[Thảo luận] bắn tôc độ ở Hải Dương

pene

Xe hơi
Sáng 11/10 chưa đến hải dương e đã thấy một loạt xe bị trúng đạn của xxx lúc nào không biết, còn xxx thì đứng ở bên lề trái đường để nhòm biển, e còn thấy một chú xxx cầm giấy để nhìn xe nào có biển số như trong giấy. lúc đi qua đây thấy xxx cầm dùi cui chỉ chỉ mà e thấy thót hết cả tim, bình thường e cũng theo đúng biển mà đi nhưng chẳng biết thế nào,nhỡ mình có sơ sểnh tý nào là xxx rình rình bắt lỗi làm tiền ngay.

binladen123

Xe hơi
Thank bác chủ thớt nhé...Nhưng mà vào đoạn đông dan cư mà bác không giảm tốc thì hết cãi rồi. Vấn đề với Anh em chúng ta là: Khônng phải lúc nào cũng nhìn thấy biển đông dan cư hay vào đô thị :102:

nhoem1277

Xe buýt
Bác xem lại mục tình huống lái xe đăng nhiều lắm rồi . Chia buồn với bác nhé

hailuatn

Xe container
Có nhiều bài cảnh báo lắm rồi, có cả loạt ảnh phóng sự của bác Bik nữa cơ. Chia buồn với bác vậy

Hiepkt

Xe buýt
Sáng 11/10 chưa đến hải dương e đã thấy một loạt xe bị trúng đạn của xxx lúc nào không biết, còn xxx thì đứng ở bên lề trái đường để nhòm biển, e còn thấy một chú xxx cầm giấy để nhìn xe nào có biển số như trong giấy. lúc đi qua đây thấy xxx cầm dùi cui chỉ chỉ mà e thấy thót hết cả tim, bình thường e cũng theo đúng biển mà đi nhưng chẳng biết thế nào,nhỡ mình có sơ sểnh tý nào là xxx rình rình bắt lỗi làm tiền ngay.
Bác sơ sểnh là lỗi của bác, nó làm tiền được hay không là do bác có đưa tiền hay không, bác đi quá tốc độ, bị nó tuýt, các bác cứ nghiêm chỉnh cầm giấy hẹn đi nộp phạt đi, cứ đưa tiền cho nó rồi lại kêu ca. :102::102::102::102:
Em nghĩ mở thớt ra chỉ để cảnh báo ở đấy có bắn tốc độ, chứ không hề có ý chửi xxx ăn tiền, nhiều bác cứ vào nói xxx ko hay!
Ko thích :mad::mad::mad::mad::mad:

Chỉnh sửa cuối:

teapot

Xe buýt
Bác chủ thớt ko để ý rồi. Ngay sau biển vào thị trấn có biển hạn chế tốc độ mà. Bác bị bắn sau biển đó rồi xxx đứng ngay dưới cầu vượt chặn. Hôm qua em cũng đi nhưng chạy đúng tốc độ. Có thấy một đoàn đang dừng lại làm việc.:)

9Dragon

Xe tăng
Mà em được biết xxx HD làm việc có trách nhiệm lắm cơ. Trước đây khi mới có quy định về bắn tốc độ, Bộ xxx chỉ cấp miễn phí cho mỗi tỉnh/thành phố từ 1-2 khẩu súng bắn tốc độ (tùy theo quy mô của từng tỉnh/thành). Hình như xxx HD đâu chỉ được cấp có 1 khẩu thôi. Do đó xxx HD đã có sáng kiến là mỗi chiến sỹ xxx ở phòng xxx Giao thông cùng bỏ ra 1 tuần luơng để đóng góp mua súng bắn tốc độ đấy (theo kiểu NN và nhân dân cùng làm ý). Cho bên bây giờ đang khẩu hao nhanh để thu hồi vốn đấy :))
Trộm vía !

series3

Xe tăng
Chia buồn với bác chủ thớt, chỗ này có biển hạn chế tốc độ đàng hoàng và các bác trên OF cũng đã cảnh báo từ lâu rồi, Hải Dương có hai địa điểm xxx làm việc rất mẫn cán mà em biết và đi qua nhiều đó là Lai Cách và Sao Đỏ, tội mình mình chịu thôi bác ợ (b)

k7610

Xe tải
đúng là bác đen rùi, cái đó có biển thị trấn mà, đi vào khu vực thị trấn thì cũng chỉ được phép chạy tới 50 thui bác ợ

NoVi

Xe tải
chỗ này tuần trước em mất 400K , phải nói là đen, em chạy cực thuộc đường 5 rồi , vẫn dính 55/50 , lúc đấy đang đưa 2 con nhỏ đi về ông bà chứ không em cũng cãi .

Hiepkt

Xe buýt
chỗ này tuần trước em mất 400K , phải nói là đen, em chạy cực thuộc đường 5 rồi , vẫn dính 55/50 , lúc đấy đang đưa 2 con nhỏ đi về ông bà chứ không em cũng cãi .
Bác hào phóng quá, 55/50 thì có thể vẫn cãi được, không thì đưa 200 thôi chứ nhỉ, lỗi nài 200 - 400 thôi mà

NoVi

Xe tải
Bọn chó này nó hiểm lắm bác . nếu em đi 1 mình thì 200K là hợp lý, nó thấy xe em có trẻ con nó ép đấy chứ , em đưa 200 nó bảo ko được, em cũng nói rõ là lỗi này 200k thôi, anh đi con Civic trước em cũng 200K ,
trời nắng , 2 đứa con trong xe, ông bà ở HP đang mong về . thôi thì rút thêm tờ nữa .
Vợ cả em cứ cằn nhằn anh sốt ruột thế nó bóp anh là phải .

Dao tuan Vu

Xe buýt
Hôm qua em cũng từ đường 5 về HN, chả cần chú ý tới xxx vì em cứ đúng tốc độ mà đi, cũng chẳng để ý tới CA gì. Các Bác cứ đúng quy định mà đi là chủ động nhất, chả sợ gì cả

pene

Xe hơi
Bác hào phóng quá, 55/50 thì có thể vẫn cãi được, không thì đưa 200 thôi chứ nhỉ, lỗi nài 200 - 400 thôi mà
bác đi quá tốc độ, bị nó tuýt, các bác cứ nghiêm chỉnh cầm giấy hẹn đi nộp phạt đi, cứ đưa tiền cho nó rồi lại kêu ca. :102::102::102::102:
Em nghĩ mở thớt ra chỉ để cảnh báo ở đấy có bắn tốc độ, chứ không hề có ý chửi xxx ăn tiền, nhiều bác cứ vào nói xxx ko hay!

Hiepkt

Xe buýt
bác đi quá tốc độ, bị nó tuýt, các bác cứ nghiêm chỉnh cầm giấy hẹn đi nộp phạt đi, cứ đưa tiền cho nó rồi lại kêu ca. :102::102::102::102:

Khỏi phải móc lò em, em bảo đưa tiền để xử lý nhanh, chứ em chưa bao giờ lèm bèm xxx nó ăn tiền mình thế này, làm tiền mình thế nọ, mình sai thì mình mất tiền, mình phải chịu. Đưa rồi thì đừng kêu, kêu thì đừng đưa. Bác có biết đọc những cái em viết ra không????

Em đã vài lần bị tuýt, xe máy thôi, cũng đưa tiền, nhưng bác đã thấy có bài nào em kêu ca bị ăn tiền chưa???? Đầu tiên phải là nhìn thấy lỗi sai của mình đã, (l)(l)(l)(l)(l)(l). Chúc bác vui!!!

Chỉnh sửa cuối:

pene

Xe hơi
Ở thớt này hay thớt nào cũng thế thôi bác à, nếu bác không thích thì bác mở thớt riêng ghi rõ nội quy "thớt này mở ra chỉ để cảnh báo ở đấy có bắn tốc độ chứ không được phép chửi xxx ăn tiền" để mọi người biết nhằm tránh trường hợp bị nói là không biết đọc.
Còn ở thớt đây em cũng chưa thấy có thấy ai kêu oan khi bị xxx phạt tiền, đương nhiên mắc lỗi thì nộp phạt có ai kêu đâu nhưng ở đây mọi người đang nói cảnh báo với nhau về thủ đoạn qua cái vị trí mà xxx hay rình để bắn và cái tính bất lương qua cách xxx lợi dụng hoàn cảnh trẻ nhỏ hay người già trên xe của người mắc lỗi để làm tiền bác à, các bài viết của mọi người rõ ràng như vậy chẳng lẽ bác không nhìn thấy.

Chỉnh sửa cuối:

Hiepkt

Xe buýt
Tuỳ mọi người nhìn nhận thôi :):):):):)
Em chả cấm cản ai, đây là nơi vui chơi, thậm chí xả cái bức xúc vì bị xxx nó hành trên đường. Có ai yêu thích gì tụi xxx ấy đâu. Em chỉ nêu ý kiến cá nhân em là không khoái cái kiểu trên đườg thì đưa tiền cho nó rồi về lại kêu là nó làm tiền , nó hành hạ. Mình sai thì mình phải mất tiền, một đằng là mất tiền tươi cho chúng nó, một đằng là cầm biên lai đi nộp phạt. Ai chả muốn nhanh, muốn được việc, có ai phản đối đưa tiền cho xxx đâu. Nhưng khi mình đã được việc mình rồi thì lại lu loa là xxx ăn tiền, đặt bẫy ae.....
Em viết thế thôi, chả kết luận gì, em còn ít tuổi, yếu nên chẳng dám ra gió :77::77::77::77:

Ở thớt này hay thớt nào cũng thế thôi bác à, nếu bác không thích thì bác mở thớt riêng ghi rõ nội quy "thớt này mở ra chỉ để cảnh báo ở đấy có bắn tốc độ chứ không được phép chửi xxx ăn tiền" để mọi người biết nhằm tránh trường hợp bị nói là không biết đọc.
Còn ở thớt đây em cũng chưa thấy có thấy ai kêu oan khi bị xxx phạt tiền, đương nhiên mắc lỗi thì nộp phạt có ai kêu đâu nhưng ở đây mọi người đang nói cảnh báo với nhau về thủ đoạn qua cái vị trí mà xxx hay rình để bắn và cái tính bất lương qua cách xxx lợi dụng hoàn cảnh trẻ nhỏ hay người già trên xe của người mắc lỗi để làm tiền bác à, các bài viết của mọi người rõ ràng như vậy chẳng lẽ bác không nhìn thấy.
:)):)):)):)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

LAND CRUISER 10

Xe hơi
Các bác chú ý ở Lai cách và ở Phú thái nhé.Bọn này chuyên ngối trên mái nhà và ban công,đôi khi ngồi ở trong xe bắn ra.Trong trường hợp xấu tuyệt đối đừng để lập biên bản,5 lít để giải mã mọi vấn đề.

hungquoc_hk

Xe hơi
cám ơn các Bác em cũng hay đi HP nhưng trộm vía chưa bị bắn phát nào. Xin chia buồn với các đã bị bắn. Mai em lại đi HP rồi, em chúc em không bị dính đạn :)):)):))

miuxu86

Xe tải
em sợ cái đường 5 này lắm! chắc hnay bác lấy được bằng rồi nhỉ!?
ngoài đoạn đấy ra, đi qua Hưng Yên, em chẳng biết nó bắn đoạn nào cả, nhưng cũng bị bắt ở gần khu CN Phố Nối, nói chung là các bác cứ cẩn thận thôi