[Thảo luận] Bắn tốc độ Hải Dương

DUC_REDSKINS

Xe tải
Cụ DUC_REDSKINS ổ đâu mà biết rõ xxx muốn làm thịt con Captiva của em thế, cụ chắc thân với xxx lắm, ngày nào em cũng cùng 1 số cụ OF Hải Dương họp ở Cty em. Có gì cụ báo cho em, em sẽ hậu tạ. Nếu lỡ rồi thì em mang rượu ra kho bạc uống vậy.
ớ ... xe đó là của cụ LT này à ... xxx là bẹn của nhân dân mà , hóng hớt thấy vậy thui . Mà mang rịu ra kho bạc uống cơ ah ...oách thề nhờ :21::P..

HUNGSMUN

Xe container
Cụ nào ở gần chỗ đó tranh thủ ra đấy xì mựa nó lốp xe bọn ấy đi...đúng là cuộc sống đầy cạm bẫy rình rập:'(:'(:102:

Architec

Xe tải
Chiều nay em vác súng ra định bắn lại cho rõ nhưng không thấy đâu cả, chắc là di chuyển chỗ rồi, để hôm nào em sẽ bắn tiếp hầu các cụ nhé(b)

DUC_REDSKINS

Xe tải
Chiều nay em vác súng ra định bắn lại cho rõ nhưng không thấy đâu cả, chắc là di chuyển chỗ rồi, để hôm nào em sẽ bắn tiếp hầu các cụ nhé(b)
10h đêm , em vừa đi HN về thấy 1 chú lúi húi ngay rệ dốc cầu Đông niên - tưởng đâu thằng soi ếch ... hóa ra là " anh hùng Núp " ... bắt ngay chân cầu ... dạo này các chú tích cực ghê ... chắc muốn kiếm thêm để đưa vợ con đi nghỉ mát đây :69::21:

mitkho

Xe máy
khổ thân các chú xxx lọ mọ đêm ngày, không biết các chú xxx gác chân lên vô lăng đưa cho bao nhiêu mỗi ngày mà chăm chỉ thế. Thật tội cho các chú, các chú chỉ giữ an toàn giao thông thôi mà, các cụ nhà ta mà cũng giữ an toàn giao thông thì các chú xxx cũng buồn lắm thay. Mỗi người 1 việc, Thiện tai.