[Thảo luận] Ban tốc độ chiều Phủ Lý - Nam Định

Theanh_72

Xe buýt
Tối qua chủ nhật 15/4, *.10PM em bắt đầu đi từ NĐ về HN, trên đường có rất nhiều bác (taxi, cap_có biển otosaigon.com, rồi Lex...)vượt em bất chấp biển báo đến đầu đường rẽ về trạm soát vé Liên Tuyền thì được xxx gọi vào làm việc. Em thì không biết xxx bắn ở đâu nhưng mà đông bác bị dính lắm, lúc em đi qua thấy cũng gần chục bác đang làm thủ tục gãi đầu gãi tai ... Hix, biển báo bất cập, buổi tối không thuộc đường cứ bình tĩnh mà đi thôi. Xin chia buồn nếu có bác nào bị dính tối qua nhé.
XXX Hà nam hay ngồi trong xe toy đời ơ kìa ngay cạnh cửa hàng đồ gỗ gần bưu điện Bình mỹ để bắn các cụ đi qua chú ý.

chuotdong

Xe điện
Đồng ý là phải đi theo biển báo nhưng đoạn PL -NĐ cắm biển linh tinh chả biết đâu mà lần . Từ trạm phí Mỹ Lộc về đến cầu vượt NĐ chỉ thấy biển báo vào khu đô thị liên tiếp mà chả thấy biển báo hết khu dân cư ? Thỉnh thoảng lại có biển chỉ dẫn tốc độ cho phép trên đường ngoài khu dân cư (ôtô con = 80 km/h) nhưng ko hề có biển báo hết khu dân cư ? E chắc ăn toàn bò 50 km/h từ Mỹ Lộc về tận NĐ toàn bị xe khách vượt phải .
Hôm trước em đi cũng thấy như vậy, chẳng hiểu XXX và GTCC làm ăn thế nào. Chỗ này đô thị dầy quá các bác cắm biển đô thị sau đó ngại cắm biển hết đô thị hay sao ấy ;)

tuan_hust

Xe hơi
Quan điểm của em,
Chạy quá tốc độ bị bắn là ĐÚNG rồi; đoạn đường này bé mà đông người; các cụ cứ chạy đúng tốc độ đảm bảo an toàn cho mình và người khác;

Đoạn Nam Định - HN bắn 3 đoạn: Nam định bắn ở Mỹ Lộc (bắt ở bụi chuối); Hà Nam bắn ở Bình Mỹ (bắt ở ngã 3 rẽ vào cao tốc mới); và cao tốc mới thì bắn chiều từ Hà nội về NĐ đoạn có cái biển 30km/h

Em chưa bị bắn lần nào nhưng em có kinh nghiệm đoạn này lắm ợ

khanhnkt

Xe đạp
Tốc độ ở đấy là bao nhiêu ý nhỉ, em sắp đi Hải thịnh , Nam Định, Nhờ các bác chỉ giáo đường đi và chỗ nào xxx rình bắn nhá.
Cám ơn cả nhà

MrBeanHN

Xe máy
cac bac ve Nam Định công tác nhớ chú y đoan đuong qua Bình Lục bắn tốc độ cả hai chiều không kẻ ngày đêm đó nhé.
Báo cáo các cụ là ko chỉ bắn chiều Ply - Nam ĐỊnh mà còn bắn luôn chiều Phủ Lý - Ninh Bình. Các cụ đi Ninh Bình để ý đoạn qua Ngã Tư đèn đỏ cuối cùng gần mấy lò bánh mì ấy sẽ gặp anh hùng núp nhé. E ngày nào cũng gặp. Hj hôm nào em sẽ làm kiểu ảnh hầu các cụ

ThanhTungTB

Xe điện
từ hà nam về qua bình mỹ ,bình lục về cầu sắt làm gì có trạm bắt nào hả các bác ,theo e chỉ bắn chiều nam định -hà nam thôi

ThanhTungTB

Xe điện
s
cac bac ve Nam Định công tác nhớ chú y đoan đuong qua Bình Lục bắn tốc độ cả hai chiều không kẻ ngày đêm đó nhé.
Từ bình lục về nam định thì bắt ở đoạn nào hả bác .E đi qua đây suốt mà chiều về nam định có thấy trạm bắt nào đâu .chỉ tời mỹ lộc nam định mới có mà ,chả nhẽ xxx hà nam bắn ,xxx nam định bắt à?:x

Chỉnh sửa cuối:

xeruabo2

Xe điện
Chiều PL -NĐ ít bắn hơn và nếu bắn thì xxx Hà Nam sẽ lập trạm đón các cụ ở đoạn gần cổng chào Nam Định ( qua cầu Sắt khoảng 1km ) . Các cụ để ý nếu chỗ ngã ba QL21 từ trạm Liêm Tuyền ra mà ko thấy có xxx chốt thì khả năng rất cao là xxx đang bắn chiều PL-NĐ và chốt ở đoạn qua cầu Sắt .

Chỉnh sửa cuối:

viplap

Xe đạp
Sao lần nào e đi đoạn đường này thấy cũng đông và đường xấu mà, e toàn đi đúng tốc độ

ThanhTungTB

Xe điện
Chiều PL -NĐ ít bắn hơn và nếu bắn thì xxx Hà Nam sẽ lập trạm đón các cụ ở đoạn gần cổng chào Nam Định ( qua cầu Sắt khoảng 1km ) . Các cụ để ý nếu chỗ ngã ba QL21 từ trạm Liêm Tuyền ra mà ko thấy có xxx chốt thì khả năng rất cao là xxx đang bắn chiều PL-NĐ và chốt ở đoạn qua cầu Sắt .
E hỏi khí ko phải qua cầu sắt là địa phận nam định rồi thì phải .chr nhẽ xxx hà nam về nam định lập bốt ah...

Theanh_72

Xe buýt
Các cụ chú ý đoạn Bình Mỹ (chỗ qua bưu điện Bình Lục một đọan) xxx ngồi trong xe 12 chỗ biển 90B.0919 Loại TOY trông rất cổ kính bắn ra và bắt ở đoạn rẽ vào cao tốc Liêm tuyền.