[Thảo luận] Bắn tốc độ >30KM/h tại đường tránh thành phố Thanh Hóa

thangkv

Xe hơi
Em chạy 48KM nên đành nộp 300k cho xong chuyện

Say lai moi hay

Xe máy
Làm đường tránh để đi lại thuật tiện hơn, đường vừa rộng vừa dài mà bắt đi 30km. thế thì đi vào thành phố cho nó lâu luôn một thể đông đi đỡ bị quá tốc độ. Chứ đi đi đường tránh nhỡ chân một cái là tèo với các đồng chí.
Nói chung là còn khổ dài dài.

Matizcoi

Xe cút kít
bỏ chiều từ Thanh Hoá đi Vinh, vẫn giữ chiều ngược lại, hôm trước em đi sém tèo vì chắc mẩm dỡ cả dzồi, may lúc về Hn thì phanh kịp ...

8h tối 1 em zace ngồi ven đường bắn bằng máy ảnh gắn đèn flash...60/30 may mà có bạn không thì e nộp cả xe lẫn người
Máy ảnh và đèn Flash cũng bắn tốc độ được hả Cụ [-X
Không bắn tốc độ đâu các cụ ạ chủ yếu là bắt cán vạch mấy chú XXX đó là của cục csgt làm đấy
Chuẩn không cần Chỉnh

Furious

Xe điện
30km/h còn bị bắn tốc độ thì sao không làm bu nó 1 mớ gờ giảm tốc với chặn barie nửa đường để người ta đi chậm lại luôn một thể. Đỡ bực mình.

LuckyCar

Xe container
Hồi đầu tháng 7 em đi 40/30 qua đó mà không thấy gì, em nghĩ là bắt lỗi gì khác thôi.

ECO-arch

Xe tăng
Em thấy các cụ cứ chỗ nào có chữ Thanh Hóa là y như rằng xúm vào nhiếc móc. Nói thật, trò đấy chẳng hay hớm gì, vì xxx ở đâu cũng ăn bẩn như mõ cả thôi. Ví dụ bọn CSCĐ ban đêm nó ăn từ 5K, ăn cả bao Vina hút dở của mấy chú SV đi đêm thì sao, chẳng lẽ vì vậy lại bảo bọn Hà Nội ăn bẩn à?
Bắn tốc độ đi sai thì chịu thôi, đi đâu cũng vậy cả mà. Tất nhiên những trò bẩn như bẫy vạch, bắn mồm hoặc lợi dụng lập lờ giữa biển và vạch để làm tiền thì phải cực lực lên án.
Cá nhân em thấy đi ở Hà Nội mới hay bị làm trò vớ vẩn, từ áo vàng tới áo xanh, thậm chí cả dân phòng nữa.

tuan_hust

Xe hơi
Hôm nay đi từ Vinh về HN qua đường tránh Thành Phố ( đoạn qua bùng binh) có biển hạn chế tốc độ 30KM/h. Rất nhiều xe bị bắn với tốc độ này. Anh em vui lòng nếu đi qua đây hãy đi đúng tốc độ.
Đoạn này trước đây em thấy bắn nhiều rồi, bắn chiều Nam ra Bắc. Nhưng vài tháng nay em thấy nó rút biển và không thấy bắn nữa rùi cơ mà nhỉ. Bi giờ lại bắn lại à X_X

Đang chạy 80, bắn 30 quả là ác hơn con tê giác

mido

Xe tải
E cũng hay phải đi sầm sơn cũng mấy lần chạy nhanh nhưng chưa bị dính ở đây ! May quá ! Thực sự e ghét nhất trương tuần thanh hóa ....

Mazda CX9

Xe điện
Bọn Hoa Thanh Quế nghĩ ra đủ trò kiếm tiền, hết chặn xe tải để xe khác liếm vạch liền lại đến bắt tốc độ >30km, đúng là lũ chó đói

cuongdt86

Xe tăng
Thế này thì chỉ có nước bò qua cái bùng binh thôi phỏng các cụ? Ỉn iếc đã khó đi 30 rồi, nói gì mấy anh Q7, X5,... :)) Bọn này khốn nạn thật.

echkep

Xe tải
Em thấy các cụ cứ chỗ nào có chữ Thanh Hóa là y như rằng xúm vào nhiếc móc. Nói thật, trò đấy chẳng hay hớm gì, vì xxx ở đâu cũng ăn bẩn như mõ cả thôi. Ví dụ bọn CSCĐ ban đêm nó ăn từ 5K, ăn cả bao Vina hút dở của mấy chú SV đi đêm thì sao, chẳng lẽ vì vậy lại bảo bọn Hà Nội ăn bẩn à?
Bắn tốc độ đi sai thì chịu thôi, đi đâu cũng vậy cả mà. Tất nhiên những trò bẩn như bẫy vạch, bắn mồm hoặc lợi dụng lập lờ giữa biển và vạch để làm tiền thì phải cực lực lên án.
Cá nhân em thấy đi ở Hà Nội mới hay bị làm trò vớ vẩn, từ áo vàng tới áo xanh, thậm chí cả dân phòng nữa.
Phải làm gì bẩn thỉu thì mới bị chửi chứ bác. Mà chẳng riêng forum này đâu bác ạ,bác sang các forum khác còn cay hơn nhiều.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

hogwartmagic

Xe buýt
Chúng ta lên án thói ăn bẩn của Trương tuần dùng chim mồi để bẫy buộc ta vi phạm luật,còn việc TT bắn tốc độ là b/thường.
Thưa cụ, nếu có bắn với tốc độ max 30 cây chuối thì không bình thường.

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Bắn 30 thì đúng là vái mấy bố XXX Hoa Thanh Quế :77:

terry

Xe hơi
Vùng đất nào thì cũng có người này người khác, trong công việc em cũng làm ăn nhiều vụ tốt đẹp ở đây, nhưng những kỷ niệm không tốt đẹp thì lại nhiều hơn rất nhiều.

Bây giờ nợ còn chưa đòi hết được, nghĩ lại thấy cay cay. Nên mỗi lần đi qua Thanh Hóa, nộp tiền cầu đường 20K làm em đã thấy chán lắm rồi. Ngay cả bùng binh này lúc đầu to đẹp thế, nhưng toàn làm bằng chất liệu dễ hỏng nên giờ sơ xác lắm rồi, cứ như cách hành xử ở đây vậy, thiếu một cái gì đấy lâu dài bền chặt.

Đậu đại ka

Xe buýt
Em thấy không phải do xxx TH đâu mà là do đại bộ phận dân TH cụ ợ. Bản thân em cũng có mấy người bạn TH nhưng nói chung cũng dị ứng vì gặp cũng lại đa số đúng như mọi người hay nói.

Vova

Xe container
Các cụ bình tĩnh, tranh luận một lúc, sau quanh đi quanh lại lại ra Sầm Sơn thôi :).

linkng

Xe tăng
Em thấy không phải do xxx TH đâu mà là do đại bộ phận dân TH cụ ợ. Bản thân em cũng có mấy người bạn TH nhưng nói chung cũng dị ứng vì gặp cũng lại đa số đúng như mọi người hay nói.
Em cũng như cụ toàn TH sống tại HN, vụ đầu tiên là mua nhà của anh xxx người TH làm tại phường Quang Trung - ĐĐ khi mua bán vì chỗ thân quen nên hứa là khi chuyển đổi có khó khăn j giúp đỡ, năm 1998 em làm thủ tục do giấy tờ ngày trước toàn viết tay giờ đánh máy làm cho đúng quy củ cần ký lại HĐ đòi của E 20 củ cho 1 chữ ký, chú này giờ nghỉ hưu có cái Cửu Long thi thoảng em gọi chở vật liệu xd. Vụ nữa khi em cưới vợ 2, trước cửa có sân TT khoảng 1000 m2 mọi người vẫn để xe, 1 chú xyz đang nghỉ chờ chế độ cũng người TH đối diện nhà em xui con 6ys mang gạch vẽ bét nhè chè thiu lên vợ 2 (có nhân & vật chứng).

Chỉnh sửa cuối: