[Cần bán] Bán thanh lý đồng hồ cây cổ MORBIER-xách tay từ France zin 100%

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
25,000,000 VNĐ

Long Vương

Xe hơi
Cái nỳ đọc rồi
Bác nào đọc Tắt đèn chắc nhớ chi tiết khi Chị Dậu bán con chứ nhỉ
Đồng hồ trên tủ thong thả điểm 11 tiếng. Xe lửa 1 giờ toe toét còi...
Vodka cho cụ

• Vodka
Reactions: VKN

VKN

Xì hơi lốp
Tks
Vodka lại ngay cho bác
Anh em trao đổi, nói đùa câu cho vui chứ còn mấy đồ này... Tôi có khi còn đam mê chả kém gì bác. Nhưng phải tùy điều kiện
Hồi chưa có dịch COVID, đi công tác các xếp chơi cả quả Howard to đùng đóng gửi về.
Mình ví nhỏ hơn, tay bé hơn, thẻ Visa màu xấu hơn thì mua cái be bé thôi.... Nghiến răng lại thì cũng chỉ dám mua cái Tudor hoặc Omega... Còn cái góc Rolex với các đàn anh của nó thì next luôn... Ra xe ngồi chờ 😉

Long Vương

Xe hơi
Tks
Vodka lại ngay cho bác
Anh em trao đổi, nói đùa câu cho vui chứ còn mấy đồ này... Tôi có khi còn đam mê chả kém gì bác. Nhưng phải tùy điều kiện
Hồi chưa có dịch COVID, đi công tác các xếp chơi cả quả Howard to đùng đóng gửi về.
Mình ví nhỏ hơn, tay bé hơn, thẻ Visa màu xấu hơn thì mua cái be bé thôi.... Nghiến răng lại thì cũng chỉ dám mua cái Tudor hoặc Omega... Còn cái góc Rolex với các đàn anh của nó thì next luôn... Ra xe ngồi chờ 😉
Nói thật với bác em mua được cái Tissot đeo tay bên đó thôi nhưng vẫn sướng vì đảm bảo là hàng.

VKN

Xì hơi lốp
Nói thật với bác em mua được cái Tissot đeo tay bên đó thôi nhưng vẫn sướng vì đảm bảo là hàng.
Tôi thì lại tùy vào thời điểm mình đi công tác, dư nợ thẻ tín dụng còn nhiều hay ít....
Thẻ có hạn mức lớn thì quẹt tương đối thoải mái. Lại tên mình nữa lo gì... Chỉ khi về nhà mới thấy đâu đầu thôi
Có lần con nó bảo "Bố ơi, hôm nay Grab nó từ chối... Chắc tài khoản chính hết tiền... " Lúc đó vợ mới biết là đi công tác đã tiêu hết bao nhiêu....

Long Vương

Xe hơi
Tôi thì lại tùy vào thời điểm mình đi công tác, dư nợ thẻ tín dụng còn nhiều hay ít....
Thẻ có hạn mức lớn thì quẹt tương đối thoải mái. Lại tên mình nữa lo gì... Chỉ khi về nhà mới thấy đâu đầu thôi
Có lần con nó bảo "Bố ơi, hôm nay Grab nó từ chối... Chắc tài khoản chính hết tiền... " Lúc đó vợ mới biết là đi công tác đã tiêu hết bao nhiêu....
Thẻ em chỉ đủ tiêu vặt thôi

VKN

Xì hơi lốp
Thẻ em chỉ đủ tiêu vặt thôi
Vâng
Up cho đồng hồ đẹp
Thẻ Visa hạn mức cao, đi thanh toán tiêu thì sướng, nhưng về khổ lắm. Có vui vẻ gì đâu
Có trường hợp mình chọn đồ xong đang xếp hàng thanh toán, sếp chọn nhiều hơn chạy ra, ngại xếp hàng, đứng ngoài đưa cho cái giỏ bảo "chú quẹt hộ anh luôn đỡ phải xếp hàng, về anh trả tiền mặt... "
Máy ngày sau về nước, nhưng đến cuối tháng khi nó báo tiền, ngồi kiểm lại 2,3 chục chứ có ít đâu, gặp lúc sếp lại đi công tác, mình phải xoay để trả, đến lúc gặp đc các ông ấy thì cũng dở khóc dở cười...

hungkienpham

Xe điện
Em cũng nghĩ tủ phải kê thế này thì chắc ko phải tủ zin, khả năng tủ đóng ở nam định :D
Chứ đúng tủ zin thì em chưa thấy thằng nào chơi kiểu kê thanh gỗ thế này :D

Quê em Hải Hậu Nam Định chuyên các loại đồng hồ cơ mà các cụ nhà em chẳng bao giờ đóng tủ kiểu như thế này. Thứ nhất cái vỏ đồng hồ này k để lắp cho cái máy này, Thứ 2 máy con này dùng cót thì là dòng máy quả lắc nhỏ đc các bác chế cháo thêm phần lá mía đề lắp quả lắc dài, còn cụ chủ bẩu mua chính hãng thì em xin đc đặt ??? ạ.

steedman

Xe hơi
Em kê dép hóng xem là hàng gì! Em cũng thích kiểu đh này.
Ủn cho bác chur1.

xanh

Xe điện
Quê em Hải Hậu Nam Định chuyên các loại đồng hồ cơ mà các cụ nhà em chẳng bao giờ đóng tủ kiểu như thế này. Thứ nhất cái vỏ đồng hồ này k để lắp cho cái máy này, Thứ 2 máy con này dùng cót thì là dòng máy quả lắc nhỏ đc các bác chế cháo thêm phần lá mía đề lắp quả lắc dài, còn cụ chủ bẩu mua chính hãng thì em xin đc đặt ??? ạ.
Thì dòng này là dòng máy trần treo tường chứ không phải máy tủ. Trên trang web đồng hồ nó cũng ghi rõ như vậy mà. Cụ chủ mua không biết nên dính thôi.

Trạng thái
Thớt đang đóng