[Cần bán] Bán santafe sx2021 trắng form mới chính chủ

Số điện thoại
0939243333
Giá
10,100,000 VNĐ
Địa chỉ
Minh khai

shiva9988

Xe tải
Giờ phải gọi là form cũ chứ cụ ?

danghaibach

Xe hơi
Cụ chủ còn chả biết khái niêm phom mới hay cũ như thế nào.
Mới của form cũ 2021 cụ ạ , nhiều khi 2021 vẫn có form đầu của santafe . Chứ form mới 2024 vừa ra ai chả biết hả cụ . Cụ có thấy điền 2021 không ? Chả lẽ form mới 2021 à ? Nghe lú thế ?

danghaibach

Xe hơi
Đa phần các cụ trên otofun toàn 7-8x mà sao nhiều cụ comment cứ cái kiểu chọc ngoáy với hận đời thế nhỉ =)) .

incvn

Xe tải
Xe pulic biển cũng hay và rõ ràng mà. E mua xe thì e thích chủ xe cứ pulic cái biển lên để cho rõ ràng
Đấy là cụ thích! Còn em bán bao giở cũng che biển! Nhỡ mình đổi ý k bán nữa, hoặc mình k muốn người quen biết mình bán xe, đặc biệt là bài có thể copy đăng ảnh vào các hội nhóm! Nên giờ là thông tin cá nhân thì hạn chế public! Trc em bán mấy xe xe nào cũng che! Cụ thích thế thì cụ cứ để biển! Còn cái vụ che biển em chả thấy vấn đề gì cả, vặn vẹo nhau làm gì!

Đấy là cụ thích! Còn em bán bao giở cũng che biển! Nhỡ mình đổi ý k bán nữa, hoặc mình k muốn người quen biết mình bán xe, đặc biệt là bài có thể copy đăng ảnh vào các hội nhóm! Nên giờ là thông tin cá nhân thì hạn chế public! Trc em bán mấy xe xe nào cũng che! Cụ thích thế thì cụ cứ để biển! Còn cái vụ che biển em chả thấy vấn đề gì cả, vặn vẹo nhau làm gì!
Nếu xe lỗi để biển thì kiểu gì các cụ trên này cũng tìm ra ạ :D
Thế mới hay

incvn

Xe tải
Nếu xe lỗi để biển thì kiểu gì các cụ trên này cũng tìm ra ạ :D
Thế mới hay
Cụ inbox họ đưa cho! Xe lỗi họ tìm họ public ah cụ! Mà sao cụ biết giỏi thế! Em thấy cứ chọc ngoáy kiểu đàn bà này k hay cụ ạ! Ở chỗ em nó nói là lèo nhèo, lè nhè cụ ạ!

Cụ inbox họ đưa cho! Xe lỗi họ tìm họ public ah cụ! Mà sao cụ biết giỏi thế! Em thấy cứ chọc ngoáy kiểu đàn bà này k hay cụ ạ! Ở chỗ em nó nói là lèo nhèo, lè nhè cụ ạ!
Mỗi bảo công khai biển vs che biển mà cụ cũng bảo lèo nhèo lè nhè. Cụ nhạy cảm quá
Với lại công khai biển thuận tiện n hơn cho người mua chứ. Tất nhiên ai cũng có lý do cho hành động của m r dù chủ xe hay khách mua.
Chủ thì thích che biển còn khách mua thích công khai. Vậy mà cụ cũng bảo lè nhè :D

incvn

Xe tải
Mỗi bảo công khai biển vs che biển mà cụ cũng bảo lèo nhèo lè nhè. Cụ nhạy cảm quá
Với lại công khai biển thuận tiện n hơn cho người mua chứ. Tất nhiên ai cũng có lý do cho hành động của m r dù chủ xe hay khách mua.
Chủ thì thích che biển còn khách mua thích công khai. Vậy mà cụ cũng bảo lè nhè :D
Có đúng cái che hay k che! Thấy cụ cứ lèm bèm giống tính đàn bà! Em xin stop k tranh luận để cụ chủ bán xe!

year2020

Xe tải
Ah, tất nhiên em nêu quan điểm cá nhân, e bán e cũng pulic biển và khi tìm mua xe em cũng se thấy xe pulic biển em thích hơn thôi. Còn cụ thích che biển là việc của cụ mà. cụ thấy e có vặn vẹo gì ko đã ? Còn nếu show biển ra rất tốt vì nếu xe bị lỗi gì tìm ra lỗi rất nhanh mà cụ, nhiều khi không cần check, ko cần cam kết luôn đó. Chúc cụ vui vẻ.

Chỉnh sửa cuối:

year2020

Xe tải
Chính cụ đang lè nhè, có tật giật mình, tranh cãi nhau làm gì, có biển nếu xe có lỗi thì rõ ngay chứ còn gì nữa

danghaibach

Xe hơi
Đàn bà thế cụ! Tôi stop rồi mà!
Mấy cụ đấy là vậy mà :)) cứ nói lỗi lầm dễ check … một khi đã muốn mua hoặc có tiền mua thì inbox alo trao đổi trực tiếp , đằng nào mà chả check ! Tiền của cụ year2020 bỏ 1 cục ra mua chắc cụ mua qua loa đấy :)) . Nhất là cái tính chọc ngoáy , sân si hận đời của cụ đang tỏ ra bây giờ :))

danghaibach

Xe hơi
Cảm ơn các cụ đã comment đẩy bài cho em :)) . Xe e tình trạng vậy , giá như thế , các cụ nào quan tâm cứ inbox hoặc gọi các anh THỢ VÀ HÃNG kiểm tra tẹt thoải mái nhé

incvn

Xe tải
Trên em cmt đúng 1 lần cụ bảo lèm bèm luôn :))
Cụ quả thật đàn ông =))
Thật ra em thấy bác chủ bán xe giống kieu cua em! Nên em để các cụ đẩy bài ủng hộ thôi! K ngờ đẩy bài nhanh thế! Cảm ơn các cụ nhé! Em cũng hay dùng chiêu nayd khi thi thoảng bán hàng! Ha ha! Vui phết!