[Đã bán] Bán nhà TT Thanh Xuân Nam 70m2, 3PN

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
2,200,000,000 VNĐ
Diện tích
70㎡

vuthaidon

Xe hơi
Phần cơi nới nếu các tầng dưới chồng lên và mình chồng theo thì em đỡ kinh, Còn kiểu lao dầm chữ Y ra em sợ lắm.

Getz 120176

Xe tải
Cụ cơi nới kiểu gì mà diện tích gấp 2,5 lần thế, em tò mò quá

mammam

Xe hơi
Cháu tự ủn bài lên 1 đoạn
Em đang có nhu cầu, cụ cho hỏi:
- Phần cơi nới là cụ tự lao dầm hay chồng tầng với nhà dưới vậy?
- Gửi xe máy ở đâu, tối đa có thể gửi được bao nhiêu xe ?
- Giá cả có thể thỏa thuận thêm nữa không?
Cụ ib thêm cho e nhé

Chỉnh sửa cuối:

boocneo0908

Xe hơi
Em đang có nhu cầu, cụ cho hỏi:
- Phần cơi nới là cụ tự lao dầm hay chồng tầng với nhà dưới vậy?
- Gửi xe máy ở đâu, tối đa có thể gửi được bao nhiêu xe ?
- Giá cả có thể thỏa thuận thêm nữa không?
Cụ ib thêm cho e nhé
cháu có gửi thông tin cho cụ rồi ạ

heroesdaubu

Xe điện
Ủn cho cụ.
Nhà cụ H mấy vậy? Trước em ở Hát ba, ở 5 năm 7 tháng thì chuyển.
Một thời đầy kỷ niệm, 2vc tay trắng lần đầu mua đc nhà ôi chao nó sướng.

To Reng

Xe tải
các cụ cơi nới kiểu gì mà tài vậy ạ :D lên gần gấp 3 lần diện tích, quá giỏi @-)

muagiaiphong

Xe hơi
Nhà này em đã đến xem từ tháng trước lúc mới rao. 2 phòng ngủ đều cơi nới dầm, vợ chồng đấu vật với nhau là nó rung rung ngay. Tuy nhiên cũng không sợ sập gì cả, quanh khu này nhà nào cũng cơi nới vậy.

Nhà có ưu điểm là chủ vừa sửa lại, diện tích khá rộng, có kho để đồ. Tuy nhiên chất lượng sơn và nội thất không phải tốt, kiểu của nhà đầu tư sửa bán thôi.

Còn chỗ gửi xe thì lúc em đến xem bãi gửi tự phát đã hết, chỉ có gửi ở hầm chung cư. Tuy nhiên hầm chung cư cũng chỉ còn 1-2 slot, và là gửi không có vé mà chỉ là bảo vệ làm thêm nên tự thoả thuận với nhau. Nếu hết chỗ ở đây thì em cũng ko biết gửi đâu.

Ngoài ra tháng trước chủ để giá 2,2 tỷ nhưng bây giờ mới nâng thành 2,5.

boocneo0908

Xe hơi
Ủn cho cụ.
Nhà cụ H mấy vậy? Trước em ở Hát ba, ở 5 năm 7 tháng thì chuyển.
Một thời đầy kỷ niệm, 2vc tay trắng lần đầu mua đc nhà ôi chao nó sướng.
dãy H8 cụ ơi đâm thẳng ngõ 475 Nguyễn Trãi vào ạ, cảm giác lần đầu làm cái nhà sướng thật cụ nhỉ

heroesdaubu

Xe điện
dãy H8 cụ ơi đâm thẳng ngõ 475 Nguyễn Trãi vào ạ, cảm giác lần đầu làm cái nhà sướng thật cụ nhỉ
H8 thì ngày xưa có bà bác em ở ngay tầng 1, em về TXN vì có bác ở đó. Giờ bác mất, các con cũng chuyển đi, lâu lắm không trở lại TXN :)

TTS78

Xe hơi
Nhà này em đã đến xem từ tháng trước lúc mới rao. 2 phòng ngủ đều cơi nới dầm, vợ chồng đấu vật với nhau là nó rung rung ngay. Tuy nhiên cũng không sợ sập gì cả, quanh khu này nhà nào cũng cơi nới vậy.

Nhà có ưu điểm là chủ vừa sửa lại, diện tích khá rộng, có kho để đồ. Tuy nhiên chất lượng sơn và nội thất không phải tốt, kiểu của nhà đầu tư sửa bán thôi.

Còn chỗ gửi xe thì lúc em đến xem bãi gửi tự phát đã hết, chỉ có gửi ở hầm chung cư. Tuy nhiên hầm chung cư cũng chỉ còn 1-2 slot, và là gửi không có vé mà chỉ là bảo vệ làm thêm nên tự thoả thuận với nhau. Nếu hết chỗ ở đây thì em cũng ko biết gửi đâu.

Chung cư HN tăng giá 20-25% một năm, mà cụ chủ tăng phát trong 1 tháng, tiền đồng giờ mất giá quá :(

devil_z125

Xe hơi

E thấy các cụ ở trên cứ tung hô nhà tập thể tiện này nọ, có 1 cái e thấy rất bất tiện là ở tầng cao lại ko có thang máy. Trẻ khoẻ ko sao, hôm nào mệt leo 4-5 tầng chắc ngất, bê vác rì lên nhà cũng ngất, nhà mà có phụ huynh cao tuổi bệnh xương khớp thì khóc, rồi quả nói dại mồm đi cấp cứu thì ai vác mình xuống 4-5 tầng 😥😥😥
E chỉ bàn luận nhà tập thể thôi, ko dìm nhà cụ chủ, đủn bài cụ

muagiaiphong

Xe hơi
E thấy các cụ ở trên cứ tung hô nhà tập thể tiện này nọ, có 1 cái e thấy rất bất tiện là ở tầng cao lại ko có thang máy. Trẻ khoẻ ko sao, hôm nào mệt leo 4-5 tầng chắc ngất, bê vác rì lên nhà cũng ngất, nhà mà có phụ huynh cao tuổi bệnh xương khớp thì khóc, rồi quả nói dại mồm đi cấp cứu thì ai vác mình xuống 4-5 tầng 😥😥😥
E chỉ bàn luận nhà tập thể thôi, ko dìm nhà cụ chủ, đủn bài cụ
Nhà em trước ở tập thể hơn 30 năm đây. Ở tầng 5 luôn. Nói chung đúng là có nhiều bất tiện thật.

Có lần ông già em bị đột quỵ nằm nhà không ai biết, xong mấy ông hàng xóm sang thấy nên phải huy động thanh niên lên bế xuống tầng 1 rồi gọi taxi đi viện. Xong mỗi lần muốn đổ rác là lại phải cầm túi rác đi từ tầng 5 xuống tầng 1 thả vào xe rác.

Nói thế nhưng sống lâu cũng quen hết ấy mà. Có những gia đình bảy người mà sống trong một cái căn tập thể 30 mét vuông vẫn vui vẻ đấy cụ.

devil_z125

Xe hơi
Nhà em trước ở tập thể hơn 30 năm đây. Ở tầng 5 luôn. Nói chung đúng là có nhiều bất tiện thật.

Có lần ông già em bị đột quỵ nằm nhà không ai biết, xong mấy ông hàng xóm sang thấy nên phải huy động thanh niên lên bế xuống tầng 1 rồi gọi taxi đi viện. Xong mỗi lần muốn đổ rác là lại phải cầm túi rác đi từ tầng 5 xuống tầng 1 thả vào xe rác.

Nói thế nhưng sống lâu cũng quen hết ấy mà. Có những gia đình bảy người mà sống trong một cái căn tập thể 30 mét vuông vẫn vui vẻ đấy cụ.
Vâng, e ko chê rì nhà tập thể cả, e chỉ nói về trường hợp liên quan đến sức khoẻ thôi ah. Chứ mình có sao thì mình dùng vậy, nhà e trước cũng ở tập thể thành công tầng 5, giai đoạn 1985–1990 cụ ah

Trạng thái
Thớt đang đóng