[Đã bán] Bán nhà nghỉ cuối tuần chung cư Vinhome ocean Park

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
2,950,000,000 VNĐ
Diện tích
64㎡

botbeo

[Tịch thu bằng lái]
Em không biết cụ tìm ở đâu nhưng rẻ hơn căn này thì quận quái nào em cũng chỉ được cho cụ
E hóng cái giá đang quá tốt nhớ là đang quá tốt nhé của cụ ở 4 quận hoàn kiếm,hai bà,đống đa,ba đình nhà của vin hoặc ngang tầm hoặc hơn vị trí lô như này hướng đông nam tầng trung,cụ nhớ hộ e 4 quận trên nhé,kể cả nhà mặt đất luôn
e đợi cái giá đang quá tốt của cụ

clpharm

[Tịch thu bằng lái]
E hóng cái giá đang quá tốt nhớ là đang quá tốt nhé của cụ ở 4 quận hoàn kiếm,hai bà,đống đa,ba đình nhà của vin hoặc ngang tầm hoặc hơn vị trí lô như này hướng đông nam tầng trung,cụ nhớ hộ e 4 quận trên nhé,kể cả nhà mặt đất luôn
e đợi cái giá đang quá tốt của cụ
??? Là sao? Tiêu chí tìm nhà của ông đây hả?
"phải là nhà của vin, ở 4 quận nội thành, giá đang quá tốt"?
"phải là đông nam tầng trung"?
"kể cả nhà mặt đất"?
Lần sau nói luôn mình là sale Vin, đang có vấn đề về đầu óc, cho người khác đỡ mất công tranh luận nhé. Mất time :-@

Mợ Yến

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

88T8-8888

Xe tải
Cụ cứ duy trì thớt cho vui. Đóng thớt thế là thì chính tỏ khả năng chịu áp lực chưa tốt rồi. :P
Vui thì ít.
Thị phi mất đoàn kết thì nhiều.
Mà cơ bản nhất là mục đích bán nhà sẽ ko đạt được nên xoá cho đúng tinh thần giữ mối thuận hoà giữa các ô phơ.

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Vui thì ít.
Thị phi mất đoàn kết thì nhiều.
Mà cơ bản nhất là mục đích bán nhà sẽ ko đạt được nên xoá cho đúng tinh thần giữ mối thuận hoà giữa các ô phơ.
Bán nhà là cái duyên, nhà cụ đẹp, lại thương hieu mạnh Vin, chưa cần tiên thì cụ cứ túc tắc mà bán, các cụ chê là các cụ chưa có nhiều t ah! Có Sugarbabe hay Sugarhotboy nữa thì tuyệt!

botbeo

[Tịch thu bằng lái]
??? Là sao? Tiêu chí tìm nhà của ông đây hả?
"phải là nhà của vin, ở 4 quận nội thành, giá đang quá tốt"?
"phải là đông nam tầng trung"?
"kể cả nhà mặt đất"?
Lần sau nói luôn mình là sale Vin, đang có vấn đề về đầu óc, cho người khác đỡ mất công tranh luận nhé. Mất time :-@
1 thanh niên có vấn đề về đọc hiểu cho hay,nick mới to mồm vào bảo mua nhà 4 quận cũ giá đang quá tốt đâu rồi, nào chung cư hướng đẹp tầng đẹp 4 quận cũ nhưng cc tử tế tí nhé,đừng dí nhà tập thể =))), nhà mặt đất liền thổ cungx xong,giá đang quá tốt đâu nào ku =))))
nhớ hoàn kiếm,đống đa,hai bà,ba đình nhé
xin hỏi cụ ku năm nay đã đến 30 chưa =))
lội từng cmt để đọc lại cho nó vỡ nhá đừng cắn trộm khi hóng dở dang :))

clpharm

[Tịch thu bằng lái]
1 thanh niên có vấn đề về đọc hiểu cho hay,nick mới to mồm vào bảo mua nhà 4 quận cũ giá đang quá tốt đâu rồi, nào chung cư hướng đẹp tầng đẹp 4 quận cũ nhưng cc tử tế tí nhé,đừng dí nhà tập thể =))), nhà mặt đất liền thổ cungx xong,giá đang quá tốt đâu nào ku =))))
nhớ hoàn kiếm,đống đa,hai bà,ba đình nhé
xin hỏi cụ ku năm nay đã đến 30 chưa =))
lội từng cmt để đọc lại cho nó vỡ nhá đừng cắn trộm khi hóng dở dang :))
Riêng Hai Bà Trưng có GP, Impre, Udic... giá có 35-45tr/m2 còn rẻ hơn bên này nhé =)) Yên tâm không phải nhà tập thể đâu mà lo =))
Miễn đừng lôi cái tiêu chí "phải là nhà của Vin" ra là được :))

Chỉnh sửa cuối:

felix252

Xe tải
Em vào ko phải mua nhà mà vào đọc comt ợ, vãi cả giá

botbeo

[Tịch thu bằng lái]
Riêng Hai Bà Trưng có GP, Impre, Udic... giá có 35-45tr/m2 còn rẻ hơn bên này nhé =)) Yên tâm không phải nhà tập thể đâu mà lo =))
Miễn đừng lôi cái tiêu chí "phải là nhà của Vin" ra là được :))
Chán vãi,tưởng thế nào hoá ra cụ anh ku :)))))))
Nào giá đang quá tốt đâu nào ;))

Toilatoi242

Xe tăng
Chưng cư mất giá nhất sau khi vào ở 1 năm, tiếp đố chơi cc với Vin bán lướt chỉ có lõm xác định để ở. Cơ mà bên OCP đang là chủ đạo nên đc Vin đánh sóng giá cao ngất ngưởng, Vin nó đánh sóng 1 cụ chủ này đánh thêm 2 sóng. Giá dự ban đầu 33tr 1m2 thì tầm tầm 2,2 củ, chưa kể ăn thêm con voucher xe 200 nữa.

6V4 PRADO

Xe điện
Thằng bạn em trong năm vừa lấy 2 căn góc bên T10,tầng trung hướng đẹp mát gần 11 củ,nội thất cơ bản CĐT. Về đắp vào 2 củ nữa làm nội thất

TsarPutin

Xe tăng
Nói 1 câu rất ng.u mà chắc tưởng mình khôn :))
Phải đi hỏi tại sao Vin nó bán được, tại sao ngưòi ta bỏ tiền mua nó. Cứ ngồi hậm hực cầm tí tiền tưởng là to thì muôn đời ko khá lên đc đâu :)))
vin nó bán 3x tr/m2 (hình như x=5) kèm mớ ưu đãi lãi suất, chiết khấu voucher vv, dân ta mua dc bán lại nó mới lên mười mấy giá đó chứ, các cụ chửi Vin ghê thế🤣
Em vào chém góp vui tí, xôm quá =)) đằng nào cũng k bán trên of nữa

Trạng thái
Thớt đang đóng