[Đã bán] Bán nhà mặt ngõ 24 Kim Đồng, Hoàng Mai, Hà Nội

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
12,000 VNĐ
Diện tích
45㎡

dennytran

Xe hơi
Nhiều khi dùng cò bị đẩy giá chủ lại ko bán được. :((

hoanganh1985

Xe tải
Nhiều khi dùng cò bị đẩy giá chủ lại ko bán được. :((
Cụ nhầm rồi, mỗi người mỗi nghề, nhà em đã từng đăng bán lên trên này và đăng bán mấy chỗ. Bán 8tỷ3 mà các cụ mặc cả xuống thì cứ gọi là ối dồi ôi…. Xong qua các bạn văn phòng nhà đất, các bạn ý bán 9tỷ. Nhanh gọn nhẹ.

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
ủn cho cụ căn góc nhà đẹp

maays bữa nay ngõ 24 bị đào lên lamf hầm, e toàn đi ngõ trên

hadu

Xe tăng
ủn cho cụ căn góc nhà đẹp

maays bữa nay ngõ 24 bị đào lên lamf hầm, e toàn đi ngõ trên
Cảm ơn các cụ. Đợt này đang đi ống cống 2 bên đường Kim Đồng nên ra vào hơi bất tiện.

Mũi tên bạc

Xe container
TÍnh ra giá 277tr/1m. TRong bán đảo Linh Đàm liền kề 100m rao bán 15 tỷ em thấy cũng trôi quá chậm!

Chỉnh sửa cuối:

trantrang38

Xe tải
vậy là từ 7t giờ lên hơn 12t, cứ bảo đất nguội với lạnh nhưng em thấy vẫn bỏng tay nắm

ducthang85

Xe tải
vậy là từ 7t giờ lên hơn 12t, cứ bảo đất nguội với lạnh nhưng em thấy vẫn bỏng tay nắm
4 năm trời , dân số hn tăng lên có hơn 1 triệu người . Mà trung tâm nó cũng chỉ có thế thôi . Em dự , em dự thôi nhé , cụ có phải thành phần đáy của xã hội ko ạ .

trantrang38

Xe tải
4 năm trời , dân số hn tăng lên có hơn 1 triệu người . Mà trung tâm nó cũng chỉ có thế thôi . Em dự , em dự thôi nhé , cụ có phải thành phần đáy của xã hội ko ạ .
dân buôn bđs như lão thì bào giờ chả muốn bđs lên đồng để thoát hàng, mà em để ý cụ tài thật bán bao cái nhà không đk kd chuyên nghiệp mà mod không bem, mua mấy cái nhà cũ mông mông má má nhìn phát tởm giọng điều trên trời

ducthang85

Xe tải
dân buôn bđs như lão thì bào giờ chả muốn bđs lên đồng để thoát hàng, mà em để ý cụ tài thật bán bao cái nhà không đk kd chuyên nghiệp mà mod không bem, mua mấy cái nhà cũ mông mông má má nhìn phát tởm giọng điều trên trời
thưa cụ là em còn chỉ mong bđs nó giảm giá sấp mặt để em mua thêm ấy cụ ạ vì nó mà tăng quá mức thì em nhập làm sao được mà kể cả em nhập được đi chăng nữa thì em bán cho ai mới được chứ không phải em mong nó tăng đâu , thứ 2 là em bán trên of thì cũng chỉ là thỉnh thoảng 1 năm em mới bán 1 cái thôi , thứ 3 là nhà em mông má nó phát tởm mà khách hàng nào mua xong đều rất hài lòng và người nhà có nhu cầu mua thì đều ới em mua thêm đới , chứ cụ còn cái tư duy theo kiểu mua xong là xong thì giỏi lắm cụ chỉ làm được 1 cái gọi là mang tính chất chộp giật thôi chứ còn để làm thành nghề mà làm ăn như thế thì em dự là chỉ có mà làm với tó thôi

sieunhancutchan

Xe tăng
Nguội với lạnh nó chỉ là phân khúc đầu cơ ở xa, đất tỉnh… chứ còn nội đô loanh quanh vđ3 hất vào thì nó có muốn cũng chẳng nguội lạnh được, vì nhu cầu phân khúc đất này là để sử dụng thực tế và cầu bao h nó cũng cao hơn cung.

pokemon06

Xe tăng
Đứa em em vừa mua căn không phải mặt ngõ 24 nhưng ở ngõ nối đường Giáp Bát với ngõ 24 Kim Đồng này. Ngõ này 3 ô tô tránh. Nhà xây mới hơn 50m2 x 6 tầng, thang máy. Mặt tiền 7m. Giá 12,65 tỷ. Em thấy giá hợp lý thật.

Khong nho

Xe hơi
Mia ô có bn tiền giở giọng đáy xh, tôi ko quen biết cụ trên giọng ông nghe ngứa cả..... thiên hạ tôi biết nhiều người lắm tiền lắm nhưng càng lắm tiền họ càng khác bọt, éo ai trọc phú lởm đời như ô.

hadu

Xe tăng
Đứa em em vừa mua căn không phải mặt ngõ 24 nhưng ở ngõ nối đường Giáp Bát với ngõ 24 Kim Đồng này. Ngõ này 3 ô tô tránh. Nhà xây mới hơn 50m2 x 6 tầng, thang máy. Mặt tiền 7m. Giá 12,65 tỷ. Em thấy giá hợp lý thật.
Hợp lý quá cụ ạ. Có điều phải check quy hoạch cho cẩn thận.

unifo

Xe buýt
Cụ trantrang38 còm như trên mà cụ ducthang85 pọt giọng khinh người quá! Chẳng lẽ vì đang...ôm đất thôi mà pọt ra câu đó nghe...th** quá! Đọc mà thấy bức xúc thay cụ trantrang38, cụ ấy nói rất thật.
Tôi còn cho rằng nguyên nhân chính vì những đám cò vạc, bơm thổi... mà giá đất 3-4 năm qua bị thổi vống, nhiều ng lao động thu nhập thấp, nghèo, tỉnh lẻ càng khó có thể có chỗ ở tại các thành phố lớn, đô thị, ng ta phải chen chúc nhau trong nhiều nơi chật chội như chung cư nhỏ, nhà thuê nhà trọ... và khó khăn rủi ro từ đó mà lên...
Trên OF là diễn đàn nghiêm túc nhất tôi từng tgia, khi rảnh còm trên này mà kiếm hay làm mất đc của các cụ đồng nào thì có mà...giải tán!

sieunhancutchan

Xe tăng
thưa cụ là em còn chỉ mong bđs nó giảm giá sấp mặt để em mua thêm ấy cụ ạ vì nó mà tăng quá mức thì em nhập làm sao được mà kể cả em nhập được đi chăng nữa thì em bán cho ai mới được chứ không phải em mong nó tăng đâu , thứ 2 là em bán trên of thì cũng chỉ là thỉnh thoảng 1 năm em mới bán 1 cái thôi , thứ 3 là nhà em mông má nó phát tởm mà khách hàng nào mua xong đều rất hài lòng và người nhà có nhu cầu mua thì đều ới em mua thêm đới , chứ cụ còn cái tư duy theo kiểu mua xong là xong thì giỏi lắm cụ chỉ làm được 1 cái gọi là mang tính chất chộp giật thôi chứ còn để làm thành nghề mà làm ăn như thế thì em dự là chỉ có mà làm với tó thôi
Đợt này có vẻ bác hơi phấn khích quá sau khi mua được 1 số căn vd như bên ocp... Thấy bác cũng hay tranh luận nâng cao quan điểm cá nhân với công kích người khác quá.

Cá nhân em không nhầm thì bác cũng đầu tư đất đai từ loanh quanh 2008 2010 thì phải, cũng là 1 giai đoạn 15 năm rồi. Nói chung là đã là dân buôn món này thì nên nhẹ nhàng thôi bác chứ không nhất thiết phải sồn sồn lên làm gì. Tài sản trong tay mình nếu giá trị tốt thật sự thì nó sẽ tự tăng giá lên và thị trường sẽ quyết định điều này, chẳng cần mình phải giải thích gì nhiều.

Đọc comment của bác đợt này em cứ ngỡ là 1 anh buôn đất mới vào nghề 1 vài năm vẫn còn ngựa non háu đá thích tranh luận rồi công kích nhau chứ không phải của người có trên chục năm kinh nghiệm nữa.

Em vui miệng nói vài lời vậy thôi, trước em cũng có đôi lần comment trao đổi trên diễn đàn với bác từ đợt bác vẫn đầu tư căn ở văn phú, hồi đó thấy bác đỡ trẩu hơn bây giờ #:-s

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
cụ dùng từ nặng nề thế đành rằng cụ có tiền nhưng cách ứng xử nó nhã nhặn chút đi cụ, câu nói của cụ đấy cũng bình thường mà

Trạng thái
Thớt đang đóng