[Đã bán] Bán nhà liền kề Bắc Từ Liêm

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
14,000,000,000 VNĐ
Diện tích
98.5㎡

SW1.5

Xe buýt
Hồi cuối 2020 em đi mua nhà cũng xem qua 1 căn vị trí y hệt nhà bác chủ: hầm chung cư ngay đối diện cửa nhà :D các căn khác thì tuỳ chỗ mà giá rơi tầm 13.5-14.5 nhưng riêng căn đó chủ rao chỉ 12.4 chưa mặc cả :D em ngại quả hầm nên ko lấy nhưng sau đó tầm 2 tuần thì cũng có người mua rồi vẫn hoàn thiện để ở bình thường. Cái này chắc là tâm lý mỗi người thôi, nhiều người ko ngại vụ duy tâm thì họ vẫn sẽ mua vì theo mặt bằng chung của cả khu thì những căn như này thường là rẻ hơn được 1 khoản.
Vưng. E mua cũng là định hoàn thiện về ở nhưng đợt này e lại đag cần xèng để đầu tư nên mới phải rao bán Cụ ợ. Chứ bi h cầm 14 tỏi mà đi tìm mua nhà dự án nằm trong vành đai 3 cũng khoai phết đấy! Cơ mà nếu vẫn chưa dứt đc duyên thì e lại cố cày cuốc để hoàn thiện dọn về ở vậy! 🙃🙃🙃

thangmin

Xe tăng
Khu này đẹp phết. Bà chị e ở căn E6 trong cùng
Ông nghệ sĩ Quốc Trượng cũng có căn ở khu này phải k cụ?

SW1.5

Xe buýt
Khu này đẹp phết. Bà chị e ở căn E6 trong cùng
Ông nghệ sĩ Quốc Trượng cũng có căn ở khu này phải k cụ?
Vưng. Đúng rồi, thi thoảng khu dân cư họp or liên hoan e vưỡn sang nhà anh chị Cụ (Tuấn - Hương) mà! Được cái mọi người trong khu sống đoàn kết và tình cảm lắm nên có nhẽ e lại chuyển phương án để sang năm đc tuổi hoàn thiện rồi dọn về ở Cụ ợ! 😊😊😊

supersanhdieu

Xe buýt
Lỗi phong thuỷ nên cũng nhiều vđ, nếu cụ chủ cần tiền chốt giá e đầu tư.

Giá nhà nhất là các khu đô thị mới nó là hàng mà cụ, đi dự án nào cũng nghe mấy anh sale thổi vào tai là đảm bảo sẽ x2 x3 mà, có nghĩa là để đầu tư mua bán chứ không phải để ở đâu cụ. Em cũng xem nhiều và cũng đã định mua ở 1 dự án nhưng quay lại vào buổi tối thì em đành thôi vì sợ do nó vắng quá, xung quanh toàn nhà hoang, hỏi dân ở lâu năm quanh đó họ nói mấy năm rồi, chỉ thấy mua đi bán lại chứ có ai về ở đâu.
Nếu về ở đông đúc rồi thì lai chưq chắc đã lên đâu cụ ạ

VipLand

Xe buýt
Căn này
vậy e thả 11.5 ko đc e ủn mit
gias đó là là Bác thớt mua đấy. Có thể rẻ hơn vì trc chủ cũ (ngay cạnh đó) chào e như vậy nhưng e mua chỗ khác giá lên nhanh hơn.
Khu này lùi ra chút mấy nhà có cái miếu hay đền gì đó của dân cũ, sau này vẫn tồn tại. E ko dìm hàng vì khách mua tầm giá 14 giờ chỉ là dân mua ở thôi, mà mua ở thì họ dắt cả họ hàng ae đi xem, nhấc lên đặt xuống lâu lắm, phân tích tính toán đủ kiểu.

supersanhdieu

Xe buýt
Căn này

gias đó là là Bác thớt mua đấy. Có thể rẻ hơn vì trc chủ cũ (ngay cạnh đó) chào e như vậy nhưng e mua chỗ khác giá lên nhanh hơn.
Khu này lùi ra chút mấy nhà có cái miếu hay đền gì đó của dân cũ, sau này vẫn tồn tại. E ko dìm hàng vì khách mua tầm giá 14 giờ chỉ là dân mua ở thôi, mà mua ở thì họ dắt cả họ hàng ae đi xem, nhấc lên đặt xuống lâu lắm, phân tích tính toán đủ kiểu.
cụ thật thông thái.

SW1.5

Xe buýt
Căn này giá đó là Bác thớt mua đấy. Có thể rẻ hơn vì trc chủ cũ (ngay cạnh đó) chào e như vậy nhưng e mua chỗ khác giá lên nhanh hơn.
Hehe... Cụ nói chưa đúng vụ giá e mua và chủ cũ là ai, cơ mà e biết lý do tại sao Cụ bị nhầm như thế ợ! 🙃🙃🙃

Chỉnh sửa cuối:

ngocquybk

Xe điện
Ủn cho cụ, nhà mặt tiền 6m5 là quá đẹp rồi ạ.

supersanhdieu

Xe buýt
Trên OF tuyền các Cụ thông thái nên mua bán cứ lên đây mà tìm hiểu thông tin Cụ ợ! 😂😂😂
đẩy hàng cho cụ nhanh trôi nhưng căn của cụ phong thuỷ ko ổn nên giá tốt thì sẽ bay thôi

SW1.5

Xe buýt
đẩy hàng cho cụ nhanh trôi nhưng căn của cụ phong thuỷ ko ổn nên giá tốt thì sẽ bay thôi
Vưng, e cứ túc tắc vừa rao bán vừa ngồi gom gạch đá đợi ngõ 323 Xuân Đỉnh mở rộng theo quy hoạch cho đc giá ợ! Tks Cụ nhá! 🙃🙃🙃

Chỉnh sửa cuối:

Bo_Tun

Xe buýt
Căn của cụ chủ giống hệt căn ở Hạ Đình bên hông nhà máy Rạng Đông mà e đi xem mấy tháng trước. Nhìn lối lên xuống hầm ngay trước mặt ức chế thực sự

Trạng thái
Thớt đang đóng