[Đã bán] Bán nhà 5 tầng mặt phố, lòng đường 3 ô tô tránh nhau P. Vĩnh Phúc quận Ba Đình

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
15,300,000,000 VNĐ
Diện tích
56.8㎡

tvad

Xe hơi
Khu này tình hình ngập đỡ chưa cụ

clessking

Xe tăng
Khu này tình hình ngập đỡ chưa cụ
Cụ có nhầm khu này với khu Vạn Bảo hoặc khu nào khác ko? Em ở khu này 2x năm rồi, đã từng trải qua đợt lụt 2008 lẫn các đợt 201x 202x của HN nhưng khu này chưa từng ngập. Cứ mưa xong là thoát hết toàn bộ. Bởi vì khu này cao hơn mặt nước sông Tô lịch khoảng 2m và có hệ thống cống to (trước đây là mương) thoát xuống Tô Lịch.
Nhớ đợt 2008, em đi làm ở nhà rất vui vẻ (ko ngập 1 tí nào) mà ra đến Đốc Ngữ ngập khoảng 30cm, ra Kim Mã ngập 40cm, Nguyễn Chí Thanh 40cm...lên Bà Triệu, Quang Trung cũng ngập phải đi ngược chiều loạn lên. Sau đó mưa tạnh 2 hôm mà đi qua Ngọc Khánh vẫn ngập 50cm lội bì bõm

HeoQuay66

Xe tăng
Cụ có nhầm khu này với khu Vạn Bảo hoặc khu nào khác ko? Em ở khu này 2x năm rồi, đã từng trải qua đợt lụt 2008 lẫn các đợt 201x 202x của HN nhưng khu này chưa từng ngập. Cứ mưa xong là thoát hết toàn bộ. Bởi vì khu này cao hơn mặt nước sông Tô lịch khoảng 2m và có hệ thống cống to (trước đây là mương) thoát xuống Tô Lịch.
Nhớ đợt 2008, em đi làm ở nhà rất vui vẻ (ko ngập 1 tí nào) mà ra đến Đốc Ngữ ngập khoảng 30cm, ra Kim Mã ngập 40cm, Nguyễn Chí Thanh 40cm...lên Bà Triệu, Quang Trung cũng ngập phải đi ngược chiều loạn lên. Sau đó mưa tạnh 2 hôm mà đi qua Ngọc Khánh vẫn ngập 50cm lội bì bõm
Thật e cũng chưa thấy khu này ngập bao giờ

Ledung78

Xe hơi
Chào các cụ.
Em bán nhà 5 tầng mặt phố 3 ô tô tránh nhau tại phường Vĩnh Phúc quận Ba Đình. Diện tích 56,8m mặt tiền 4,6m, gần trường học, bệnh viện, chợ trong phạm vi 5 phút đi bộ (thực tế chỉ 2 phút :D). Nhà mới sửa lại cẩn thận, tâm huyết (thiết kế chừa thoáng sau thông gió, đường điện 3 chấu tiếp đất đủ công suất, chia 2 công tơ riêng, hệ thống nước nóng lạnh năng lượng mặt trời 200l + bình NL dự phòng, ống hàn nhiệt an toàn, cửa kính nhôm xingfa, kính hộp cường lực 2 lớp bơm khí trơ cách âm cách nhiệt, chống mối kỹ càng (mất hơn chục triệu, thuốc Bayer của Đức ạ) bếp từ Bosch, tủ bếp gỗ tự nhiên có thiết kế MRB, cầu thang, sàn gỗ tự nhiên, điều hòa daikin inverter xịn xò...). Nhà thoáng 1 bên hông, vỉa hè rộng rãi đỗ xe cả ngày đc, đường rợp bóng cây, hướng mát, ngay ngã 3 đường tiện kinh doanh, ở rất thích, hàng xóm đẳng cấp.
Sổ đỏ chính chủ. Giá cả thương lượng. Trước mắt em chưa bán qua MG (sau này cần em sẽ báo sau, các bác MG cứ để lại tin nhắn ạ).

Lòng đường 3 ô tô tránh nhau đỗ xe thoải mái, vỉa hè rộng (đủ rộng để 1 xe đỗ vỉa hè, 1 xe dưới lòng đường - nhà e 2 xe nên vẫn đỗ thế khi cần)
Long duong.jpg

Như ảnh là 2 hàng xe đỗ lòng đường 2 bên, vẫn thoải mái cho xe thứ 3 đi ở giữa. Chưa tính vỉa hè còn có thể đỗ thêm mỗi bên 1 xe.
Nhà cầu thang giữa rộng rãi, cắt chút có thể lắp được thang máy (nhà hàng xóm đã thực hiện).
Phòng ngủ trước, phòng ngủ sau và WC tiêu biểu:
Phong ngu1.jpg

Phong ngu 2.jpg

Cụ cho em sdt nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng