[Funland] Bạn này hay nhất nhì VN hiện tại mà sao không thể lên sao hạng A đc các cụ nhỉ?

Vo_thuong

Xe điện
Vãi cả, mấy bài Hà Trần hát ở show đó như bài Kiếp nào có yêu nhau, Góc tối, Nửa thập kỷ, Mùa hè đẹp nhất giờ là bài phần lớn các thí sinh đem đi thi hát trong năm nay đó ợ
Ban giam khảo các cuộc thi hát bảo nghe nhiều quá muốn bực luôn 8-}
Còn ít view hơn là do bộ phận khán giả rất đông ở nông thôn, ngoại thành họ không thích nghe những gì nghệ như thế
Có thể như vậy cụ ạ, e thấy giọng Hà Trần hay, được xếp vào hàng Diva cũng có lý nhưng chả hiểu sao em ko thích nghe mấy bài HT hát khi đi thi năm ngoái :), thế mới nói nhiều khi mình ko thấy hay có nghĩa là ng đó hát ko hay mà chỉ là ko hợp thôi,

hd-vt

Xe container
Đó không phải là phong cách đâu cụ. Một trong những cách mà người ta đánh giá ca sĩ đó là thanh nhạc (đúng cao độ, trường Độ), kỹ thuật hát (lấy hơi, giữ hơi và tống hơi), màu sắc của giọng hát. Vì vậy mà ở trong phòng thu người ta sử dụng rất nhiều thiết bị đắt tiền và phần mềm chỉnh sửa âm thanh để loại bỏ tạp âm như tiếng ù xè của nhạc cụ tiếng lấy hơi của cs hay trợ giúp giọng cs
"Vì vậy mà ở trong phòng thu người ta sử dụng rất nhiều thiết bị đắt tiền và phần mềm chỉnh sửa âm thanh để loại bỏ tạp âm như tiếng ù xè của nhạc cụ tiếng lấy hơi của cs hay trợ giúp giọng cs"
Tùy cc, em thì cứ thích cô cs ngồi chồm hổm trước mặt em, phì phò, bắn nước bọt mới thích. Tốn đống tiền để cố được như thế mà cụ lại bẩu cắt cắt xén xén là sao hiccc.

À em thấy cụ cs thớt này học thêm, luyện giọng cho tròn là đi kiếm tiền được òi. Còn lấy danh cs đỉnh của chóp thì lại là chuyện khác, thời mà tới cản cũng chả được lo gì hehe.

dvan_pvan

Xe đạp
Cũng là 1 giọng hát đẹp, tuy nhiên em thích kiểu bài hát có lúc xuống sâu, có lúc lên thật cao, trầm bổng có cao trào và cái quan trọng nhất là phải có cảm xúc và chạm đến được cảm xúc của khán giả.
Lên cao, trầm bổng, có cao trào không thấy đâu chỉ thấy cu này hát kiểu như vừa chạy xe vừa bóp phanh. Cố ghìm chữ lại không thoát ra được nghe rất khó chịu.

Được gửi từ . - Otofun