[Đã bán] Bán máy tính (macbook pro2015, panasonic sz6)

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
4,999,999 VNĐ

duongtver

Xe tăng
Pana chơi rồi thích mà cụ, màn nó đẹp mà dễ chịu lắm, ko kiểu bóng bóng như macbook đâu :D.
Nhưng có cái nhược điểm là loa cực kỳ lởm, siêu lởm. :D
Công nhận chơi Pana rồi nghiện, phím thì bấm lúc đầu chưa quen hay nhầm nhưng sau bấm quen lại sướng. Em có em sài 10 năm nay pin vẫn tốt chả chịu hỏng.

À cụ có biết driver hay soft chuyên dụng của Pana để cài được bàn rê chuột xoay xoay cuộn trang như hãng quảng cáo ko cụ?

xe Tầu

Xe buýt
Công nhận chơi Pana rồi nghiện, phím thì bấm lúc đầu chưa quen hay nhầm nhưng sau bấm quen lại sướng. Em có em sài 10 năm nay pin vẫn tốt chả chịu hỏng.

À cụ có biết driver hay soft chuyên dụng của Pana để cài được bàn rê chuột xoay xoay cuộn trang như hãng quảng cáo ko cụ?
Có cụ ơi, máy cụ dòng gì vào đây lựa driver nè (nhớ chọn dịch sang tiếng Anh/Tiếng Việt): LINK

duongtver

Xe tăng
Có cụ ơi, máy cụ dòng gì vào đây lựa driver nè (nhớ chọn dịch sang tiếng Anh/Tiếng Việt): LINK
Dạ em cảm ơn cụ, em down thử mấy link mà toàn driver thường cụ ạ ko phải loại xoay xoay cuộn cuộn như hãng quảng cáo. Máy em CF-SV1. Cụ có biết tên soft hay driver đấy ko ạ?

Supercub_90

Xe điện
Vào thớt cụ mới nhớ ra em có thớt sz6 chìm nghỉm thành ra giờ em cũng đang dùng 2 con.
Em có cả con bàn phím tiếng Anh nhé cụ :D, mà em vất trên VP rồi, cụ thích em lên lấy về bán luôn :D.
Pin thì tĩ tã luôn 5-7h.

xe Tầu

Xe buýt
Dạ em cảm ơn cụ, em down thử mấy link mà toàn driver thường cụ ạ ko phải loại xoay xoay cuộn cuộn như hãng quảng cáo. Máy em CF-SV1. Cụ có biết tên soft hay driver đấy ko ạ?
Cụ zalo vào số em em gửi cho.

Trạng thái
Thớt đang đóng