Thảo luận Bàn luận về Tucson 2016

VeryGood

Xe điện
Cụ Good pro cho e hỏi so em Tuc full vn mình với e Tuc Mỹ full ngoài cái máy 1.6 với máy Nu ra thì ốp sần còn khác gì nữa không ah?
Ảnh cụ khoe panorama sướng nhể..

Đúng là đồ chơi của đàn ông ko thay đổi, nó chỉ to ra và đắt lên :D
E vẫn chỉ rình ngắm và tiếp tục gom lúa..
E không biết Tuc Mỹ SX ở đâu, em thường xem review bên Úc vì xe bên đó nó giống xe ở mình hơn.
Tuc bên Úc thì có 2 xuất xứ sx ở Hàn Quốc và SX ở EU. Bọn caradvice nó bảo bản Hàn Quốc nội thất đẹp hơn.
Khác thì em thấy nó có nhiều cái hơn: Body kit đẹp hơn, vành to hơn, màn hình cảm ứng tích hợp apple carplay, cảnh báo điểm mù, phanh khẩn cấp, taplo bọc da, 4wd.
Có cái an ủi là bản anh Công được sản xuất cùng nhà máy với cái bản đẹp bên Úc, mấy cái option như phanh điện, cửa nóc, cốp điện cũng chỉ có trên bản cao nhất bên Úc.

hoangthanh12a5

Xe hơi
Hôm trước em quên mất vụ cụ nhờ đăng hộ bên chợ giời, sr cụ nhé. Thế cụ đã bán được em nó chưa?
Xe em chỉ dán kính và lót simili sàn xe chống bẩn, chưa lắp thêm gì. Em đang quan tâm anten vây cá, vè che mưa cửa sổ :D
Xe cháu bán rùi ợ được 625tr bán lun cho lành để rước vk mới về chứ.Dù sao cũng cám ơn cụ còn nhớ lời hứa vs cháu ( mặc dù chưa làm >_<)
Cụ có bik lót sàn cách âm có nên rùi phủ cao su non cái gì ấy rùi sơn chống ghỉ phía dưới gầm là sao?Cụ bik hàng nào trong nam làm uy tín giới thiệu cháu phát chứ nhìu quá cụ nào cũng bảo của cụ ấy tốt.
Mua xe được tặng dán kính mà nghi dán dỏm quá ^^!

VeryGood

Xe điện
Xe cháu bán rùi ợ được 625tr bán lun cho lành để rước vk mới về chứ.Dù sao cũng cám ơn cụ còn nhớ lời hứa vs cháu ( mặc dù chưa làm >_<)
Cụ có bik lót sàn cách âm có nên rùi phủ cao su non cái gì ấy rùi sơn chống ghỉ phía dưới gầm là sao?Cụ bik hàng nào trong nam làm uy tín giới thiệu cháu phát chứ nhìu quá cụ nào cũng bảo của cụ ấy tốt.
Mua xe được tặng dán kính mà nghi dán dỏm quá ^^!
Mấy hôm đấy em bù đầu vào cái vụ tìm thuê văn phòng nên quên nhiều thứ lắm. Dán kính em cũng được tặng nhưng em qui đổi ra VND được 1tr :D.
Mấy hôm nữa rảnh em cũng phải cho em nó đi dán kính, kính trong quá nhiều lúc không biết là đã lên kính hay chưa. Em định kiếm loại phim nào giống cái màu tro dán sãn trên cửa nóc. Phim cửa nóc của Tuc em thấy màu rất đẹp và chống nóng tốt.

shadow_man000

Xe máy
Không phủ nhận em này ngon cơ mà em vẫn tấy giá cả em này và Creata hơi chát :P. Đó là cảm nhận riêng em thôi hihi

VeryGood

Xe điện
Không phủ nhận em này ngon cơ mà em vẫn tấy giá cả em này và Creata hơi chát :P. Đó là cảm nhận riêng em thôi hihi
Chát hay không thì phải có đối tượng so sánh cụ thể, nếu sắp tới anh Hải bán Spo mới full 900 củ thì Tuc thành ra lại đắt. Còn so với CRV thì em lại thấy rẻ :P
Cụ nào muốn có 1 cái xe xứng đáng từng đồng xu bỏ ra thì em khuyên nên mua Ford wildtrack 3.2 mới, cực ngon luôn. Sắp tới thuế xe trên 3.0 tăng lên bán xe cũ khéo còn có lãi.

danmexe

Xe điện

VeryGood

Xe điện
Các cụ cho em hỏi:
- cái gắn trên kính cạnh gương chiếu hậu trong ảnh là cái gì ạ
- lắp cam hành trình có thể đấu điện từ gương ra được không

VeryGood

Xe điện
Tự nhiên nhớ ra vụ đi thử CRV ở Mỹ Đình cùng cụ nguyenbinhtam.
2 ae được sale lấy con 2.0 chuẩn bị giao cho khách chạy thử, thấy xe ồn kinh khủng, cụ nguyenbinhtam ngồi sau kêu ong hết cả đầu.
Lượt sau 2ae lái thử bản 2.4 thì thấy êm hơn khá nhiều, hôm đấy em tưởng xe cũ lốp nó mòn thì nó êm hơn. Giờ mới nghĩ ra là con 2.4 là xe nó chuyên cho khách chạy thử, có thể là xe nhập hoặc nó đã làm chống ồn.
Honda nó khôn thật.

hoangthanh12a5

Xe hơi
Xe mua cả tỏi mà ồn vậy ai dám mua chứ nhỉ?

hoangthanh12a5

Xe hơi
Chắc do hở roong chứ vỏ chả mỏng thêm cụ nhỉ.

uduchi

Xe container
Tự nhiên nhớ ra vụ đi thử CRV ở Mỹ Đình cùng cụ nguyenbinhtam.
2 ae được sale lấy con 2.0 chuẩn bị giao cho khách chạy thử, thấy xe ồn kinh khủng, cụ nguyenbinhtam ngồi sau kêu ong hết cả đầu.
Lượt sau 2ae lái thử bản 2.4 thì thấy êm hơn khá nhiều, hôm đấy em tưởng xe cũ lốp nó mòn thì nó êm hơn. Giờ mới nghĩ ra là con 2.4 là xe nó chuyên cho khách chạy thử, có thể là xe nhập hoặc nó đã làm chống ồn.
Honda nó khôn thật.
Honda thì dòng nào cũng ồn mà cụ,kể cả Civic,City:))

Cartoon711

Đi bộ
Em dự định lấy Tucson 2016 , màu trắng, Nhờ các bác Sale báo giá inbox giúp em với nhé. Thanks !!

canhtantm

Xe hơi
Chắc do hở roong chứ vỏ chả mỏng thêm cụ nhỉ.
Em để nguyên trạng ko can thiệp gì đến ốc vít bác ơi, ba em thuộc thể loại cổ kính nên dù là xe riêng của em nhưng em ko độ gì thêm vì ông già ko đồng ý việc tháo lắp gì trong xe, 2 cha con vẫn đi luân phiên Innova và Tucson :)). Em chỉ lót simili tại chổ mua, em đang quan tâm cái anten vây cá cho Tucson mà chưa có thì phải, với lại vè che mưa. Em xem trên ebay nó có bán mấy cái ốp bạc cho mấy hàng nút điều khiển và ốp cửa nhìn cũng khá hay ho. Em thấy mấy món đó khá có ích:D

nguyenbinhtam74

Xe máy
Em để nguyên trạng ko can thiệp gì đến ốc vít bác ơi, ba em thuộc thể loại cổ kính nên dù là xe riêng của em nhưng em ko độ gì thêm vì ông già ko đồng ý việc tháo lắp gì trong xe, 2 cha con vẫn đi luân phiên Innova và Tucson :)). Em chỉ lót simili tại chổ mua, em đang quan tâm cái anten vây cá cho Tucson mà chưa có thì phải, với lại vè che mưa. Em xem trên ebay nó có bán mấy cái ốp bạc cho mấy hàng nút điều khiển và ốp cửa nhìn cũng khá hay ho. Em thấy mấy món đó khá có ích:D
em thì đang nghiên cứu quả loa súp thôi thi thoảng cho nó bay tý

Bobay

Xe điện
Các cụ cưới Hyundai vay không lãi suất thì inbox em nhớ, số cầm chân em ở chữ ký ^^. Đang được giảm 25% phí bh năm đầu nữa ợ. Chúc các cụ giao thông an toàn.
0% 5 tháng đầu và những tháng sau thế nào, kỳ hạn bao lâu hả mợ?

Bobay

Xe điện
Ăng ten vây cá của Tuc 2016 đây cụ nhé, made in Korea nó mới chuẩn chứ ;)
http://www.doctc.com/shop/goods/goods_view.php?goodsno=84262

Bobay

Xe điện

dktdh20

Xe hơi