Thảo luận Bàn luận về Tucson 2016

uduchi

Xe container
Thực ra thì bảo dưỡng 1000 chỉ là thay dầu máy thôi chứ có làm gì đâu, có điều đại lý họ lợi dụng để chém đẹp mình nên em ghét.
Họ chém em 420k 1 chai dầu Mobil1 946ml trong khi giá họ nhập chưa đến 1 nửa giá đó, em từng làm oil company nên em biết.
Em quen với sự tiện nghi của Thanh Xuân Ford, nhà xưởng sạch sẽ, nhân viên nhiệt tình, có chỗ thư giãn cho khách với các loại đồ uống tự phục vụ miễn phí, cốc giấy dùng 1 lần vệ sinh sạch sẽ. Dịch vụ cao cấp, giá lại rẻ, dầu synthtic ở Ford họ tính có 160k/ lít.
Cụ phải thông cảm vì xưởng họ còn nhiều chi phí,như công thợ,chi phí mặt bằng... nữa.Mà xe giờ ít hỏng vặt,chủ yếu xưởng kiếm từ thay dầu là chính:))

sontung

Xe tăng
Máy 2.0 có vẻ yếu so với xe
Chạy cao tốc vòng tua máy toàn cỡ 2000v/p
Nếu đè ga để vượt thì nó lên trên 3000v/p và tiếng máy gầm tướng lên.
Ngày xưa em chạy Escape 3.0 cao tốc cũng toàn 2000 v/p cụ ạ

VeryGood

Xe điện
Cụ phải thông cảm vì xưởng họ còn nhiều chi phí,như công thợ,chi phí mặt bằng... nữa.Mà xe giờ ít hỏng vặt,chủ yếu xưởng kiếm từ thay dầu là chính:))
Kể ra mà xưởng ở trung tâm thành phố, tiện nghi thoải mái như những chỗ khác thì em cũng ok, đầng này ....X_X

TONGIA

Xe lừa
Em chạy cả 3 xe rồi đây, tuy toàn xe mượn test thử vài hôm nhưng cũng cảm nhận được vài điều
Cụ có nhu cầu về xe như thế nào? Mỗi xe có mạnh yếu hay ho riêng.
CRV thì có thương hiệu, bản 2.4 máy mạnh bốc nhất hội, hộp số hơi cũ có 5 cấp
CX-5 thì đang lên, option hơi lộ cộ: thiếu cửa gió sau, chạy hơi ù ù do cách âm kém
Tucson là form đời mới nhất luôn, cách âm khá, có Driver mode chuyển về sport khá hay, phanh tay điện tử cốp điện khá ăn chơi, thiếu màn DVD làm nhiều cụ không thích
Cụ còn muốn biết thêm gì thì cứ trao đổi luôn :D
Có Mo đấy cụ hơi bị toa

TONGIA

Xe lừa
Con xăng 2.0 chắc hơn 1 tỷ mất.

minaking

Xe tải
Chắc cụ chạy 100km/h
Vòng tua cao thì kệ nó chứ cụ, em thỉnh thoảng cũng làm cái cho nó vui tai.
Vâng, em cũng kệ mà.
Với lại xe của em gạt mưa sau không chạy.
Từ khi lấy xe về đã không chạy rồi, nhưng bận quá chả có lúc nào đi kiểm tra được :(

bimbimpro

Xe buýt
Chính xác là đạp côn và về số mo mới được đề nổ cụ ợ,vì nếu cắm số sẵn đối với xe số sàn,khi đề nổ không đè hết côn xe sẽ chồm lên phía trước,nhiều em xe máy bẹp dí vì bị chồm rồi.:))
Hôm trước em ghé vào Huyn Phạm Hùng ngó thử em tucson. Vào hỏi thì bảo hết rồi, cũng chả thèm hỏi han khách thêm. Chán lại đi về

VeryGood

Xe điện
Hôm trước em ghé vào Huyn Phạm Hùng ngó thử em tucson. Vào hỏi thì bảo hết rồi, cũng chả thèm hỏi han khách thêm. Chán lại đi về
Hôm em xem xe ở Hyundai Phạm Hùng cụ uduchi còn dẫn em ra tận bãi xe để xem các thể loại cơ, nói chung thì cũng tuỳ sale, đen thì gặp ông sắp nghỉ việc :D

VeryGood

Xe điện
Vâng, em cũng kệ mà.
Từ khi lấy xe về đã không chạy rồi, nhưng bận quá chả có lúc nào đi kiểm tra được :(
Chắc đơn giản thôi, cụ quyết nhanh nên giá rẻ hơn tụi em chục củ ngon lắm rồi :))

hyundai_TC

Xe điện
Vâng, em cũng kệ mà.
cụ ktra lại kỹ chưa ạ?

uduchi

Xe container
Chắc đơn giản thôi, cụ quyết nhanh nên giá rẻ hơn tụi em chục củ ngon lắm rồi :))
Cụ ý quyết nhanh nên rẻ hơn các cụ khác 2 chục ý chứ:D.Các cụ qua bên em xem xe cứ alo trước cho em thì em sẽ sắp xếp phục vụ các cụ chu đáo ợ:D

thế hôm nào bác rảnh em mời bác ra giải phóng uống nc ạ

minaking

Xe tải
Cụ ý quyết nhanh nên rẻ hơn các cụ khác 2 chục ý chứ:D.Các cụ qua bên em xem xe cứ alo trước cho em thì em sẽ sắp xếp phục vụ các cụ chu đáo ợ:D
Hehe, lúc ra mắt xe cụ uduchi có thì thầm là lấy nhanh không giá tăng nên em đặt luôn 5tr ;)).
Mà cụ nào có ý định lấy xe này nên cân nhắc tí nhé, vì từ lúc lấy xe này công việc tự dưng lại thuận đâm ra bận vãi, chả có thời gian lượn lờ gì cả, được cái là cũng kiếm được 1 góc của nó rồi ;;).
Bảo hiểm bắt buộc em vẫn để ở chỗ cụ uduchi, gạt mưa chả có thời gian đi kiểm tra, đăng kiểm thì giờ mới chuẩn bị đi lấy (qúa thời hạn trên giấy hẹn rồi :((). Khổ lắm

nguyenbinhtam74

Xe máy
Hehe, lúc ra mắt xe cụ uduchi có thì thầm là lấy nhanh không giá tăng nên em đặt luôn 5tr ;)).
Mà cụ nào có ý định lấy xe này nên cân nhắc tí nhé, vì từ lúc lấy xe này công việc tự dưng lại thuận đâm ra bận vãi, chả có thời gian lượn lờ gì cả, được cái là cũng kiếm được 1 góc của nó rồi ;;).
Bảo hiểm bắt buộc em vẫn để ở chỗ cụ uduchi, gạt mưa chả có thời gian đi kiểm tra, đăng kiểm thì giờ mới chuẩn bị đi lấy (qúa thời hạn trên giấy hẹn rồi :((). Khổ lắm
thế thì em cũng chúc mừng cho cụ chủ

uduchi

Xe container
Thôi thôi,lúc nào A muốn đổi sang Lexus hay Mẹc Bim gì thì ới E,mua xe lộc thế thì chết dở:))

VeryGood

Xe điện
Nhiều ông đi Kia, Hyundai 3 năm sau đổi sang xe Đức vẫn không dám bán xe cũ vì có lộc :))

loveslow

Xe đạp
Các bác sale có biết lô tucson màu trắng pha lê lúc nào về không ạ

VeryGood

Xe điện
cụ ktra lại kỹ chưa ạ?
Giờ em mới rảnh tìm lại hoá đơn thay dầu của Mer glk. Mer nó là đỉnh cao về dịch vụ nó cũng chỉ bán 300k/ lít dầu fully synthetic. Ông Hyundai ĐA nhà xưởng thì như cái chuồng ngựa nhưng ông ấy bán cho em 420k 1 chai 946 ml mobil1. =(( (Công thay dầu tính riêng)