[Funland] Bàn luận về Dự án Bệnh viện Quốc tế Hà Đông - Bimgroup!

saphia2008

Xe tải
Còn nhiều kết nối lắm cụ ạ. Xét về giao thông thì đỉnh nhất Hà Đông.
Dạ vâng cá nhân em đánh giá khu này cụ thể có đại siêu thị, có công viên, có trường học, có bệnh viện có kết nối giao thông vùng nên rất tiềm năng. Giờ anh Vin làm Greenbay 2 ở đây và khu các bộ ngành triển khai thì còn hay nữa, tuy nhiên cái này chờ niên độ 20 năm

dipcii

Xe tải
Dạ vâng cá nhân em đánh giá khu này cụ thể có đại siêu thị, có công viên, có trường học, có bệnh viện có kết nối giao thông vùng nên rất tiềm năng. Giờ anh Vin làm Greenbay 2 ở đây và khu các bộ ngành triển khai thì còn hay nữa, tuy nhiên cái này chờ niên độ 20 năm
Riêng về khu bộ ngành, từ này đến 2030 cũng chỉ có thêm Bộ NTPTNN thôi! Còn lại là quỹ đất dự phòng!

Tumi211179

Xe đạp
Cứ thông LQĐ từ Mỹ Đình sang để tạo kết nối gt thuận lợi, khi gt thuận lợi thì dân ở khu này sẽ đông hơn. Bệnh viện đang khởi công là tín hiệu tốt. Mong sớm triển khai tiếp 1 số tuyến đường kết nối theo quy hoạch sang Vin, Xuân Phương nữa là rất ổn.

heheolala

Xe đạp
mấy hôm nay thấy máy móc đào bới nhiều, không biết là đang khởi động để làm gì nữa

tamnongcb

Xe hơi
Cứ thông LQĐ từ Mỹ Đình sang để tạo kết nối gt thuận lợi, khi gt thuận lợi thì dân ở khu này sẽ đông hơn. Bệnh viện đang khởi công là tín hiệu tốt. Mong sớm triển khai tiếp 1 số tuyến đường kết nối theo quy hoạch sang Vin, Xuân Phương nữa là rất ổn.
Thông là e cứ vẫn Sa Đôi em đi. vì các cụ thấy thông lại nhao hết ra LQĐ kéo dài thì bên Sa Đôi lại có khi lại vắng :))

ngocquybk

Xe điện
Không làm được thì bán, giờ duyệt đc cái bệnh viện cũng rất khó khăn :D . Nhà ở em sợ nhất gần bệnh viện vì ôi nhiễm tiếng còi cấp cứu và dịch bệnh.

dipcii

Xe tải
Không làm được thì bán, giờ duyệt đc cái bệnh viện cũng rất khó khăn :D . Nhà ở em sợ nhất gần bệnh viện vì ôi nhiễm tiếng còi cấp cứu và dịch bệnh.
Nhưng mà khi về già, nếu ở gần bệnh viện cũng tốt đó cụ!

minhvan

Xe tải
Tình hình có cụ nào follow tiến độ dự án này ko ạ.

Rockybalboa

Đi bộ
Tình hình có cụ nào follow tiến độ dự án này ko ạ.
E đi qua đó mỗi ngày đây cụ, e k hiểu gì về xây dựng nên có sao nói vậy cho cụ dễ hình dung nhé. Đi qua e thấy họ mở thêm 2 cửa để xe to ra vào và chở cát đá chất đống trong đó rồi, e cũng thấy chất đống ngổn ngang cái ống bê tông to, cây cối thừa cũng bị chặt hết rồi.