[Đã bán] Bán lô đất dịch vụ An Khánh 62m

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
4,100,000,000 VNĐ
Diện tích
62㎡

Kurumasuki

Xe container
Em đẩy lên. 2 tháng nữa mà ko bay thì e giữ lại ko bán nữa, hi vọng người mua có duyên ghé qua đây gặp nhau trong thời gian này.

Chứ em thấy giá căn hộ cc vẫn lên vù vù. Vin smart city cách đó 2km mới đẩy lên 70tr/m. Splendora phía đối diện cũng hơn 4 tỉ/căn. Ối trời thế thì tại sao ko mua đất nền xây lên ở cho thoải mái, đậu xe ko mất tiền, cũng chả mất phí dịch vụ quái gì.
Đất im ắng nhưng chắc sẽ lên lại sớm thôi.
4 tỏi kia người ta ở luôn, của cụ muốn ở phải thêm ít nhất 2 tỏi và vất vả xây nhà nữa. Đó là chưa kể hạ tầng của họ hơn hẳn.

4 tỏi kia người ta ở luôn, của cụ muốn ở phải thêm ít nhất 2 tỏi và vất vả xây nhà nữa. Đó là chưa kể hạ tầng của họ hơn hẳn.
Xây nhà mệt tí nhưng tùy theo ý mình, chồng lên 7 tầng vừa ở vừa kinh doanh thoải mái, ở ko hết thì cho thuê, con cái lập gia đình cũng dư chỗ cho ở nếu muốn, và quan trọng nhất là có tài sản lớn để lại cho con cái sau này cụ ạ.

Hạ tầng thì chưa chắc chỗ nào hơn chỗ nào, quanh khu em toàn dự án dùng hạ tầng chung nhau hết. Ở nhà đất mỗi tháng tiết kiệm được gần 3 củ phí dịch vụ với phí gửi xe.

CC gần trung tâm có các ưu điểm cụ nêu vì giá nhà trung tâm cao rồi và ngõ với nhà chật chội ô tô khó vào. Chứ lùi ra ngoài chút mà giá cc ngang giá đất nền ô tô tránh thì hơi loạn rồi cụ ơi, sẽ sớm có điều chỉnh thôi.

ammyeta

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
woodart.vn
Cụ so sánh giá với đất trong vin Thăng Long thì hơi khập khiễng. Bà Chị e có 2 mảnh ở mặt phố Đông, (giáp Vin Thăng Long) đường to, vỉa hè rộng vậy mà đc 80 thì chắc bán ngay :D

Cụ so sánh giá với đất trong vin Thăng Long thì hơi khập khiễng. Bà Chị e có 2 mảnh ở mặt phố Đông, (giáp Vin Thăng Long) đường to, vỉa hè rộng vậy mà đc 80 thì chắc bán ngay :D
Cụ ko biết rồi, có thời điểm và ở nhiều nơi đất dịch vụ còn đắt hơn đất dự án đấy. Bởi vì đất DV thường nhỏ hơn nên chi phí đầu tư ban đầu ít, ko cần xây ngay hoặc được xây tự do tùy tài chính, xây 7 tầng làm CH cho thuê được còn đất trong dự án chỉ cho thuê 1 hộ gđ ở hoặc 1 VP được thôi, hiệu quả kém hơn nhiều. VD như 3 năm trước em nhớ là đất DV Geleximco và khu Văn Phú đều đắt hơn trong dự án.

Tuy nhiên nhà c cụ DT lớn cũng khó so sánh.
Và quan trọng là đất DV em rao hay khu em đang rẻ hơn rất nhiều nhé. Chắc vì đợt vừa rồi anh Chánh quyền khắp nơi phân lô bán nền nhiều quá nên phải đợi tiêu hóa hết đã.

Covid2021

Xe buýt
Mảnh của cụ chủ hơi khó trôi bởi:
1. Đất thóp hậu
2. Ngõ cụt.
3. Nhà hàng xóm đã để lối đi + cửa sổ nhìn sang nhà cụ, họ còn làm cả vỉa tường, mái che để xác định phần đất giọt ranh của họ phía bên có ô thoáng => sau dở ra xây mảnh của cụ chủ nguy cơ căng thẳng, tranh chấp với hàng xóm là rất cao.

elitek

Xe buýt
1. Đất thóp hậu
2. Ngõ cụt.
3. Nhà hàng xóm đã để lối đi + cửa sổ nhìn sang nhà cụ, họ còn làm cả vỉa tường, mái che để xác định phần đất giọt ranh của họ phía bên có ô thoáng => sau dở ra xây mảnh của cụ chủ nguy cơ căng thẳng, tranh chấp với hàng xóm là rất cao.
Cụ nói thẳng quá. E nghĩ bán lại cho hộ bên trái cho nhanh. Cái tranh chấp lối đi kia khó mà cản được.
Họ cứ làm cái đơn tranh chấp là ko xây được nhà rồi.

1. Đất thóp hậu
2. Ngõ cụt.
Cụ nói thẳng quá. E nghĩ bán lại cho hộ bên trái cho nhanh. Cái tranh chấp lối đi kia khó mà cản được.
Họ cứ làm cái đơn tranh chấp là ko xây được nhà rồi.
Các cụ vui tính nhỉ. Tranh chấp gì vậy? Cụ nhìn sổ em là Đất Đấu Giá, có nghĩa là nhà nước phân ra bán đấy cụ, ko phải đất dân mà tranh với chấp, vớ vẩn.
Còn khoảng ko lưu bên cạnh ko phải của nhà mình, ko thuộc sở hữu của mảnh này, các cụ đừng vơ vào, tính xây hết cả khoảng đó thành hơn 80m với giá mua 60m á, có mơ ko vậy?? Đất ko lưu đó trước đây là con kênh, ko thuộc của ai hết, mình cũng mở cửa sổ cho thoáng và đua ra chút ở các tầng trên thì được, nhưng em nhắc lại là KO thuộc mảnh đất này nhé!

Phần thóp hậu thì đúng rồi. Với em lúc mua để ở e chả care đâu, mà bán e trừ DT thóp hậu đi tính theo DT vuông thôi đó.
Còn ngõ cụt thì với em là ưu điểm. Em thích vì ngõ rất gần đường nhưng lại riêng tư, trẻ con chạy chơi trước cửa thoải mái ko sợ xe va chạm, lại ko có nhà phía trước nên để xe thoải mái.

Trạng thái
Thớt đang đóng