Hết hạn Bán Land Prado 2021

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
2,400 VNĐ

Toyota Thanh Xuân

Xe hơi
{Salon Chợ xe}
Ko hiểu con X5 nào trên fb nào luôn ạ??? Cụ chụp e xem lại với. Mà bàn luận về xe thôi, chứ tôi vs cụ người dưng công kích làm j cho mất thời gian. Có thể tôi vs cụ ko cùng quan điểm vậy thôi
Ko hiểu con X5 nào trên fb nào luôn ạ??? Cụ chụp e xem lại với. Mà bàn luận về xe thôi, chứ tôi vs cụ người dưng công kích làm j cho mất thời gian. Có thể tôi vs cụ ko cùng quan điểm vậy thôi
thôi 2 cụ Bình tĩnh mỗi cụ một góc nhìn nó là quan điểm cá nhân thôi 2 cụ hoan hỷ

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Và mấy năm sau bán lại mấy em xe cụ vừa kể trên cụ mới thấy mấy chủ xe Land họ có lý của họ.
Xin lỗi cụ chứ nếu xe mua mới tinh, đi bt, dầu mỡ đầy đủ thì 10 năm ko phải nghĩ, ai đi 1 đời oto 10 năm thì cũng là hiếm, chứ cá nhân e bình quân mỗi năm đi 1 xe. Mỗi người chọn xe đều có lý do cá nhân của mình, e nêu quan điểm cá nhân e thôi, nên cụ cũng ko cần tranh luận.

tailx

Xe buýt
Chả hiểu yếu j luôn , nó ngập ở biển gần nửa xe vẫn thoát dễ như chơi
Đạp ga nó ko vút luôn chứ ko yếu, em chạy cao tốc chỉ thua mấy con L200 biển xanh đỏ chứ chẳng ngán con nào. Mà dòng này nó cũng ko sinh ra để đua tốc độ. Chạy điềm tĩnh nhẹ nhàng đc cái cách âm ngon đi ko ồn nên vợ con rất thích. Chê yếu thì cũng nghe nói là phần nhiều cụ à.

freekick

Đi bộ
Mấy ông fan cuồng toàn nghĩ xe của mình là nhất, ai không nghĩ như các ông là chưa đi bao giờ. Rồi người có tiền nghĩ này nghĩ nọ, khiếp đi được. Con xe 2 3 tỏi mà cứ thần thánh như trăm tỏi ngàn tỏi, đến mức phải thần thánh những người mua nó nghĩ thế này thế kia.

sokkermaster

Xe hơi
những cụ chưa đi prado thì chê ỏng eo, đi rồi thì chỉ muốn chiếm dụng nó luôn. con xe ford expl chỉ hơn palisade thôi chứ ko thể hơn prado được. prado nó ko dành cho người đi nhanh mà dành cho người đi dài, đường xấu và kinh tế dư dả, ngại thay đổi. mà ngay cả đi cao tốc nó cũng ko ồn đâu.

Đạp ga nó ko vút luôn chứ ko yếu, em chạy cao tốc chỉ thua mấy con L200 biển xanh đỏ chứ chẳng ngán con nào. Mà dòng này nó cũng ko sinh ra để đua tốc độ. Chạy điềm tĩnh nhẹ nhàng đc cái cách âm ngon đi ko ồn nên vợ con rất thích. Chê yếu thì cũng nghe nói là phần nhiều cụ à.
Chuẩn rồi cụ, nhưng có người ko hiểu lại bảo yếu hoặc ko biết cách đi, e đã chạy Fortuner (đang đi) Prado, LC và cả LX570, đều đặc điểm chung là muốn vượt nhanh dứt khoát phải về số thấp kể cả LC và LX570

freekick

Đi bộ
những cụ chưa đi prado thì chê ỏng eo, đi rồi thì chỉ muốn chiếm dụng nó luôn. con xe ford expl chỉ hơn palisade thôi chứ ko thể hơn prado được. prado nó ko dành cho người đi nhanh mà dành cho người đi dài, đường xấu và kinh tế dư dả, ngại thay đổi. mà ngay cả đi cao tốc nó cũng ko ồn đâu.
Đấy là tập khách giống cụ thôi. Em lại khác, nhìn ngoại hình thì rất ưng nhưng lái xong lại không muốn chiếm dụng hay hấp diêm gì em nó cả.

chamuchalong

Xe tải
Còn giả cầy đó chạy đường dài với dốc yếu là có thật. CTY cũ có con AE Chả vật nó chán chê. Được cái địa hình và cách âm với lành thì đúng. Giá thì miễn bàn vì chủ yếu bán cho người dư xèng :). Mong bản 2.4 mới về thay đổi cách nhìn của AE ít ra về sức mạnh của động cơ.

inova2611

Xe điện
Đi prado rồi thì ko muốn đổi xe!

lamhaha191

Xe điện
E nghĩ cũng tùy gu từng cụ, chứ với số tiền này giờ đập thùng chiếc Teramon, hay Explorer mới tinh cũng có lẽ ko tồi so với Prado đã 4 tuổi.
Thì nó thua về công nghệ toàn tập, nhưng độ giữ giá thì số 1

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Thì nó thua về công nghệ toàn tập, nhưng độ giữ giá thì số 1
Cá nhân e quan điểm mua xe để sử dụng, 1 chiếc xe mới tinh thì 5 năm ko phải nghĩ gì về việc chăm nó, nên mua xe mà nghĩ đến lúc bán lại sao cho đc giá thì quan điểm đó e nghĩ giờ ít hơn rồi.

Chỉnh sửa cuối:

wavers84

Xe buýt
con này giờ chắc 2đ mới trôi đc nhỉ, chứ cao vậy kiếm khách khoai hem

tuyen19587

[Tịch thu bằng lái]
Quan điểm đắt rẻ nó tùy thuộc vào nhìn nhận của người xuống tiền. Nói nó là con Fortuner phóng to cũng đúng, nói nó công nghệ ko bằng con Everest trong khi rẻ hơn nửa cũng đúng. Tuy nhiên khi có 3 tỷ e cũng muốn chọn con này, đi trên con này nhận lại sự bền bỉ chắc chắn, khi công việc chiếm phần lớn thời gian trong ngày thì chỉ cần 1 chiếc xe đưa đi đón về mà ko phải nằm đường, còn công nghệ tân thời thì ông chủ có lái đâu mà quan tâm.

heroesdaubu

Xe điện
Giá em ko bàn nhưng ai chọn Land là có tuổi, điềm đạm và có tiền. Chẳng ai mua nó để đi đua với xe bé hơn cả.
Em cũng thích Land nhưng chưa đủ tuổi, 5 - 7 năm nữa già chắc sẽ đổi sang em nó đi đến lúc hiu.

tailx

Xe buýt
Quan điểm đắt rẻ nó tùy thuộc vào nhìn nhận của người xuống tiền. Nói nó là con Fortuner phóng to cũng đúng, nói nó công nghệ ko bằng con Everest trong khi rẻ hơn nửa cũng đúng. Tuy nhiên khi có 3 tỷ e cũng muốn chọn con này, đi trên con này nhận lại sự bền bỉ chắc chắn, khi công việc chiếm phần lớn thời gian trong ngày thì chỉ cần 1 chiếc xe đưa đi đón về mà ko phải nằm đường, còn công nghệ tân thời thì ông chủ có lái đâu mà quan tâm.
Em thì đg đi dòng này đi gia đình và đi làm hàng ngày, vợ em nó khen đi ko ồn nên đi. Hôm trước chở vợ chồng sếp đi công việc( sếp em đi xe hàn 5+2) lên xe vợ sếp cũng nói xe đi êm thế ( tiền sếp thưa mua cả RR) nhưng ko mua. Nói chung ai thấy hợp thì đi thôi.

tuyen19587

[Tịch thu bằng lái]
Em thì đg đi dòng này đi gia đình và đi làm hàng ngày, vợ em nó khen đi ko ồn nên đi. Hôm trước chở vợ chồng sếp đi công việc( sếp em đi xe hàn 5+2) lên xe vợ sếp cũng nói xe đi êm thế ( tiền sếp thưa mua cả RR) nhưng ko mua. Nói chung ai thấy hợp thì đi thôi.
Đúng rồi bác ah, em đi với sếp hiếm khi có thời gian hưởng thụ nghe nhạc, dùng các tính năng trên xe. Công việc bận ngập đầu, hở ra cái là có người gọi. Họ có tiền thực sự chỉ quan tâm đi đến nơi về đến chốn trừ hỏng lốp thì phải chịu.

Trạng thái
Thớt đang đóng