[Đã bán] Bán đồng hồ Omega niềng vàng khối giá mùa dịch

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
24,000,000 VNĐ

Prelax

Xe tăng
Nhìn đẹp đấy ạ, giá e k biết, e cũng thích mặt màu gold

hungyenvn

Xe máy
Giá đấy ổn áp cho 1 em có vàng khối, máy cosc thương hiệu khủng rùi bác ơi 😄

zaiwaz123

Xe điện

hoangdung20

Xe tải

Máy chính hãng .
và bên dưới là máy cụ chủ , đối chiếu so sánh có sự khác nhau.
View attachment 6521977
Chuẩn là khác nhau rồi cụ, giờ đúng là phải thật am hiểu chứ fake nó làm tinh vi thật, 1-9 1-10 không nhận ra trừ khi mở máy.
nhìn chứ omega phía dưới nó dại khác hẳn chính hãng như ảnh phía trên ạ

kvboto

Xe container
Em thấy có 1 con trên mạng cũng niềng màu vàng, vỏ SS, mặt màu vàng, chụp Net nó như thế này

Khóa/Clasp: Buckle (Omega)

Chỉnh sửa cuối:

hungyenvn

Xe máy
Chuẩn là khác nhau rồi cụ, giờ đúng là phải thật am hiểu chứ fake nó làm tinh vi thật, 1-9 1-10 không nhận ra trừ khi mở máy.
nhìn chứ omega phía dưới nó dại khác hẳn chính hãng như ảnh phía trên ạ
Cụ không biết còn cứ nói linh tinh
Đồng hồ used nó không phải mới tinh cụ đòi so sánh với cái ảnh ở trên nó chỉnh sửa cho nét nhiều rồi ảnh thực tế giống vậy cụ còn kêu dại. Kể cả mới tinh nó cũng k được như cái ảnh đã chỉnh sửa như trên đâu cụ ạ. So sánh linh tinh. Về máy móc cụ thấy có gì khác k ? Quan trọng là máy có chi tiết nào khác không. Cụ kêu fake mà được chi tiết giống hệt ntn thì bọn omega nó nghỉ dòng này lâu rồi. Máy fake nhìn cái biết ngay khác chi tiết máy chứ k phải nhìn sơ sơ "dại" hay "không dại" đâu

hungyenvn

Xe máy
Ảnh thế này cũng khó so sánh vì búa không ở vị trí giống nhau.
Ảnh cụ chủ chụp cũng ko rõ nét nên khó soi phết :D
Cụ so với cái ảnh đã chỉnh sửa ấy làm gì
Không có chuyên môn tốt nhất hỏi thợ, em đã đăng ảnh sát sàn sạt ntn để các cụ đi hỏi thợ rồi chứ k phải tự soi nét hay không, không nên kết luận cái k phải chuyên môn của mình

Chỉnh sửa cuối:

caocaochien

Xe buýt
Cu Tuyến đấy có phải cháu bác Thịnh gà ko cụ?
Em không dõ bác ạ,
Em thỉnh thoảng hay lau dầu vs làm mấy thứ linh tinh chỗ hắn.
Ku này ít tuổi mà bác, sn88.
Bác Thịnh em có nghe danh mà em toàn dùng đh cỏ nên chưa gặp bác ý bn :)

kvboto

Xe container
Cụ không biết còn cứ nói linh tinh
Đồng hồ used nó không phải mới tinh cụ đòi so sánh với cái ảnh ở trên nó chỉnh sửa cho nét nhiều rồi ảnh thực tế giống vậy cụ còn kêu dại. Kể cả mới tinh nó cũng k được như cái ảnh đã chỉnh sửa như trên đâu cụ ạ. So sánh linh tinh. Về máy móc cụ thấy có gì khác k ? Quan trọng là máy có chi tiết nào khác không. Cụ kêu fake mà được chi tiết giống hệt ntn thì bọn omega nó nghỉ dòng này lâu rồi. Máy fake nhìn cái biết ngay khác chi tiết máy chứ k phải nhìn sơ sơ "dại" hay "không dại" đâu
Đồng hồ này sinh năm 199x, Em nghĩ nếu dùng bình thường, roăng kín, chống nước tốt, chưa mở máy quá nhiều lần,... thì máy bên trong mới chả khác gì máy mới,...

Cái đồng hồ xịn, giá rao bán hơn ngàn USD mà chụp ảnh bộ phận chính như mặt trước, mặt sau, ra nắng không nổi rõ lên được, không nét thì cụ chụp lại ảnh lấy nét nó Net hơn đi, dùng đến đồng hồ Omega thì chắc điện thoại cụ có chụp ảnh chắc cũng không đến nỗi nào nhỉ.

Cả mấy cái ảnh bên trọng cũng thế, chụp không nét, kg trong,.... hay máy điện thoại cụ là độ phân giải VGA à ?

P/S: cái điện thoại cùi, 5tr của em chụp ảnh bình thường cũng đẹp như ảnh mà cụ bảo là ảnh đã chỉnh sửa cho nét đấy ạ, ví dụ, chụp tối nữa đây,

Chỉnh sửa cuối:

peugoet208

Xe buýt
Cụ so với cái ảnh đã chỉnh sửa ấy làm gì
Không có chuyên môn tốt nhất hỏi thợ, em đã đăng ảnh sát sàn sạt ntn để các cụ đi hỏi thợ rồi chứ k phải tự soi nét hay không, không nên kết luận cái k phải chuyên môn của mình
Em chỉ nói là khó so sánh vì ko cùng vị trí của quả văng chứ có kết luận gì đâu cụ, thợ cầm tận tay còn có lúc bị nhầm nữa là phán qua ảnh. Cụ nào quan tâm mà lăn tăn thì đi cùng cụ chủ qua địa chỉ nào đó check thôi.

hungyenvn

Xe máy
Đồng hồ này sinh năm 199x, Em nghĩ nếu dùng bình thường, roăng kín, chống nước tốt, chưa mở máy quá nhiều lần,... thì máy bên trong mới chả khác gì máy mới,...

Cái đồng hồ xịn, giá rao bán hơn ngàn USD mà chụp ảnh bộ phận chính như mặt trước, mặt sau, ra nắng không nổi rõ lên được, không nét thì cụ chụp lại ảnh lấy nét nó Net hơn đi, dùng đến đồng hồ Omega thì chắc điện thoại cụ có chụp ảnh chắc cũng không đến nỗi nào nhỉ.

Cả mấy cái ảnh bên trọng cũng thế, chụp không nét, kg trong,.... hay máy điện thoại cụ là độ phân giải VGA à ?

P/S: cái điện thoại cùi, 5tr của em chụp ảnh bình thường cũng đẹp như ảnh mà cụ bảo là ảnh đã chỉnh sửa cho nét đấy ạ, ví dụ, chụp tối nữa đây,
Thế cụ chứng minh con của e fake như cụ ở trên nói đi xem nào
Cụ chụp máy con rado này xem có long lanh như cái ảnh máy omega lấy trên mạng kia k ?
Cụ dùng không bh lau dầu bảo dưỡng à ?
Còn ảnh e chụp thế là đủ biết thật giả rồi cụ đi hỏi thợ là biết nhé, thợ đồng hồ nhìn vào đấy là đủ biết thật giả rồi k phải soi từng tí một xem dại hay không dại đâu. Cụ chắc cũng chơi đồng hồ nên chắc cụ cũng biết, và e đăng ảnh để mn đi hỏi thợ xem thật hay giả. Cụ giả sử có chê fake thì mời cụ chỉ ra chi tiết nào fake xem nào

hungyenvn

Xe máy
Em chỉ nói là khó so sánh vì ko cùng vị trí của quả văng chứ có kết luận gì đâu cụ, thợ cầm tận tay còn có lúc bị nhầm nữa là phán qua ảnh. Cụ nào quan tâm mà lăn tăn thì đi cùng cụ chủ qua địa chỉ nào đó check thôi.
Chuẩn ạ, cụ nào muốn mua mà lăn tăn thì đi qua chỗ nào tùy ý các cụ check với e

Trạng thái
Thớt đang đóng