Bản đồ quy hoạch và bản vẽ dự án tại Hà Nội

Namvpp

Xe máy
Khú khú, lên sàn rồi cứ công khai minh bạch mà! Mà cụ bán dự án đấy mà phân phối chung cư thì em đặt hàng cụ luôn là cái sàn tầng 4 của đơn nguyên giữa view thẳng ra cái hồ bé tý của thằng an hưng.
Cụ có cả ảnh mặt bằng mà bên CĐT còn chưa truyền thông mà cụ còn cần mua cc dự án qua sales bọn em à:D:D:D

Xuân Bách

Xe buýt
E muốn nhờ cụ check xem đất có vướng quy hoạch. Có làm được sổ hay không.… cụ có giúp được e không?

xuanphong0

Xe máy
E muốn nhờ cụ check xem đất có vướng quy hoạch. Có làm được sổ hay không.… cụ có giúp được e không?
Check vướng quy hoạch hay không cụ ra địa chính phường sở tại hoặc quận. Còn sổ đỏ thì cụ lên sở tài nguyên môi trường cụ nhé!
Cụ có cả ảnh mặt bằng mà bên CĐT còn chưa truyền thông mà cụ còn cần mua cc dự án qua sales bọn em à:D:D:D
Khú khú, nhìn thấy chữ ký của cụ là biết cụ ở đâu rùi, vấn đề là cái sàn cc đó thì báo cáo cụ là em cò mồi cho 1 bà chị ở ba lan mua sau này bà ý kinh doanh cà phê thôi. Chứ em ké tý ty thấp tầng cho dễ thanh khoản:)).
Up tiếp Hà Cầu

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Check vướng quy hoạch hay không cụ ra địa chính phường sở tại hoặc quận. Còn sổ đỏ thì cụ lên sở tài nguyên môi trường cụ nhé!

Khú khú, nhìn thấy chữ ký của cụ là biết cụ ở đâu rùi, vấn đề là cái sàn cc đó thì báo cáo cụ là em cò mồi cho 1 bà chị ở ba lan mua sau này bà ý kinh doanh cà phê thôi. Chứ em ké tý ty thấp tầng cho dễ thanh khoản:)).
Up tiếp Hà Cầu

Thấp tầng giá thế nào đấy cụ!

xuanphong0

Xe máy
Thấp tầng giá thế nào đấy cụ!
Thấp tầng khu nào cụ? Nếu khu terra thì lúc mở bán sẽ có giá cũng như bảng hàng thôi mà:))
Giờ xem bóng đá đã cụ. E chỉ pót đến km99 là dừng nên em sẽ lọc những cái gì cho các cụ cần rồi chào các cụ.

InnoG

Xe buýt
Cụ có quận Thanh Xuân ko ợ?!

Sieubietthu.vn

Xe tải
Website
sieubietthu.vn
Cụ có file mềm bắc từ liêm và tây hồ cho em xin với ạ. Đội ơn cụ!