[Đã bán] Bán chung cư hà đô ngõ 183 Hoàng văn Thái

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
2,800,000,000 VNĐ

tuvdc

Xe tải
gias đã giảm hơm rồi. Em ủn cho cụ nào có nhu cầu nhé

wudangbeijing

Xe hơi
gias đã giảm hơm rồi. Em ủn cho cụ nào có nhu cầu nhé
Ô thế giá giảm rồi ah cụ, em tưởng là cụ bảo căn của cụ vị trí và giá trị xịn xò xứng đáng giá 34tr hơn cả hapulico mà, em nói xong cụ còn dè bỉu em. Ô thế vẫn chưa bán được ah? Phải giảm giá ah. Giờ 23 em ko mua nữa đâu. 22 thì may ra em còn xem xét.

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Ô thế giá giảm rồi ah cụ, em tưởng là cụ bảo căn của cụ vị trí và giá trị xịn xò xứng đáng giá 34tr hơn cả hapulico mà, em nói xong cụ còn dè bỉu em. Ô thế vẫn chưa bán được ah? Phải giảm giá ah. Giờ 23 em ko mua nữa đâu. 22 thì may ra em còn xem xét.
Người ta bán hàng toàn vào dìm hàng nhà người ta
Cụ có duyên quá cơ. Cụ nên xách xe và đi xem thị trường xong về rồi phán

tuvdc

Xe tải
Dạ riêng cụ thì em bán giá 90 hoặc để đấy nuôi chim sẻ cho vui mắt cụ ạ. Cảm ơn cụ đã có công ghé qua xem thớt của em. Chúc cụ cuối tuần vui vẻ.

Chỉnh sửa cuối:

tuvdc

Xe tải
Người ta bán hàng toàn vào dìm hàng nhà người ta
Cụ có duyên quá cơ. Cụ nên xách xe và đi xem thị trường xong về rồi phán
Haha cảm ơn cụ ạ. Cụ ấy thì hapulico là nhất quả đất luôn ạ. Hôm trước em thấy 1 cụ nào rao bán ở đâu đó bên gamuda cũng vác hapulico vào khoe rồi, dìm giá. Em cảm ơn cụ ạ.

wudangbeijing

Xe hơi
Haha cảm ơn cụ ạ. Cụ ấy thì hapulico là nhất quả đất luôn ạ. Hôm trước em thấy 1 cụ nào rao bán ở đâu đó bên gamuda cũng vác hapulico vào khoe rồi, dìm giá. Em cảm ơn cụ ạ.
Ủa thế sao bên đó bán ầm ầm mà của cụ ế vậy. Cụ bớt ảo tưởng lại có khi bán được sớm đấy. Chứ hết tháng này đến tháng 7 cụ có bán 20 cũng không ai mua đâu. 🤣🤣🤣

tuvdc

Xe tải
Ủa thế sao bên đó bán ầm ầm mà của cụ ế vậy. Cụ bớt ảo tưởng lại có khi bán được sớm đấy. Chứ hết tháng này đến tháng 7 cụ có bán 20 cũng không ai mua đâu. 🤣🤣🤣
Em có ế cũng ko bán cho người như cụ. Nói thì lại bảo em mất lịch sự

wudangbeijing

Xe hơi
Em có ế cũng ko bán cho người như cụ. Nói thì lại bảo em mất lịch sự
Ô thế cụ tưởng em có nhu cầu mua nhà cụ à. Em thô nhưng thật. Mà cụ giàu nhưng tham vừa thôi bán giá hợp lý cho người khác tc ít còn có nhà HN, có khi tạo phúc như thế biết đâu cụ làm ăn tốt mua được biệt thự.

tuvdc

Xe tải
Ô thế cụ tưởng em có nhu cầu mua nhà cụ à. Em thô nhưng thật. Mà cụ giàu nhưng tham vừa thôi bán giá hợp lý cho người khác tc ít còn có nhà HN, có khi tạo phúc như thế biết đâu cụ làm ăn tốt mua được biệt thự.
Hợp lý hay như thế nào đấy là vc của em và người mua. Ko cần người như cụ cụ ạ. Cảm ơn cụ.

angkorwat

Xe container
Người OF
Khu này không có tiện ích gì, đc cái yên tĩnh và cũng thoáng. Em nghĩ ko đến giá 34 đâu. Ủn giúp cụ, em cũng ở Hoàng Văn Thái.

tuvdc

Xe tải
Khu này không có tiện ích gì, đc cái yên tĩnh và cũng thoáng. Em nghĩ ko đến giá 34 đâu. Ủn giúp cụ, em cũng ở Hoàng Văn Thái.
Hiii em biết là giá ko dc 34 nên có chữ thương lượng mà cụ. Với lại giá sẽ là giá mặt bằng chung chứ không cao quá so với người ta.. Bán ở otf này có bao giờ bán được đúng giá đâu ạ

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Hợp lý hay như thế nào đấy là vc của em và người mua. Ko cần người như cụ cụ ạ. Cảm ơn cụ.
Ông này làm em nhớ lại cái câu chính ông này nói trên này
Những thằng hay nói đạo lý thì sống như ...

chim to

Xe tăng
Cc này ở chục năm rồi mà giá vẫn cao thật.

wudangbeijing

Xe hơi
Ông này làm em nhớ lại cái câu chính ông này nói trên này
Những thằng hay nói đạo lý thì sống như ...
Cụ hình như có vấn đề vệ nhận thức. Không biết như thế nào mới gọi là đạo lý? Đây là em nói có logic, có so sánh thực tế chứ. Cụ nói thế gọi là lý sự cùn đấy.

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Cụ hình như có vấn đề vệ nhận thức. Không biết như thế nào mới gọi là đạo lý? Đây là em nói có logic, có so sánh thực tế chứ. Cụ nói thế gọi là lý sự cùn đấy.
Tôi hỏi cụ nếu cụ là chủ nhà này người ta vào trả giá thế cụ bán không? Nghĩ cho kĩ rồi cụ trả lời câu này, còn không đừng vào phá thớt người khác
Thớt khác cụ đi bóc phốt Mg này nọ, người ta cũng đi bán hàng, có ảnh hưởng gì cụ không? Cụ làm người ta nhớ tới chị PH thích đi bóc phốt sô bít, trong khi giới nào cũng có người này người kia
Còn việc mua bán nó là thuận mua vừa bán, tốt nhất cụ đi tìm hiểu giá thị trường đi rồi vào nói chuyện inb riêng chủ nhà. Người lịch sự người ta sẽ làm thế chứ ko kiểu rao 34 vào em trả 20 cụ bán ko?
Nói thật như cụ MG có cho thêm tiền nó cũng chả thèm làm, còn chủ nhà có khi đuổi từ cổng

tuvdc

Xe tải
Thôi cụ Warren Buffet ạ. Không nói đi nói lại với cụ kia nữa mất thời gian. Em cảm ơn cụ có ý tốt.

wudangbeijing

Xe hơi
Tôi hỏi cụ nếu cụ là chủ nhà này người ta vào trả giá thế cụ bán không? Nghĩ cho kĩ rồi cụ trả lời câu này, còn không đừng vào phá thớt người khác
Thớt khác cụ đi bóc phốt Mg này nọ, người ta cũng đi bán hàng, có ảnh hưởng gì cụ không? Cụ làm người ta nhớ tới chị PH thích đi bóc phốt sô bít, trong khi giới nào cũng có người này người kia
Còn việc mua bán nó là thuận mua vừa bán, tốt nhất cụ đi tìm hiểu giá thị trường đi rồi vào nói chuyện inb riêng chủ nhà. Người lịch sự người ta sẽ làm thế chứ ko kiểu rao 34 vào em trả 20 cụ bán ko?
Nói thật như cụ MG có cho thêm tiền nó cũng chả thèm làm, còn chủ nhà có khi đuổi từ cổng
người làm ăn đàng hoàng, thì không sợ bóc phốt. ai lại dùng lý luận là giới nào cũng có người nọ người kia, đó là việc người ta, còn mình có sự lựa chọn, nếu đã chọn con đường không đàng hoàng thì kiểu gì cũng sẽ có người bóc mẽ, không phải tôi, thì cũng là người khác cụ nhé, nếu tôi đặt điều nói điêu thì khác, còn những điều tôi nói đều là sự thật mà nếu là sự thật thì tôi sợ gì mà không nói.

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]

tuvdc

Xe tải
Min mod có đi qua đóng hộ thớt cho em ạ. Em xin cảm ơn!

Trạng thái
Thớt đang đóng