[Đã bán] Bán BTLK Park City, 120m, Hướng Đông Nam, KĐT Bậc Nhất Hà Đông

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
22,000,000,000 VNĐ
Diện tích
120㎡

jazzzzz

Xe lăn
Bàn về giá cả nhà của người khác ko nên cụ ạ. Dù đã bán nhưng em vẫn đánh giá cao Park ở ko gian sống yên tĩnh sạch sẽ, clubhouse đẳng cấp và 1 cái cực quan trọng mà nhiều người bỏ qua khi mua nhà là dân trí, hàng xóm trong khu.
Em 2 lần bán ở đó rồi, lần 1 gần khu nhà cụ dãy 10 (trước kết dãy nhà cụ lắm).
Lần 2 căn 154m khu Mansion (bán để mua căn đầu hồi), cá nhân em thấy khu này sống đc nhưng việc di chuyển hàng ngày thì cả một vấn đề nên vẫn chưa về đó ở.
So với giá bán lần 2 thì giờ lên quá cao, căn em mua còn lên kinh hơn, thấy ảo quá.

elise.cosmetic

[Tịch thu bằng lái]
Bàn về giá cả nhà của người khác ko nên cụ ạ. Dù đã bán nhưng em vẫn đánh giá cao Park ở ko gian sống yên tĩnh sạch sẽ, clubhouse đẳng cấp và 1 cái cực quan trọng mà nhiều người bỏ qua khi mua nhà là dân trí, hàng xóm trong khu.
Ủa sao không nên "Bàn về giá cả nhà của người khác" vậy? Kỵ phong thủy à? :-?
Cụ mua nhà có mặc cả không?

tcn4979

Tháo bánh
Em cảm ơn các cụ đã quan tâm
Thực ra các căn ở Park chủ đầu tư thiết kế mỗi căn nó có 1 đặc điểm riêng mà phải xem tận nơi và tìm hiểu thì mới thấy sự khác biệt
Chứ nếu cứ thấy giá bảo căn này bán thế này thì căn kia cũng phải thế này... chưa hẳn đã đúng đâu ạ
Em ví dụ: trong Park có 5 mẫu thiết kế áp dụng cho mỗi căn nhà --> mỗi mẫu lại có ý kiến khen chê khác nhau; rồi các căn gần đường Lê Trọng Tấn --> nhiều người kêu ồn; rồi số chỗ đỗ xe, đối diện/ đằng sau là công viên, khe thoáng.... rất nhiều yếu tố....
Do vậy nếu CCCM quan tâm, em mời CCCM xuống xem trực tiếp, qua đó mới thấy căn nhà em thế nào và có xứng đáng với số tiền các cụ bỏ ra hay không...

Jackul

Xe tải
Em cảm ơn các cụ đã quan tâm
Thực ra các căn ở Park chủ đầu tư thiết kế mỗi căn nó có 1 đặc điểm riêng mà phải xem tận nơi và tìm hiểu thì mới thấy sự khác biệt
Chứ nếu cứ thấy giá bảo căn này bán thế này thì căn kia cũng phải thế này... chưa hẳn đã đúng đâu ạ
Em ví dụ: trong Park có 5 mẫu thiết kế áp dụng cho mỗi căn nhà --> mỗi mẫu lại có ý kiến khen chê khác nhau; rồi các căn gần đường Lê Trọng Tấn --> nhiều người kêu ồn; rồi số chỗ đỗ xe, đối diện/ đằng sau là công viên, khe thoáng.... rất nhiều yếu tố....
Do vậy nếu CCCM quan tâm, em mời CCCM xuống xem trực tiếp, qua đó mới thấy căn nhà em thế nào và có xứng đáng với số tiền các cụ bỏ ra hay không...
Nhà cụ sổ 12/12 TH1(M) làm sao có khe thoáng bên cạnh được? Căn 13/12 mới có. Cụ có nhầm nhà nào không đấy?

tcn4979

Tháo bánh
Cụ nói rất chuẩn "dân trí, hàng xóm trong khu", đấy là cái em tiếc nhất khi phải chuyển đi từ khu này

Duong2000

Xe tải
Nhà này khu nadyne với evelyn e đi xem 2019-2020 gì đó tầm 11 tỷ là căng giờ lên kinh thế

long.spc

Xe container
Dạ căn nhà em đẹp nhất khu Nadyne, đối diện cổng vào lại còn ăn thêm đc cái vườn 200m2 bên cạnh.Bán đi cũng tiếc ạ
Đợt ấy nhà cụ bán cũng lâu mà nhiều cụ vào chê lên chê xuống. Đúng là thị trường k biết tnao mà lần.

tcn4979

Tháo bánh
Bất động sản cũng như chứng khoán, mua hôm nay mà cứ nhìn vào giá hôm qua thì cũng khó các cụ nhỉ. Mặt khác đúng là trong vài năm trở lại đây BĐS đã tăng giá lên 1 mặt bằng giá mới, không những khu Park mà tất cả các khu khác
Như biệt thự khu VHOP của Vingroup xa tít mà giá toàn 250 - 300tr/ mét, Vin Hưng Yên mới trên giấy thôi mà trên 200tr/ mét, chênh so với hợp đồng mua bán vài chục củ... CCCM có thấy kinh không
Nên việc mua nhà này nó tùy thuộc vào nhu cầu từng người, và còn tuy duyên nữa, chứ nói là đắt hay rẻ nó cũng khó, em nghĩ vậy ạ

Evoque90

Xe tải
Đợt ấy nhà cụ bán cũng lâu mà nhiều cụ vào chê lên chê xuống. Đúng là thị trường k biết tnao mà lần.
Dạ em bán căn Park các cụ chê đắt chê xấu nhiều lắm. Xong bán đc giá còn vượt mong đợi. Cách đây 1 tháng em bán căn ở 445 HQV, cũng mấy cụ trên này qua xem xong chê lắm rồi em cũng bán đc giá vượt mong đợi 😂

long.spc

Xe container
Dạ em bán căn Park các cụ chê đắt chê xấu nhiều lắm. Xong bán đc giá còn vượt mong đợi. Cách đây 1 tháng em bán căn ở 445 HQV, cũng mấy cụ trên này qua xem xong chê lắm rồi em cũng bán đc giá vượt mong đợi 😂
Off chém gió cho vui, em cò đất Bắc Ninh, nhiều cụ về xem thượng đẳng lắm nên có cụ mua đắt hơn nửa tỏi cạnh lô của em luôn tất nhiên mua sau em vài tháng nhưng ko đáng 🤣🤣🤣

tcn4979

Tháo bánh
Chính vì thế nên để mua bán tài sản lớn thế này em mời CCCM có nhu cầu sắp xếp cuối tuần sang nhà em xem nhà, mắt thấy tai nghe cụ thể rõ ràng, giá cả bàn sau ạ
Em rót sẵn rượi mời các cụ

Trạng thái
Thớt đang đóng