[Funland] Bạn ảo

Gà đua đòi

Xe tải
Càng ngày kết bạn càng khó do các yếu tố như công việc, sở thích, kinh tế,... tác động nhiều phải ko các cụ, các mợ?

chichihua

Xe buýt
Ôi, vào thớt mí biết mình may mắn quá, U60 rồi mà hôm nọ có em 9X nhắn nàm wen, cụ nào thích iem cho thông tin, ngó qua cũng ra gì và này nọ lắm!
cẩn thận lại có họ hàng bên Mỹ thừa kế cả triệu usd nhờ anh nhận hộ vì e ko biết cách cụ nhé

formen

Xe lăn
Em là một người không có bạn. Thỉnh thoảng cũng thấy buồn. Thỉnh thoảng cũng thích có một người bạn ảo để nghe em kể đủ thứ chuyện trên trời dưới biển, về cuộc sống vui buồn, về dự định & ước mơ...
Thế mà không
giờ có con Ai đó cụ, cứ thử tâm sự sâu, khôn phết,

matizvan2009

Xe ba gác
Ôi, vào thớt mí biết mình may mắn quá, U60 rồi mà hôm nọ có em 9X nhắn nàm wen, cụ nào thích iem cho thông tin, ngó qua cũng ra gì và này nọ lắm!
Thường các em ấy sẽ hỏi 'anh già nhưng có đeo kính không '

Mc Bia

Xe tăng
Em là một người không có bạn. Thỉnh thoảng cũng thấy buồn. Thỉnh thoảng cũng thích có một người bạn ảo để nghe em kể đủ thứ chuyện trên trời dưới biển, về cuộc sống vui buồn, về dự định & ước mơ...
Thế mà không
Cụ thử vẫy 2 cánh tay xem có bay được không...

cam xanh

Xe máy
Bình thường em hay chia sẻ với chồng, kiểu như nay chán làm quá.. Hoặc là có đứa bạn thân hay tâm sự đủ thứ linh tinh (thực ra cũng quen nó qua 1forum, bằng tuổi và nói chuyện tới giờ cũng hơn 10 năm rồi). Nhưng lắm lúc cũng tự cảm thấy rất cô đơn, muốn nói chuyện phiếm với ai đó mà không có.
Ai cũng có những lúc như vậy, tìm được người để chia sẻ đúng là rất khó. Nhất là bây giờ đã có tuổi, nỗi lòng mình đâu ai thấu hiểu được

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Thế mà không
Là mợ phải k ạ? Thiếu gì đâu nhỉ, bạn thật mới khó chứ ảo đơn giản mà

7vienngocrong

Xe tăng
Bình thường em hay chia sẻ với chồng, kiểu như nay chán làm quá.. Hoặc là có đứa bạn thân hay tâm sự đủ thứ linh tinh (thực ra cũng quen nó qua 1forum, bằng tuổi và nói chuyện tới giờ cũng hơn 10 năm rồi). Nhưng lắm lúc cũng tự cảm thấy rất cô đơn, muốn nói chuyện phiếm với ai đó mà không có.
Ai cũng có những lúc như vậy, tìm được người để chia sẻ đúng là rất khó. Nhất là bây giờ đã có tuổi, nỗi lòng mình đâu ai thấu hiểu được
E cũng có 1 người bạn khác giới ở xa lớn hơn e vài tuổi. Tụi e có thể 888 đủ chuyện trên trời dưới đất nhưng k nói về tình cảm trai gái. Chia sẻ sở thích với nhau Chia sẻ kinh nghiệm nuôi con, kể cho nghe những mối tình hồi trẻ...có những bí mật k thể kể với vợ chồng thì tụi e kể nhau nghe.
Nhiều lúc e cũng muốn tâm sự với chồng nhiều hơn nhưng a ấy bận quá. Còn sở thích của e k giống a ấy riết rồi e thấy e nói chuyện với bạn kia nhiều hơn chồng.

cam xanh

Xe máy
E cũng có 1 người bạn khác giới ở xa lớn hơn e vài tuổi. Tụi e có thể 888 đủ chuyện trên trời dưới đất nhưng k nói về tình cảm trai gái. Chia sẻ sở thích với nhau Chia sẻ kinh nghiệm nuôi con, kể cho nghe những mối tình hồi trẻ...có những bí mật k thể kể với vợ chồng thì tụi e kể nhau nghe.
Nhiều lúc e cũng muốn tâm sự với chồng nhiều hơn nhưng a ấy bận quá. Còn sở thích của e k giống a ấy riết rồi e thấy e nói chuyện với bạn kia nhiều hơn chồng.
Dù là vợ chồng nhưng ai cũng có những bí mật không thể chia sẻ nên em nghĩ có một người bạn tâm giao như mợ cũng vơi đi được nỗi lòng. Tuy nhiên để mà nói có sự trong sáng giữa tình bạn khác giới thì cũng có (nhưng em nghĩ không nhiều). Nếu thực sự mqh không có gì như mợ chia sẻ thì em nghĩ cứ nên dừng lại ở mức độ vậy thôi :D

MuathuHN252

Xe lăn
Mợ chủ cho thêm mấy cái ảnh lên đây nhé. Khéo lại có cả 1 loạt bạn thật, nhiều cụ Of sẵn sàng lắng nghe, chia sẻ lắm ạ

deathmetal

Xe tải
Xóa mấy cái thớt rác này đi Admin, otofun giờ toàn nhảm thế này.