[Đã bán] Bán 35m đất sổ đỏ chính chủ tại Đông mỹ thanh trì , phù hợp vợ chồng trẻ, hoặc những người đầu tư ít vốn

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
835 VNĐ
Diện tích
35㎡

maxo368

Xe tải
Lên quận thì đc cái gì nhỉ. Béo chính quyền, còn dân chả đc gì

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn

tuổi mão

Xe tải
thế sao cụ k giữ lại, còn có 2 năm nữa là lên Quận (theo như cụ dự) , :P:P,Đất Thanh Trì chẳng có gìđể phát triển cả
E cũng muốn giữ, mà giờ cần tiền nên bán cụ ạ. Mua đất chờ lên quận, nhiều người đầu tư theo phương châm đó và đã thắng mà cụ, các huyện có trong danh sách lên quận tương lai gần nhất, đều sốt giá khi có thông tin

lavie500

Xe tăng
E cũng muốn giữ, mà giờ cần tiền nên bán cụ ạ. Mua đất chờ lên quận, nhiều người đầu tư theo phương châm đó và đã thắng mà cụ, các huyện có trong danh sách lên quận tương lai gần nhất, đều sốt giá khi có thông tin
Cụ bán chính chủ luôn à cụ? Em kết bạn zalo nhé

NguyenChum1219

Xe tăng
Lên quận giá nhà đất sẽ tăng nhé cụ
Là cụ nói tăng chứ đất trong ngõ rồi chia lô nên mảnh của cụ thực ra là ngách, lên quân hay ko cũng chưa thấy giá trị tăng thêm ở điểm gì, cụ thông thái thì thông não luôn giúp em cơ sở nào làm nó tăng giá trị cứ cho là trong trung hạn 5 năm sau khi lên quận?, cụ thuyết phục đc là em xuống tiền luôn ko mặc cả.

tuổi mão

Xe tải
Là cụ nói tăng chứ đất trong ngõ rồi chia lô nên mảnh của cụ thực ra là ngách, lên quân hay ko cũng chưa thấy giá trị tăng thêm ở điểm gì, cụ thông thái thì thông não luôn giúp em cơ sở nào làm nó tăng giá trị cứ cho là trong trung hạn 5 năm sau khi lên quận?, cụ thuyết phục đc là em xuống tiền luôn ko mặc cả.
mảnh của e cụ cứ xuống xem, nói lí thuyết là ngõ ngách, chứ vài bước chân ra đến đường lớn ô tô chạy,chứ k phải ngõ dài và ngách sâu như trong nội đô, mà trong nội đô thì giờ giá quá cao rồi, k phải nói chứ mảnh nhỏ xinh vuông vắn, lại nở hậu, cách chỗ đỗ được ô tô có vài bước chân, tầm tiền vài trăm nhiều người có rất dễ thanh khoản, dễ bán, cụ mà chờ được đến 5 năm thì e đảm bảo lãi to, vì thanh trì là huyện lâu đời của thủ đô, lên quận lộ trình nhanh nhất so với các huyện khác, và đường vào trung tâm thành phố khoảng cách k xa. E cần tiền mới bán , chứ tầm tiền dưới 1 tỉ tìm đất mà hợp lí ở được, lại đầu tư thì cũng khá hiếm, xuống thường tín giờ cũng ngoài 1 tỉ rồi

tuổi mão

Xe tải
Đất chia lô , vừa vặn, đẹp vuông vắn mới dễ bán chứ cụ, chứ k nhiều mảnh to quá các hình thù khác như hình thang hay thóp hậu, mà lại tiền to, thanh khoản khó bán hơn

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng