Bài viết tư vấn - Khu đô thị hồng hà ecocity

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
sắp mở bán tòa CT13 - sakura tại hồng hà eco hiện có mặt bằng, diện tích từng căn hộ cụ thể, khoảng giá.

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
Tổng quan Chung cư khu vực Thanh Trì
Quanh khu vực Ngọc Hồi, Tứ Hiệp, Thanh Trì gần đây đang phát triển rất nhiều dự án mới, đa dạng diện tích và mức giá phù hợp với rất nhiều đối tượng khách hàng: Hồng Hà Eco City, Tecco Tứ Hiệp, OSAKA Complex, …
Trong đó,
  • South Building đang chuẩn bị bàn giao nhà
  • Chung cư Tứ Hiệp Plaza đã cất nóc và đang hoàn thiện
  • Tecco Tứ Hiệp đang tiếp tục triển khai hai tòa thương mại
  • OSAKA complex sang quý 2/2018 sẽ bắt đầu bàn giao
  • Dự án chung cư Hồng Hà Eco City chuẩn bị mở bán 3 tòa chung cư thương mại đầu tiên.
  • Gamuda yên sở
  • Hateco hoàng mai còn một số căn đang ưu đãi mạnh....
  • Trần thủ độ - greenpark chuẩn bị ra hàng.
...............
Chung cư Thanh Trì
Chung cư khu vực phía Nam.
Dọc trên trục từ Xã Tứ Hiệp, Ngũ Hiệp đến Liên Ninh đã được quy hoạch phát triển khu đô thị phía Nam thủ đô, giảm tải dân số cho trung tâm Hà Nội và phát triển kinh tế khu vực phía Nam.
Với vị trí thuận tiện giao thông, dọc trục Trần Thủ Độ xuôi về Tứ Hiệp chung cư Pháp Vân, chung cư Trần Thủ Độ, Tứ Hiệp Plaza, Hồng Hà Eco City là một trong những dự án đẹp về vị trí, đẹp về không gian, tiện ích khu vực mang lại!

Chỉnh sửa cuối:

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
Diễn tập phòng cháy chữa cháy tại chung cư Hồng Hà Eco City
Diễn tập cứu hỏa tại chung cư Hồng Hà Eco City

Diễn tập cứu hộ người bị ngạt khói bên trong căn hộ

Diễn tập cứu hỏa được thực hiện thường niên hàng năm để chuẩn bị tốt nhất công tác xử lí khi có sự cố cháy nổ xảy ra bên trong khu đô thị.

Hệ thống đường giao thông thông thoáng đảm bảo việc xe cứu hỏa có thể dễ dàng đi vào bên trong để tiến hành các công tác dập lửa.

Tình huống diễn tập được triển khai nhanh chóng và đúng quy trình, đảm bảo cứu hộ nhanh nhất và đảm bảo an toàn, tính mạng, tài sản cho người dân.

chutieund

Xe hơi
Có căn nào ở khu này ở luôn được không cụ nhỉ? Giá cả thế nào ah. Em đang quan tâm...

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
Có căn nào ở khu này ở luôn được không cụ nhỉ? Giá cả thế nào ah. Em đang quan tâm...
Nhà xã hội thì cụ mua sang tay chứ chưa ấy sổ đc đâu, tòa này bàn giao cuối 2018. Nên yên tâm. Giá mứa từ 21-24/m2 cụ nhé, tb là 22,2 cho đến 23,5 cụ nhé

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
Nằm tại cửa ngõ, khu vực phía Nam.
Em đảm bảo Hồng Hà Eco City là một khu đô thị nổi bật rất có tiềm năng.
Cảnh quan và khuôn viên quy hoạch do đơn vị kiến trúc Thụy Điển thực hiện trong khi công năng công trình do các kiến trúc sư của Hàn Quốc thiết kế.
Hồng Hà Eco City được quy hoạch dựa theo chuẩn Eco là tiêu chuẩn Lotus với khoảng 52 tiện ích đi kèm và cảnh quan cây xanh cư dân được tận hưởng tương đối là tốt so với tầm giá.

hangnhatvip.com

Xe hơi
Website
www.facebook.com

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com

hangnhatvip.com

Xe hơi
Website
www.facebook.com
hay quớ cụ ở chung cư mà cập nhật cả tiến độ giúp bà con >:D<
Thì em là cư dân ở đây, cơ bản em thấy khu này tạm được so với các khu đô thị khác, nếu khắc phục triệt để phần nước sinh hoạt là ok.

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
Thì em là cư dân ở đây, cơ bản em thấy khu này tạm được so với các khu đô thị khác, nếu khắc phục triệt để phần nước sinh hoạt là ok.
Em thấy chủ đầu tư hồng hà đã khắc phục cho dân cư rồi mà cụ, vì cũng nhiều cán bộ của hồng hà ở đây nữa.

hangnhatvip.com

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Em thấy chủ đầu tư hồng hà đã khắc phục cho dân cư rồi mà cụ, vì cũng nhiều cán bộ của hồng hà ở đây nữa.
Có khác phục nhưng chưa triệt để, nước vẫn bẩn. Mà thắc mắc không biết nước sinh hoạt nhưng không có tý mùi clo nào.
Tiến độ đến ngày 18/11/2017 đây, cụ nào cần thêm thông tin thì vào https://www.facebook.com/groups/1664490067155356/?fref=ts (Group cư dân ở đây)
Chủ đầu tư còn định xây thêm Miếu thờ trong khu đô thị, không biết đây là điều mừng hay vui

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
Thế cơ à bác em thấy hệ thống lọc ổn phết, mà vào face thì thấy pv báo nước bình thường ko thể có cơ sở đưa tin nữa, mà sao bên ct15 các bác ko thành lập bptri tòa nhà nhỉ, em thấy bảo cđt cũng muốn chuyển giao cho các bác mà?
Có khác phục nhưng chưa triệt để, nước vẫn bẩn. Mà thắc mắc không biết nước sinh hoạt nhưng không có tý mùi clo nào.
Tiến độ đến ngày 18/11/2017 đây, cụ nào cần thêm thông tin thì vào https://www.facebook.com/groups/1664490067155356/?fref=ts (Group cư dân ở đây)
Chủ đầu tư còn định xây thêm Miếu thờ trong khu đô thị, không biết đây là điều mừng hay vui

hangnhatvip.com

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Thế cơ à bác em thấy hệ thống lọc ổn phết, mà vào face thì thấy pv báo nước bình thường ko thể có cơ sở đưa tin nữa, mà sao bên ct15 các bác ko thành lập bptri tòa nhà nhỉ, em thấy bảo cđt cũng muốn chuyển giao cho các bác mà?
100 người sống ở đây thì có 101 người biết chất lượng sinh hoạt như thế nào, cụ nào muốn tìm hiểu thì vào group trên để xem chất lượng nước. Chủ đầu tư Honghaecocity cơ bản là ok, nếu khắc phục được đường nước nữa là ok.

hangnhatvip.com

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Đây gọi là C2 hoặc Trà drthanh chảy ra từ vòi nước một hộ gia đình ở CT16, KĐT Tư Hiệp, Hồng Hà ECOcity

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
;)) hay để em phím hàng này, để chủ đầu tư thò cổ lên cho các cụ xử lý nhé.