Bài khá hay: Phân tích về 'tâm lý bầy đàn' khi mua ôtô TOYTA tại VN

1.6gli

Xe container
không biết nhưng hay chém nó thế cụ ạ
nhân đây nói luôn em chính gốc Bắc Giang, kinh chứ không phải tày mán gì hết
nhưng trên em nhiều người mông, tày, mán tài sản thì em không dám nói luôn, mà làm ăn chân chính nhé, nếu mua xe với họ thì mer s hay bim 7 trong tầm tay
còn đương nhiên mấy ông " tày to" thì em không tính
Kinh hay dân tộc ít người, quê hay tỉnh như nhau cụ ạ. Quan trọng là có bản sắc, bản lĩnh, có văn hoá em rất tôn trọng cụ ạ.

phuongtv_76

Xe container
các kệ đi, cái loại mất gốc và không có não thì nó chỉ ăn nói được có thế thôi
loại đấy bố mẹ chắc không có phúc mới sinh ra thằng con chỉ biết đi chém gió bi bô và lôi bệnh người khác ra đùa
với kết quả lành tính thì em vẫn có thể chém đều đặn được, bác yên tâm
Cái loại rác rưởi, bố mẹ chú mày là loại ác nhân thì a chú mày và chú mày gánh chịu cũng là nhân quả, nhân nào thì quả đó

phuongtv_76

Xe container
Cái loại ăn theo nói leo như chú thì a cũng gặp nhiều rồi
Phuongtv_76; Hằng Lê tranh luận thôi sao mà phải cay cú các ông cũng châm chọc người khác chứ có hơn gì đâu mà bị chọc lại nhảy dựng lên lôi cả chuyện bệnh tật người khác ra châm chọc, bài bác dân tộc, ngạo mạn khinh người. Tranh luận với các ông chỉ làm thấp đi giá trị, vấy bẩn nick 1.6gli của tôi thôi. Vì Các ông đúng là vô học, vô văn hoá.
Đây là lần cuối tôi tranh luận với các ông.

arsenelupin

Xe buýt
không biết nhưng hay chém nó thế cụ ạ
nhân đây nói luôn em chính gốc Bắc Giang, kinh chứ không phải tày mán gì hết
nhưng trên em nhiều người mông, tày, mán tài sản thì em không dám nói luôn, mà làm ăn chân chính nhé, nếu mua xe với họ thì mer s hay bim 7 trong tầm tay
còn đương nhiên mấy ông " tày to" thì em không tính
Ở Thủ Đô nên nó thế cụ ạ! Mà chỉ cí đội Thủ Đô ngọn mới thế thôi!
Chứ đi các tỉnh, ngta đàng hoàng,thật thà, nhiều ng giàu gấp trăm lần ấy chứ! Mà họ có kiểu thế đâu, mua Mec S, Bim 7 thì bt. Mua vài cái biệt thự Hồ Tây vẫn oki!
Ở đâu cũng có ng khá giả, ng khó khăn, ng tốt, ng ko tốt! Ở VN bị ng ta khinh thì điên lên, trong khi mình lại khinh chính ng mình!

lanhvl

Xe hơi
E đi ba đời xe nhưng trong đầu chưa nghĩ đến toy vì giá ảo quá! Nhất là sau vụ a tạch đưa 1 loạt lỗi lên mà hãi!

CCM

Xe buýt
Định không vào nhưng thấy các cụ đều đi quá xa mất rồi nên lại vào. Hạ hỏa và nên dừng lại ở đây các cụ nhé.

arsenelupin

Xe buýt
xl chú nhé, anh nói rồi, không biết thì ngậm mồm vào
loại như chú đi đến đâu cũng chỉ biết bi bô bố láo thôi à?
bố anh là **** viên, xếp vào hàng cựu chiến binh tham gia đánh Điện Biên ngày xưa
mẹ anh cũng tham gia vào quân y ngày xưa
cả đời 2 cụ từ khi đi làm đến lúc nghỉ hưu và bây giờ chưa ai lên tiếng chê bai 1 lần
và loại không biết gì bị người ta chửi nên lôi bố mẹ ra như chú, anh nói thật, cả đời đi đâu cũng chỉ để người ta khinh thôi, hiểu không hả Phương CINDY đi VIOS ghẻ :))
Thì ra đi Vios thảo nào e chê Vios cái thù e luôn! Mà e nói thật chứ có chê đâu!:))

Chào các cụ!
Em thấy các cụ tranh luận quá đà rồi thành tranh cãi, xúc phạm nhau rồi đấy. Tức khí nhau một chút văng vung vít thế, sau này có gặp mặt anh em nhìn nhau cũng khó, nếu không fun được thì cũng đừng biến nhau thành kẻ thù vì chỉ vì bất đồng quan điểm.

Đề nghị các cụ hạ hỏa, tự rút lại các cmt quá đà của mình, trước là thể hiện mình là người có tư cách, sau là tránh mất hòa khí. Điều này được nhiều hơn mất, em nghĩ các cụ bình tâm lại sẽ đồng ý với em.
Em đã có lời, mong các cụ thực hiện. Nếu cụ nào cố tình để lại những cmt gây mất đoàn kết, em sẽ theo phép công để xử, lúc ấy mong các cụ đừng trách.
Trân trọng.

arsenelupin

Xe buýt
Cụ chã co e hỏi , ý cụ là ko cmt thế nữa hay là phải xóa đi ạ!

Cụ chã co e hỏi , ý cụ là ko cmt thế nữa hay là phải xóa đi ạ!
Xóa những bài vi phạm nội quy, gây mất đoàn kết giữa các thành viên cụ ạ.
Em rất hoan nghênh và ghi nhận, coi đó là sự hợp tác của các cụ với BĐH.

Tuy nhiên nếu ai cố tình không hợp tác khi đã được nhắc nhở, em sẽ theo nội quy xử nghiêm.

Chỉnh sửa cuối:

CR-Vic

Xe container
em hỏi cụ Chã một câu thôi nhé:

ông nào là phụ trách cái box Toyoyta đấy ạ???

công ty em mà trưởng phòng bỏ bê công việc, xao nhãng nhiệm vụ được giao thì a lê hấp cho lên đường nhận lương 3 tháng về mà tìm việc :D

nói thì bảo bậy bạ chứ em thấy box Toyota nó quân tướng vô phèng như cái chợ loạn mà cấm có thấy ông trật tự hay quy tắc ở đâu ra mà làm nhiệm vụ :))

vẫn biết là các chã và chánh tổng là vác tù và hàng tổng nhưng không vác được thì buông ra chứ cứ khư khư giữ làm gì cho nó vướng :))

vài lời thô kệch, có gì trái tai thì ..... thôi :))

Xóa nhưng bài vi phạm nội quy, gây mất đoàn kết giữa các thành viên cụ ạ.

Tuy nhiên nếu ai cố tình không hợp tác khi đã được nhắc nhở, em sẽ theo nội quy xử nghiêm.

TàoTháo

Xe đạp
Xóa nhưng bài vi phạm nội quy, gây mất đoàn kết giữa các thành viên cụ ạ.

Bác viết sai chính tả kìa.

Cám ơn cụ đã nhắc nhở. Em sửa rồi
Bác viết sai chính tả kìa.
@ CR-Vic: Hiện tại chưa có Mod nào quản lý nội dung các thớt trực tiếp tại Box Toyota.
Có thể do vậy mà Box Toyota có tình trạng lộn xộn như cụ nói. Nhân sự việc này và qua ý kiến của cụ, em sẽ trao đổi lại với BQT.

TàoTháo

Xe đạp
Cám ơn cụ đã nhắc nhở. Em sửa rồi

@ CR-Vic: Hiện tại chưa có Mod nào quản lý nội dung các thớt trực tiếp tại Box Toyota.
Có thể do vậy mà Box Toyota có tình trạng lộn xộn như cụ nói. Nhân sự việc này và qua ý kiến của cụ, em sẽ trao đổi lại với BQT.
Thế là bác ko có quyền thưởng phạt ở đây đúng ko ạ?
Hay các bác bầu e làm quản lý box này đi.

Thế là bác ko có quyền thưởng phạt ở đây đúng ko ạ?
Hay các bác bầu e làm quản lý box này đi.
Em không can thiệp được vào nội dung bài các cụ viết nhưng thẻ vàng, thẻ đỏ, xì lốp hay tháo bánh hình như vẫn được
Nick âm binh này của cụ cũng mới, để em thử phát nhé

TàoTháo

Xe đạp
Em không can thiệp được vào nội dung bài các cụ viết nhưng thẻ vàng, thẻ đỏ, xì lốp hay tháo bánh hình như vẫn được
Nick âm binh này của cụ cũng mới, để em thử phát nhé
Ah, e mới vào nên không rõ! Có lẽ các bác q lý theo IP, nhưng ở cty e, dùng chung mạng wifi, thế là mấy ae thành ra âm binh cả ah!
Hoặc đi đâu cũng dùng wifi chung, thế thành âm binh cả àh!
E lập nick mới là do các bác xóa nick cũ vô lý! E để cùng kiểu mail, pass để cho các bác biết thôi!
E vào đây chém cho vui vì rảnh thôi. Hihi. Bác thức khuya thế.

Chỉnh sửa cuối: