[Funland] Bài hát cho ngày lãng đãng :)

Mợ Liễn

Xe container
Xưa Em có nghe 1 bài hát về mối tình giữa Cô kép chính của 1 đoàn hát hay gì đó với 1 anh phụ việc ở đó trong bài hát có hình ảnh 1 chiếc khăn tay màu đỏ...liệu Cụ Chum có biết bài này ko ạ ?
Cái này chắc phải hỏi siêu cao thủ .Chuối. Cái j cũng biết luôn! :)) Có 1 đứa dở hơi chuyên hỏi kiểu anh ơi, anh có biết tên cái bài j mà buồn buồn của Nhật mà dịch cả ra tiếng Việt ko? Hay lại như anh ơi, anh biết ca sỹ j nổi tiếng cách đây khoảng 15 năm mà có cái bài j hay hay em nghe vào 1 tối mùa đông... Ấy thế mà siêu cao thủ ấy đều giả lời đúng câu hỏi của đứa dở hơi luôn mới tài chứ :))

W.H.T

Xe tăng
Cái này chắc phải hỏi siêu cao thủ .Chuối. Cái j cũng biết luôn! :)) Có 1 đứa dở hơi chuyên hỏi kiểu anh ơi, anh có biết tên cái bài j mà buồn buồn của Nhật mà dịch cả ra tiếng Việt ko? Hay lại như anh ơi, anh biết ca sỹ j nổi tiếng cách đây khoảng 15 năm mà có cái bài j hay hay em nghe vào 1 tối mùa đông... Ấy thế mà siêu cao thủ ấy đều giả lời đúng câu hỏi của đứa dở hơi luôn mới tài chứ :))
Thật không để thỉnh 🤭

Mợ Liễn

Xe container

Thým Nở

Xe buýt
Mấy nay nhiều việc bực mình quớ, em toàn phải niệm thần chú :"Ko được đánh khách hàng! Ko được đánh khách hàng!" :-<:-<:-<

W.H.T

Xe tăng
Đẹp không này :)

W.H.T

Xe tăng
Niềm đau ngày hôm nay :D.

Con bé, là mình, đang đứng bất lực giữa một rừng xe cộ, biết làm thế nào để lôi xe của mình ra bây giờ :((. Đột nhiên có bạn tiến lại gần, hỏi điều gì đó, chỉ nghe được mỗi câu :".... xe đâu ạ?". Hồ hơi, chỉ ngay, đã ga lăng lại còn đẹp zai, sáng láng, da bánh mật, người đầm đậm và chắc, không quá cao. Sung sướng, hồi hộp đợi bạn dắt xe hộ ra. Đến nơi, bạn ý nhẹ nhàng bảo " Em gửi xe Cô ạ!" :((

Về ngay bài này :))

Chỉnh sửa cuối:

humxam75

Xe điện
Niềm đau ngày hôm nay :D.

Con bé, là mình, đang đứng bất lực giữa một rừng xe cộ, biết làm thế nào để lôi xe của mình ra bây giờ :((. Đột nhiên có bạn tiến lại gần, hỏi điều gì đó, chỉ nghe được mỗi câu :".... xe đâu ạ?". Hồ hơi, chỉ ngay, đã ga lăng lại còn đẹp zai, sáng láng, da bánh mật, người đầm đậm và chắc, không quá cao. Sung sướng, hồi hộp đợi bạn dắt xe hộ ra. Đến nơi, bạn ý nhẹ nhàng bảo " Em gửi xe Cô ạ!" :((

Về ngay bài này :))

Cái đo đỏ hình như sai sai :))

Có những bài hát em thấy nghe hôm mưa lạnh cảm giác hay hơn lúc nắng vàng.

Mợ Liễn

Xe container
Hà nội đang đẹp lắm, nắng vàng trải dài trên từng con đường, làn gió nhẹ nhàng vòng quanh mái tóc đã ngả màu bạc :)

Nay hoàng hôn đẹp lắm hay sao ý. Kéo rèm ra trời tối rồi nhg chân trời vẫn ửng hồng. Cả ngày ở ctr về mệt nên nằm xuống giường cái ngủ tít mít 😂

W.H.T

Xe tăng
Nay hoàng hôn đẹp lắm hay sao ý. Kéo rèm ra trời tối rồi nhg chân trời vẫn ửng hồng. Cả ngày ở ctr về mệt nên nằm xuống giường cái ngủ tít mít 😂
Phí hoài nhở :))..... tạo sóng gió xong roài.... giờ đi tung tăng đơi ;))