[Funland] Bách Khoa ngày trở về

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Trước chú ở KTX ko? Có lần anh vào KTX ngủ ké giường thằng bạn, mai đi thực hành vật lý sớm, đau đầu lên giường từ 7h tối mà ầm ĩ quá 12h mới ngủ đc sau khi ông cuối cùng của phòng đi ngủ. Hôm đấy có ông bị stress bê nguyên cái giá sách ném từ tầng 4 xuống sân ký túc, may k vào ai.
Em không :))
Em ngoan nên thi thoảng đi oánh chế thôi, hoặc ra net xem sex 😌

Thầy Cử còn có nghề tay trái là làm thuốc Đông Y ( hay thuốc Nam gì đó em không hiểu rõ lắm), nghe mọi người đồn cho đến khi về hưu thầy bảo vệ Luận văn TS mãi vẫn trượt, thế mà diệt sinh viên ra trò
ngày 27-2 lớp em vẫn đến chúc mừng thầy ngày thầy thuốc Việt Nam. Có môn học và thi lớp em còn thi tại nhà thầy cơ, khu tạ Quang bửu đi vào

Được gửi từ iPhone 6s - Otofun

dzungtq

Xe tải
Website
www.muitenvang.vn
Môn Quá trình và thiết bị Công nghệ hóa chất này hay sao ấy. Món này may mắn em qua ngay đợt đầu. Lớp em rụng như sung đấy, hình như vài chú tăng ca vì môn này. Khóa trên cũng xuống lớp em cũng vài chú.

View attachment 5555381
Chuẩn luôn, môn này đã khó còn nhiều trình :(

phuongan

Xe điện
hoá công 1, 2 và đồ án hoá công nữa. Hồi mình học còn có cả lớp ơi Quy Nhơn ra học môn này

Vào Quy Nhơn dân trong đó họ hiền và dễ chịu vô cùng, mà không hiểu sao thời đó em gặp đội ở QN ra học thấy lấc cấc, ba trợn thôi rồi.

An_Vi

Xe điện
Vào Quy Nhơn dân trong đó họ hiền và dễ chịu vô cùng, mà không hiểu sao thời đó em gặp đội ở QN ra học thấy lấc cấc, ba trợn thôi rồi.
Vậy là cụ không tìm hiểu rõ rồi! :D Học QN liên kết BK điểm đầu vào do QN tuyển nhưng lại cấp bằng BK (chỉ có bảng điểm là có chữ liên kết QN thôi). Do đó điểm chuẩn đầu vào thấp hơn BKHN rất nhiều, học sinh các tỉnh phía bắc cũng vào thi, từ Thanh Hóa trở vào đều có, dân Quy Nhơn vào chỉ phân nửa.

phuongan

Xe điện
Vậy là cụ không tìm hiểu rõ rồi! :D Học QN liên kết BK điểm đầu vào do QN tuyển nhưng lại cấp bằng BK (chỉ có bảng điểm là có chữ liên kết QN thôi). Do đó điểm chuẩn đầu vào thấp hơn BKHN rất nhiều, học sinh các tỉnh phía bắc cũng vào thi, từ Thanh Hóa trở vào đều có, dân Quy Nhơn vào chỉ phân nửa.
Vâng, em chỉ biết đội đó khi có nhóm thuê trọ ở ngõ Kim Hoa, giọng miền nam, ăn nhởi lắm cụ ạ.

hungkttt

Xe tăng
Thầy cô có thể không nhớ chứ chị Nhàn bán nước thì chả mấy cụ quên.

dzungtq

Xe tải
Website
www.muitenvang.vn
hoá công 1, 2 và đồ án hoá công nữa. Hồi mình học còn có cả lớp ơi Quy Nhơn ra học môn này

Cũng chỉ vì môn này mà em suýt toạch môn Kinh tế 9 trị, hôm đang đứng ở hành lang C2 với 2 ông bạn thân, thấy 1 chú mặt đã lạ lại hơi nhàu đứng cửa lớp... quay sang nói với 2 ông bẹn: chắc lại có chú tăng ca do môn hoá công vào lớp mình học. Lúc sau ông ý vào giới thiệu là giảng viên môn kinh tế 9 trị thay thời khoá biểu môn hoá công, xong ông ý liếc em 1 phát, ý là nãy tao nghe hết mài nói gì rồi nhá.... :) :) :)

dzuy1010

Xe tăng
Hồi ở KTX B7 em hay ra ban công hóng B7 bis xem phim x