[Funland] Bác sĩ hiếp dâm, đánh đập nữ điều dưỡng lãnh án 6 năm 8 tháng tù

cuhaifus

Xe container
Nhà thằng này thuê tới 11 luật sư giỏi nhất khắp cả nước đổ về huế bào chữa cho nó đó. Gia đình nó còn vu oan giá họa nhà cô T vòi tiền nữa kìa.

Tôi không đồng tình với ý anh lắm
Trap nghe victim blaming quá. Con bé có chủ động cài thằng này đâu. Nó hẹn con người ta vào phòng riêng chốt cửa rồi đập. Hy vọng các anh bớt victim blaming. Chứ án hiếp dâm rành rành mà cứ nói này nói nọ nạn nhân thì ai dám đứng ra tố cáo. `
Kể bác chơi thuần Việt hóa thì tốt quá anh em đỡ phải dịch

ruby_eagle

Xe điện
Bao nhiêu vụ lão này trót lọt rồi nhỉ? Thèm thì ra ngoài ăn bánh trả tiền chứ chơi trò khốn nạn vl.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Thớt trước em đọc có cảm giác như trắng án đến nơi và cô kia mắc thêm tội vu khống . Vậy mà sao lúc xử lại bị án nặng thế này. Mất hết cả niềm tin x-(

ncs67

Xe tăng
Khẳng định là thằng này muốn ăn con kia nhưng cũng phải xem tại sao con này không gọi nó xuống đưa thuốc lại lên nhà.Tiếp theo lên nhà đưa thuốc ở cửa rồi về sao phải vào nhà.Tiếp theo biết nó có dê trong người mà còn bật máy ghi âm và vào ổ của nó để làm gì.Tóm lại còn này cũng toàn tính gì đó, không phải dạng vừa

Arabia

Xe tăng
Bao nhiêu vụ lão này trót lọt rồi nhỉ? Thèm thì ra ngoài ăn bánh trả tiền chứ chơi trò khốn nạn vl.
Chắc nhiều nạn nhân đã phải ngậm bồ hòn rồi. Danh tiếng đã đồn xa đến mức để người ta phải cảnh giác đến độ bật ghi âm trước khi vào nhà là đủ biết. Và quả nhiên là xảy ra chuyện, loại thú vật này cứ phải ngồi tù dài xã hội mới yên bình.

Ra ngoài ăn bánh thì ko ngon. Thèm gái nhà lành cơ, đấy mới là vấn đề.

meo_con_xinh

[Tịch thu bằng lái]
Khẳng định là thằng này muốn ăn con kia nhưng cũng phải xem tại sao con này không gọi nó xuống đưa thuốc lại lên nhà.Tiếp theo lên nhà đưa thuốc ở cửa rồi về sao phải vào nhà.Tiếp theo biết nó có dê trong người mà còn bật máy ghi âm và vào ổ của nó để làm gì.Tóm lại còn này cũng toàn tính gì đó, không phải dạng vừa
Gọi bảo xuống lấy nhưng nó ko xuống bắt lên nhà. Chẳng nhẽ lấy lý do em sợ anh dê nên em ko lên ah? Nó là bác sĩ mình là điều dưỡng, cũng như kiểu sếp với nhân viên, từ chối cũng ko dễ. Lên nhà thì lúc đấy nó đẩy vào nhà thì làm gì nổi nó.

Thằng này thì chắc ko phải là lần đầu như thế này, chắc có tiếng rồi nên cô này mới cẩn thẩn bật ghi âm lại - cũng may em gái này cẩn thận! Nhiều ông ở đây đúng là suy nghĩ hèn hạ hết sức. Chẳng nhẽ cứ ghi âm lại là ng ghi âm có ý đồ gài còn ng bị ghi âm là người bị hại! Xã hội còn những thành phần suy nghĩ kiểu này thì trình độ dân trí vẫn còn mông muội lắm!

beomap2

Xe container
Gọi bảo xuống lấy nhưng nó ko xuống bắt lên nhà. Chẳng nhẽ lấy lý do em sợ anh dê nên em ko lên ah? Nó là bác sĩ mình là điều dưỡng, cũng như kiểu sếp với nhân viên, từ chối cũng ko dễ. Lên nhà thì lúc đấy nó đẩy vào nhà thì làm gì nổi nó.

Thằng này thì chắc ko phải là lần đầu như thế này, chắc có tiếng rồi nên cô này mới cẩn thẩn bật ghi âm lại - cũng may em gái này cẩn thận! Nhiều ông ở đây đúng là suy nghĩ hèn hạ hết sức. Chẳng nhẽ cứ ghi âm lại là ng ghi âm có ý đồ gài còn ng bị ghi âm là người bị hại! Xã hội còn những thành phần suy nghĩ kiểu này thì trình độ dân trí vẫn còn mông muội lắm!
Đúng rồi, dùng ghi âm hay ghi hình bằng camera để lấy bằng chứng chứ không phải để làm điều xấu

kiailovey

Xe tải
[

Bác này thẩm án đúng cmnr. Thằng này khét tiếng gian dâm ở Hui. Chị em trong ngành nêh thấy là thất kinh.
Dưng mà lạ có 1 số men cứ nghĩ là cô điều dưỡng đáng thương kia gài thằng hộ pháp. Hay là người nhà tay đó cũng nên. Haizz

Ngocqlb

Xe tăng

ChacuaTit

Xe tăng
Vào trỏng kiểu gì chả bắt quay tay ngày mấy lần

newbiass

Xe tải
Vụ này nhiều uẩn khúc lắm các kụ ei, chỉ nên đọc thôi...
Chuẩn, giờ trắng đen lỗn lận. Hôm trước ngồi trà đá, nghe 1 anh nói về án oan ntn: Nếu đúng là đúng, sai là sai. Ai vô tội được giải oan, ai có tội bị xét xử thì xxx đtra sao lắm anh giàu đến thế :D

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
có những loại lẳng lơ không cần ăn mặc hở hang hoặc đôi khi họ tìm kiếm những cái mình không có, hoặc cũng do môi trường làm đêm với nhau nhiều ....
Cụ suy luận từ những người xung quanh cụ ra hay sao mà hay thế ;)

sthd

Xe lăn
cài hay không thì vẫn đi tù.

có Cài nhưng ông là người chốt cửa không cho về thì ông vẫn phạm tội Bắt giữ người trái pháp luật
có Cài mà cháu nó hét Không, Không, mà ông vẫn dí vào thì ông vẫn phạm tội Hiếp dâm
cài mà tay ông gây thương tích trên người cháu nó thì ông vẫn có tội Cố ý gây thương tích
túm lại, cài hay không thì ông vẫn phạm tội.
ngu nhất là lấy cái oai của bác sĩ để chống lại cả ngành tư pháp. kiện tụng tùm lum. nếu ngoan thì có khi 2 năm.

xebetong

Xe container
Bác sĩ trực đêm nhiều mối lắm
Nên bí đến mức phải hấp diêm thì hơi lạ

bạch trà

Xe tải
Thi làm bs là thi cái gì thế
Thi vào ĐH Y Huế là mua vào ạ.
Bác sĩ trực đêm nhiều mối lắm
Nên bí đến mức phải hấp diêm thì hơi lạ
Nó thích cảm giác nạn nhân sợ hãi, khóc lóc la hét? Chốt cửa đập nạn nhân 70 phút. Bác sỹ thường có ai xách dao đuổi chém người nhà bệnh nhân như nó? Thằng này bất thường không đánh giá kiểu bình thường được.