Bác nào sành EXCITER tư vấn em cái

Fix_one

Xe máy
Chẳng là em có chút tiền đang định tậu anh exciter nhưng vì là nữ lên cả nhà ngăn vì dòng nè côn khó đi, nhưng em thì lại mê mẩn Anh ấy nâu rùi@ cụ nào đi nhiều dòng nè rùi cho em ý kiến cái@

phongluuhuong

Xe buýt
Mợ mà là em em trên hình thfi em xin phép like 1 cái ạ !

EX theo em là rất ổn, EX cũng có côn tay hoặc tự động mà mợ.

nemesistan

Xe tăng
trên hình thì có vẻ là X1, mợ mua loại côn tự động cũng có mà nhìn nó hơi xấu hơn một chút thôi

hungkienpham

Xe điện
Mợ chơi hẳn honda CB150R hay Yamaha R 15, 25 cho nó hoành đi EX mỏi lưng mà ngồi đau mông lắm chạy tốc độ cao cảm giác k an toàn.

blackberryvietn

Xe buýt
Đi thì không sướng bằng raider nhưng lành hơn raider. Em cũng vừa mua ex xong.

TOMBM

Xe buýt
Nếu để thi thoảng chạy đi chơi, phượt thì ok đấy. Nên chọn loại màu xanh trắng nhìn sẽ đầm và chất hơn. Còn để đi lại trong phố (HN, HCM) thì tay mợ phải to đấy, tắc đường là mỏi nhừ tay côn.

BAOVIET_TAXI

Xe điện
Chẳng là em có chút tiền đang định tậu anh exciter nhưng vì là nữ lên cả nhà ngăn vì dòng nè côn khó đi, nhưng em thì lại mê mẩn Anh ấy nâu rùi@ cụ nào đi nhiều dòng nè rùi cho em ý kiến cái@
Không biết mợ U bao nhiêu ? gì chứ con gái đi côn tay là em yêu lắm :) , hôm nào cho em cưỡi thử nhá =))

thecan

Xe buýt

Em cũng từng đi ex côn gp 5 số 1 thời gian rồi. Mợ con gái đi thì rất cá tính, sẽ nhận được nhiều ánh mắt ngưỡng mộ đấy ạ. Xe bốc, đi đường trường rất thích ạ, tội cái đi lúc tan tầm thì hơi phiền, tay đỡ côn liên tục, trời mưa đi rất bắn, thêm nữa mợ là con gái lắm đồ túi, ví, áo chống nắng.... mà xe ex này lại không có cốp đựng đồ.
Vài ý kiến cho mợ tham khảo

Chỉnh sửa cuối:

QuangBT

Xe máy
Thích là nhích thôi mợ, nhưng đi chợ thì đừng đi xe côn nhé, ko có lại phải ngậm mớ rau vào mồm mới đi dc đới :P

lamthitvit

[Tịch thu bằng lái]
Mợ nên chờ vài hôm nữa, mua Exciter150 côn tay luôn thể. Em rất thích ngắm girl đi xe côn tay. Nếu không thì mua Rider150 côn tay cũng được, đừng mua bản 135 nhé. Mà Rider trông ngầu hơn đấy, con Exciter135 côn tự động thì dở ông dở thằng, đừng mua nhé.

nhasachhailong

Xe điện

hình cuối cùng chính là con ex côn tự động màu đen bạc ánh kim thay vỏ nhé , con gái đi ex thì đúng là rất cá tính và đk nhiều người chú ý nhưng màu xanh gp là màu nổi bật nhất , ex ko nên thay vành của các xe khác và cũng không nên độ nó thành x1r vì ko còn chất ex nữa rồi

nhasachhailong

Xe điện
chào bạn
mình đã từng đi ex 5 năm và cũng từng sở hữu 5 con ex , ở huyện mình có lẽ mình là thằng thanh niên sở hữu và chơi nhiều xe máy nhất , toàn mua xe mới đi chán rồi lại bán , nhưng có lẽ chiếc xe làm mình hài lòng nhất là ex côn tự động màu đen bạc ánh kim , đây là chiéc xe bền nhất trong dòng ex , ex con tay gp dug là đời 4 số hay 5 số đi máy và côn nhanh kêu mặc dù đi mới đầu bốc hơn nhưng để đi máy êm và bền bốc thì côn tự động , thật tình khuyên bạn nên mua xe côn tự động 4 số , tìm xe ngon và màu còn tương đối thì nhất luôn mình có vài hình ảnh chia sẽ cho bạn , đây là chiếc xe mình ưng ý nhất do tự tay mình trang trí , tiếc là mình không giữ lại tấm hình nào với mấy con ex khác . vì thích màu xanh gp và hâm mộ nên tất cả các xe ex mình đều chuyển thanh màu xanh gp FIAT 46 YAMAHA , của VALENTINO ROSSI , đừng nên mua xe côn tay nhé, bạn sẽ phải ân hận đó , lời khuyên chân tình của mình

Chỉnh sửa cuối:

nhasachhailong

Xe điện
năm 2010 mà chạy con này có sến không cụ nhỉ , đây là đứa em họ nhà em ko phải rau cụ nhé

Fix_one

Xe máy

hình cuối cùng chính là con ex côn tự động màu đen bạc ánh kim thay vỏ nhé , con gái đi ex thì đúng là rất cá tính và đk nhiều người chú ý nhưng màu xanh gp là màu nổi bật nhất , ex ko nên thay vành của các xe khác và cũng không nên độ nó thành x1r vì ko còn chất ex nữa rồi
Xe của Cụ rất đẹp, lai cả hot girl nữa hehe nhìn thích thật

speed266

Xe điện
Mợ nên chờ vài hôm nữa, mua Exciter150 côn tay luôn thể. Em rất thích ngắm girl đi xe côn tay. Nếu không thì mua Rider150 côn tay cũng được, đừng mua bản 135 nhé. Mà Rider trông ngầu hơn đấy, con Exciter135 côn tự động thì dở ông dở thằng, đừng mua nhé.
Xem ảnh trên mạng em thấy con EX 150 này chả đẹp lắm, chỉ khoái mỗi cục máy :)

lechidung79

Xe tăng

Thật cá tính nhỉ

speed266

Xe điện
chào bạn
mình đã từng đi ex 5 năm và cũng từng sở hữu 5 con ex , ở huyện mình có lẽ mình là thằng thanh niên sở hữu và chơi nhiều xe máy nhất , toàn mua xe mới đi chán rồi lại bán , nhưng có lẽ chiếc xe làm mình hài lòng nhất là ex côn tự động màu đen bạc ánh kim , đây là chiéc xe bền nhất trong dòng ex , ex con tay gp dug là đời 4 số hay 5 số đi máy và côn nhanh kêu mặc dù đi mới đầu bốc hơn nhưng để đi máy êm và bền bốc thì côn tự động , thật tình khuyên bạn nên mua xe côn tự động 4 số , tìm xe ngon và màu còn tương đối thì nhất luôn mình có vài hình ảnh chia sẽ cho bạn , đây là chiếc xe mình ưng ý nhất do tự tay mình trang trí , tiếc là mình không giữ lại tấm hình nào với mấy con ex khác . vì thích màu xanh gp và hâm mộ nên tất cả các xe ex mình đều chuyển thanh màu xanh gp FIAT 46 YAMAHA , của VALENTINO ROSSI , đừng nên mua xe côn tay nhé, bạn sẽ phải ân hận đó , lời khuyên chân tình của mình
Em thấy ra đường giờ toàn EX 11 côn tay không biết họ có ân hận ko cụ nhỉ