Bác nào quan tâm tới Huyndai Avante thì vào nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng

TECHPAL.vn

Xe hơi
Em bên Gia Lâm, hôm vừa rùi cho bọn trẻ con đi chơi, thấy có nhà hàng tại khu sinh thái Long Thành gần chân cầu Long Biên thôi các cụ. Địa điểm rộng rãi, thoáng mát, có chỗ để xe rộng, có cả khu vui chơi cho trẻ con.

Em đề xuất: lần tới ọp tại đây đi các cụ.

Thùy linh đây các cụ thử xem : http://diemdung.vn/vi/TatCaThanhPho/Quan-xa/Khu-sinh-thai-Long-Thanh--Net-dep-binh-yen.-.html
Nếu mà nhà hàng của cụ Mr Nhà Quê được như thế này thì cắm luôn biển đại bản doanh hội AVA ở đó cụ nhỉ :D

IamDragon

Xe buýt
Trời, cái này khác gì cung vua phủ chúa đâu chứ. Em và Mr Nhà quê mà đầu tư được thứ này thì đâu thiếu tiền mua sữa cho F1 chứ.

mr.ken_no1

Xe container
Thêm cái nữa, em đang suy nghĩ hội mình có nên đề ra cái gọi là "tôn chỉ mục đích" không nhỉ. Thông thường một cái hội nào sinh ra đều phải có tôn chỉ mục đích thì mới hiệu triệu được "quần hùng". Ngày xưa Bác Hồ thành lập ra **** CS cũng phải có cái đó mới hiệu triệu được toàn dân. Nếu em nhớ không nhầm thì tôn chỉ là "lật đổ giai cấp thống trị..." gì đó còn mục đích là "lấy ruộng của người giàu chia cho người nghèo...". Hội của chúng ta hiện nay tôn chỉ mục đích là gì vậy, là "uống bia và cafe sao".
Báo cáo cụ, em cũng đã nghĩ tới vấn đề này rồi. Tham gia Hội thì sẽ phải chấp hành nội quy, cũng như mình tham gia diễn đàn ý
Cơ mờ cứ từ từ đã cụ ạ
Uốn bia và cà phê là tôn chỉ của tất cả các chi hội cụ nhá, không có 2 khoản đấy đố chi hội nào tồn tại được, hê hê.
Các chi hội hãng xe quan trọng nhất là giao lưu, truyền đạt và trao đổi kinh nghiệm về sử dụng, bảo dưỡng dòng xe mình đang đi.
Trước mắt thì cứ vậy đã cụ ạ
Em mong muốn chi hội m ình sẽ mạnh như các chi hội khác các cụ ạ
Điều này phụ thuộc vào mỗi thành viên trong chi hội

Trước mắt, em muốn nhà mình ọp vì mấy ly do sau:
1. Chúc mừng cụ thangz đã giải quyết xong rắc rối liên quan đến vợ 2
2. Ra mắt 1 số thành viên mới
3. Cũng lâu rồi nhà mình không ọp. Và em muốn 1 buổi ọp nữa để chính thức Thành lập Chi hội EVA, tạo thớt chi hội mới bên Box chi hội các hãng xe.
4. Đóng xiền áo cho iem :D, hôm nay em đã ứng tiền áo cho chi hội, chuyển cho cụ chã Hưng anpha rồi.

uduchi

Xe container

Thangz

Xe tăng

Mr nhà quê

Xe buýt
Cụ nhà quê có địa điểm nào chưa, em đang đi kiếm địa điểm đây.
Mình cũng đang đi tìm địa điểm, có mấy cái mặt bằng ở khu mỸ Đình, mình đi xem rồi, nếu mở ở đó cũng được nhưng mỗi tội giá thuê nhà đắt quá... sợ ko chịu đc nhiệt...hôm nào gặp nhau..mình thử hội ý cái..

mr.ken_no1

Xe container
Vấn đề là iem ứ có đủ xiền, huhu
Gấu cho có mỗi 10 củ để độ. Chắc là giữ nguyên rồi, chạ dám độ nữa.
Tính ra cũng phải mất 30 củ nếu độ lại.
Huhu.

Korea parts

Xe buýt
Báo cáo cụ Ken, cụ đặt giúp em 2 cái áo nam size S với nhá.....hơn 1 tuần vừa rồi em bận đi suốt không vào nhà mềnh được.
Vụ bodykit mà cụ đt, cụ chờ em nhá, nhưng nếu giống tổng thể xe cụ up lên thi em đoán nó cũng không rẻ đâu ah! Em nhờ check bên kia rồi alo cụ luôn ngay khi có thông tin!

mr.ken_no1

Xe container
Báo cáo cụ Ken, cụ đặt giúp em 2 cái áo nam size S với nhá.....hơn 1 tuần vừa rồi em bận đi suốt không vào nhà mềnh được.
Vụ bodykit mà cụ đt, cụ chờ em nhá, nhưng nếu giống tổng thể xe cụ up lên thi em đoán nó cũng không rẻ đâu ah! Em nhờ check bên kia rồi alo cụ luôn ngay khi có thông tin!
Hôm nay em đã chốt danh sách và chuyển xiền rồi
Cơ mờ đơn giản mà.
OK đã xác nhận 2 áo Nam cỡ S cho cụ rồi nhé.
Còn vụ bodykit thì nó chỉ có cản trước, sau và 2 bên thôi mà cụ.
Toàn nhựa sao mà đắt thế nhỉ, hihi.

uduchi

Xe container
Nhà cháu mới về 1 em Avante MT màu trắng đời 2011 tên cá nhân mới đi 7000km.Cụ nào có nhu cầu hoặc bạn bè có nhu cầu alo nhà cháu nhá;))

DG8809

Xe tải
Bác nào chưa đủ thông tin thì cập nhật cho em nhé (phần tô màu)

Em bận quá hôm tối qua mới về, sáng nay online sớm thấy nhà mình xôm mừng quá đánh thức cả nhà AVA đây, chúc cả nhà một ngày làm việc hiệu quả.
Thông tin đầy đủ của xe em là AVANTE x1.6 2010 nhập BKS: 34M-4173

IamDragon

Xe buýt
Mình cũng đang đi tìm địa điểm, có mấy cái mặt bằng ở khu mỸ Đình, mình đi xem rồi, nếu mở ở đó cũng được nhưng mỗi tội giá thuê nhà đắt quá... sợ ko chịu đc nhiệt...hôm nào gặp nhau..mình thử hội ý cái..
Em cũng đi xem mấy nơi, theo kinh nghiệm thì quán nên gần công sở, nhất là mấy cơ quan công quyền như Bộ, Sở chuyên ngành thì khách hay phải ngồi chờ hoặc bàn luận nhiều vấn đề "tế nhị" nên phải ra quán cafe. Hai là gần trường đại học để phục vụ sinh viên. Tuy nhiên tốt nhất là gần công sở vì công chức có tiền, không quá lăn tăn về giá.

Mr nhà quê

Xe buýt
Em cũng đi xem mấy nơi, theo kinh nghiệm thì quán nên gần công sở, nhất là mấy cơ quan công quyền như Bộ, Sở chuyên ngành thì khách hay phải ngồi chờ hoặc bàn luận nhiều vấn đề "tế nhị" nên phải ra quán cafe. Hai là gần trường đại học để phục vụ sinh viên. Tuy nhiên tốt nhất là gần công sở vì công chức có tiền, không quá lăn tăn về giá.
Đồng ý với chiến lược kinh doanh của Cụ....caphee kiêm cơm văn phòng thì nhất đấy cụ nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng