Bác nào quan tâm tới Huyndai Avante thì vào nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng

mr.ken_no1

Xe container
Báo cáo cả nhà là hiện nay BDH đang có chương trình đặt áo đồng phục của chi hội.
Các cụ cho ý tưởng cái logo của chi hội mình đi nhé
Sau khi có logo rồi thì đăng ký áo ạ (Hạn chót là 20/11 - gấp quá, hix.)

mr.ken_no1

Xe container
cụ cho em ít ảnh để chiêm ngưỡng đi. Em đang buồn vì vợ 2 đang bị giữ.... hix hix
*-:)Cụ Ken xem thế nào tính luôn khoản áo đồng phục cho anh em và trưng cầu ý kiến lập LOGO riêng đê.
Tiếc quá, hôm nay vắng kụ. Chúc cụ sớm giải quyết xong vụ rắc rối nhá.
Hì,hôm nay được gặp các cụ vinh hạnh quá,tiếc là em là nhân viên,đang trong giờ làm việc nên phải về sớm,cụ Hưng Ken có nhắn cho em từ sớm nhưng em ko đến sớm được,mong các cụ thông cảm,lần sau em sẽ cố gắng sắp xếp thời gian hơn ợ.
Cụ nài là rất đẹp zai đấy cả nhà ạ!
Cũng muốn gặp gỡ các cụ mà em xa hơn 100km nên chịu.
Vâng, em cũng biết là cụ chánh sẽ không tham gia được. Hôm nào cụ chánh ra HN thì nhớ alo cho em nhá, em xin được mời cụ cà phê ạ!
Cụ Ken ơi, up mấy cái ảnh hôm nay cho anh em xem đê. Tình hình là hôm nay ọp ẹp thế nào, nội dung thống nhất ra sao phọt lên anh em lắm bắt cụ nhể. Tiếc quá hôm nay em không thể đi được (đã bận lại xa quá) các cụ thông cảm cho em nhé!
Hôm nay cụ không đi thì thật là tiếc đấy, hihi. Nhà mình hôm nay cực vui nhuôn ạ!
Cho tý ảnh lên đi cụ Ken ơi. Em cũng chụp mấy cái nhưng ko phải máy chuyên nghiệp nên không dám show
Cụ Ken đâu roài nhỉ, phọt mấy cái ảnh lên cho anh em ngắm lại dung nhan tí nào.....
Hê hê, để mai em sẽ úp cụ nhá!
Xin bá cáo với các cụ là nhà cháu hôm nay rất vinh hạnh được gặp các cụ trong buổi ọp ẹp này. Cháu cũng đang bồ hóng ảnh của cụ Hưng Ken :)
Iem chào cụ ạ, chi hội bọn em hôm nay cũng rất vinh dự được giao lưu với cụ ạ!!!

TECHPAL.vn

Xe hơi
Công nhận là cụ Ken-Hưng có năng khiếu tổ chức, hi vọng lần sau lại sớm được gặp các cụ mà ngồi với các cụ mới thấy xe Avante của chúng ta rất đẹp

Mr nhà quê

Xe buýt
Thay mặt chi hội : gởi lời cám ơn sâu sắc đến chú Ken và toàn thể anh em trong buổi OFF ngày hôm nay.
Một không khí vui vẻ, sôi nổi và đầy lòng nhiệt huyết... ko thể nào tuyệt vời hơn được nữa.
Hoan nghênh tinh thần nhiệt tình, hết lòng với anh e của chú Ken.
Mạo muội đề nghị chú Ken là chủ tịch của chi hội E/A.
Các bác có đồng ý với đề nghị của tôi ko?
Nếu đồng ý thì nâng ly để chúc mừng chú Ken và chi hội nhé...dzo...dzo...dzo...

Korea parts

Xe buýt
Thay mặt chi hội : gởi lời cám ơn sâu sắc đến chú Ken và toàn thể anh em trong buổi OFF ngày hôm nay.
Một không khí vui vẻ, sôi nổi và đầy lòng nhiệt huyết... ko thể nào tuyệt vời hơn được nữa.
Em đồng ý với ý kiến của bác Nhà quê ạ, cụ Ken gánh trọng trách này là chuẩn đấy ạ !

Korea parts

Xe buýt
Em xin phép rót rượu chúc mừng các cụ trong buổi họp mặt hội ngày hôm nay ạ! Em kính các cụ 1 ly nhé !

TECHPAL.vn

Xe hơi
Biểu quyết thêm 1 phiếu cho cụ Ken nhé, có hàng xe avante đông đủ như vậy cũng là nhờ công của cụ

anycar.vn

Xe tăng
Hì,hôm nay em đến muộn,về vội nên chưa kịp quen với tất cả các cụ,chỉ kịp làm quen với cụ Ken,cụ Mr nhà quê,cụ Trung Già với cụ Hùng thì phải.Nhưng uống như các cụ thì em sợ quá,bụng em bé mà cứ bắt hết,tí vỡ bụng:bz

Mr nhà quê

Xe buýt
Hì,hôm nay em đến muộn,về vội nên chưa kịp quen với tất cả các cụ,chỉ kịp làm quen với cụ Ken,cụ Mr nhà quê,cụ Trung Già với cụ Hùng thì phải.Nhưng uống như các cụ thì em sợ quá,bụng em bé mà cứ bắt hết,tí vỡ bụng:bz
cái gì cũng phải luyện tập chú Car ah. Anh đảm bảo chú tham gia vài buổi OFF nữa là sẽ lên cơ ngay thôi. A sợ lúc đó tụi anh nhìn thấy chú lại chạy mất dép....

Korea parts

Xe buýt
Cụ Ken say bia lâu quá nhể, anh em đang ngồi hóng anh đây cụ Ken ơi .....!

uduchi

Xe container
hiện tại chú Ken đang phải chỉnh sửa qua SHOP tý cụ ah?
cụ cứ từ từ rồi sẽ được chiêm ngưỡng những tấm hình đẹp nhứt?
Ha ha ha,chi hội nhà mình xấu quá nên phải chỉnh sửa photoshop mới dám up lên:bz

TECHPAL.vn

Xe hơi
Hôm qua chiều phải làm nên chưa dám văn hết ga, hôm nay đang ngồi beer tiếp đề chờ cụ Ken post ảnh tranh thủ mời các cụ một cốc nhé

cuongdt86

Xe tăng
cái gì cũng phải luyện tập chú Car ah. Anh đảm bảo chú tham gia vài buổi OFF nữa là sẽ lên cơ ngay thôi. A sợ lúc đó tụi anh nhìn thấy chú lại chạy mất dép....
Chúng cháu căng hết cả cái bụng cái dạ cụ ạ, hix :(
Chúng cháu trình còi, vừa đến đã phải làm 2 nháy 100% nên chẳng thở được :D
@ Cụ Hưng Ken: Cụ Ken vẫn đang say men hay sao mà chẳng thấy ảnh thế cụ ơi.

Thangz

Xe tăng
tình hình xe cộ của cụ thế nào rồi? có khả quan hơn ko hả cụ?
Cảm ơn cụ đã quan tâm và động viên, em vẫn đang chờ xxx làm việc. Em có lập 1 thớt về vụ của em rùi, nói chung là ý kiến anh em nhà mình đều ủng hộ em, phải chiến đấu tới cùng. Mấy hôm nay lại đi 2B đi làm nên nhớ vợ 2 lắm. Có thông tin mới em sẽ cho các bác biết ngay.

Korea parts

Xe buýt
Tối nay cụ Ken cố giải quyết xong xuôi vụ ảnh cho anh em đỡ sốt ruột tí đê..............

Trạng thái
Thớt đang đóng