Bác nào quan tâm tới Huyndai Avante thì vào nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng

mr.ken_no1

Xe container
Em thì chịu rôi nhà mãi tận HD ọp thật thì em đi Cụ Ken ợ, ọp chui hóng vậy. Mà sau cái vụ đại sự của hội HY nhà cụ, cụ lại lên dây cót cho a em hi vọng cụ nhá!
Vấn đề là em muốn nhà mình có 1 buổi ọp rồi lên kế hoạch về HY, dưng có lẽ là chạ ai tham gia thì phải, chán quá.
Còn cụ thì chắc chắn phải về HY rồi nhá, hôm đó em với cụ cùng sâu hàng, hàng của cụ em đã biết roài, còn cụ thì chưa biết hàng của ẹm, hí hí.
@ cả nhà: Vụ đi dự SN Hưng Yên cả nhà cho ý kiến đi ạ, vì cuối tuần này là nhà HY SN rồi ạ.

DG8809

Xe tải
Vấn đề là em muốn nhà mình có 1 buổi ọp rồi lên kế hoạch về HY, dưng có lẽ là chạ ai tham gia thì phải, chán quá.
Còn cụ thì chắc chắn phải về HY rồi nhá, hôm đó em với cụ cùng sâu hàng, hàng của cụ em đã biết roài, còn cụ thì chưa biết hàng của ẹm, hí hí.
@ cả nhà: Vụ đi dự SN Hưng Yên cả nhà cho ý kiến đi ạ, vì cuối tuần này là nhà HY SN rồi ạ.
Cụ Ken ơi! Em thực sự là không về dự SN OF Hưng Yên được rồi. Đúng là Lâu ko về HY cũng muốn về lắm để giao lưu đấy, nhưng mờ cuối tuần này em có việc bận không thể dứt ra được. Mừng cụ, Mừng OF Hưng Yên, mong ngày gặp sau vậy cụ ợ!

mr.ken_no1

Xe container
Em lỗi cổ cái thớt này lên ạ
Bây giờ ra đường gặp nhiều xe avante quá :D
Chán nhỉ, vậy là chạ ai về SN HY với em rồi.

khengkhec

Xe hơi
Cả nhà ơi cho em hỏi một chút xíu ạ, chả là e có ý định tiến tới với Accent, nhưng hnay đi ngồi thử xe, thì thật sự là bị thích avante hơn, vì Accent ngồi rất bí, lại k có cửa sổ trời, trong khi đó, ngồi avante thì lại là một cảm giác hoàn toàn khác, cực kì thoải mái, tầm nhìn lúc ngồi lái cũng thoải mái hơn Accent nhiều. Nhưng phụ huynh em nhất định say no với xe liên doanh, còn hình như xe nhập thì phải 40k cơ, 40k thì không đời nào được mua ạ

Em không quen ai đi avante cả, mọi ng giúp e với nhé, e có nên mua avante liên doanh không? Em cảm ơn mọi ng nhiều nhiều ạ
Bản thân Avante sử dụng treo sau loại đa liên kết chứ không phải thanh xoắn như các xe Altis, Accent.. hay tay đòn kép của Civic nên vận hành chính xác và êm hơn.

anycar.vn

Xe tăng
Cả nhà ơi cho em hỏi một chút xíu ạ, chả là e có ý định tiến tới với Accent, nhưng hnay đi ngồi thử xe, thì thật sự là bị thích avante hơn, vì Accent ngồi rất bí, lại k có cửa sổ trời, trong khi đó, ngồi avante thì lại là một cảm giác hoàn toàn khác, cực kì thoải mái, tầm nhìn lúc ngồi lái cũng thoải mái hơn Accent nhiều. Nhưng phụ huynh em nhất định say no với xe liên doanh, còn hình như xe nhập thì phải 40k cơ, 40k thì không đời nào được mua ạ

Em không quen ai đi avante cả, mọi ng giúp e với nhé, e có nên mua avante liên doanh không? Em cảm ơn mọi ng nhiều nhiều ạ
Tính theo phân khúc thì Avante hơn Accent mà cụ.Avante là hạng trung,Accent chỉ là hạng nhỏ.Lúc mới ra Avante lắp ráp cũng bị ném đá kinh lắm.Nhưng giờ đầy đường,thậm chí cháy xe.1 phần cũng vì giá cả nó phù hợp với nhiều người,tiếc là mới chỉ có 2 màu đen và trắng.Có gì cụ qua bên em đi thử xe xem sao.

meo_xinh

Xe buýt
<:-PƠ sao vẫn chưa thấy mợ meo_xinh cưới Avante nhỉ????
Cảm ơn cụ đã quan tâm, dù ai nói ngả nói nghiên em vẫn sẽ lấy avante thôi ạ, sét đánh cháy thui dồi :)), em chưa lấy xe được, chắc phải sang tháng, vì cuối tháng này e mới có bằng, phụ huynh em bảo chìa bằng ra đây rồi mới cho lây xe, vì e về vn hơn năm r , đi học lái phải đến 3 lần nhưng toàn bỏ dở có theo được đâu, nắng thì kêu nắng, mưa kêu mưa, mới cả cũng bận đi làm nữa

Ngày nào e chả phải ngắm em ý một hai lần cho đỡ thèm :)), dạo này ra đường bắt đầu thấy nhiều avante rồi, hnay e sang nhà dì e, mọi ng đc dịp tranh luận và tổng tiêu diệt em vì e đòi mua avante nội chứ k phải xe nhập khác mà giá tương đương, và gợi ý em accent ( mà nhập thì cũng k cho mua vì đắt thế mua camry cho lành), một lúc sau lại quay sang " à, hay là con mua ford fiesta ý, DÙ SAO NÓ CŨNG LÀ XE MỸ =)) =)) , mới cả con gái đi xe bé thôi :)), ôi đúng là phụ huynh, chỉ giỏi bị mờ mắt bởi Mỹ mới cả Hàn.

Chẹp, cho đến giờ em vẫn k quên đc cảm giác ngồi và lái thử avante :x, em chả quan tâm mọi ng bảo nó giống taxi dầu khí hay dầu khói, em chẳng quan tâm mọi người bảo nó là đời cũ hay mới, em chỉ biết là so với tầm tiền đó, thiết kế như thế là trẻ trung và hiện đại rồi, em đi xe thì cái quan trọng là khi em lái , ngồi trong có thoải mái hay không , chứ e đâu có mua xe xong ngồi lên nóc mà ngắm nó đâu :)) :)) nhỉ . Tắc đường cả tiếng e cũng k sợ, cảm giác như mình ngồi trong phòng mình ở nhà rồi ý :)), thoáng và rộng dã man

Túm lại, Huyndai thuê em pr cho avante đc rồi đấy ạ :)) :))

Chỉnh sửa cuối:

DG8809

Xe tải
Cảm ơn cụ đã quan tâm, dù ai nói ngả nói nghiên em vẫn sẽ lấy avante thôi ạ, sét đánh cháy thui dồi :)), em chưa lấy xe được, chắc phải sang tháng, vì cuối tháng này e mới có bằng, phụ huynh em bảo chìa bằng ra đây rồi mới cho lây xe, vì e về vn hơn năm r , đi học lái phải đến 3 lần nhưng toàn bỏ dở có theo được đâu, nắng thì kêu nắng, mưa kêu mưa, mới cả cũng bận đi làm nữa

Ngày nào e chả phải ngắm em ý một hai lần cho đỡ thèm :)), dạo này ra đường bắt đầu thấy nhiều avante rồi, hnay e sang nhà dì e, mọi ng đc dịp tranh luận và tổng tiêu diệt em vì e đòi mua avante nội chứ k phải xe nhập khác mà giá tương đương, và gợi ý em accent ( mà nhập thì cũng k cho mua vì đắt thế mua camry cho lành), một lúc sau lại quay sang " à, hay là con mua ford fiesta ý, DÙ SAO NÓ CŨNG LÀ XE MỸ =)) =)) , mới cả con gái đi xe bé thôi :)), ôi đúng là phụ huynh, chỉ giỏi bị mờ mắt bởi Mỹ mới cả Hàn.

Chẹp, cho đến giờ em vẫn k quên đc cảm giác ngồi và lái thử avante :x, em chả quan tâm mọi ng bảo nó giống taxi dầu khí hay dầu khói, em chẳng quan tâm mọi người bảo nó là đời cũ hay mới, em chỉ biết là so với tầm tiền đó, thiết kế như thế là trẻ trung và hiện đại rồi, em đi xe thì cái quan trọng là khi em lái , ngồi trong có thoải mái hay không , chứ e đâu có mua xe xong ngồi lên nóc mà ngắm nó đâu :)) :)) nhỉ . Tắc đường cả tiếng e cũng k sợ, cảm giác như mình ngồi trong phòng mình ở nhà rồi ý :)), thoáng và rộng dã man

Em bầu luôn mợ làm đại sứ hội OF Avante!

DG8809

Xe tải
Em hóng hớt thấy bảo nhà HY hôm nay tổ chức SN hoành tráng lắm, cụ Ken phọt mấy hình lên anh em dòm cái cụ Ken ơi! chẹp chẹp...

mr.ken_no1

Xe container

Em bầu luôn mợ làm đại sứ hội OF Avante!
Chưa đọc dòng cuối em giật mình cứ nghĩ mợ ấy là SÂU của HTC cơ, hì!!!
Em hóng hớt thấy bảo nhà HY hôm nay tổ chức SN hoành tráng lắm, cụ Ken phọt mấy hình lên anh em dòm cái cụ Ken ơi! chẹp chẹp...
Buổi Sinh nhật thành công rực rỡ cụ ạ
Hôm nay em không có cái hình nào cả, hix. Mai em sẽ cóp ảnh về đây cho cả nhà xem ạ!!

meo_xinh

Xe buýt
Hnay e thấy cái avante của cụ nào có logo otofun, ở đoạn hàng gà, 2136 gì gì ý, tại đưa bạn e bảo xe gì trông đẹp nhỉ, e quay sang thì là avante

mr.ken_no1

Xe container
Hnay e thấy cái avante của cụ nào có logo otofun, ở đoạn hàng gà, 2136 gì gì ý, tại đưa bạn e bảo xe gì trông đẹp nhỉ, e quay sang thì là avante
Em mà làm quản lý ở HTC thì em sẽ mời mợ về làm Sâu đới, nghe mợ nói mà những người đi dòng xe này sướn tóa!

nobita_di_venza

Xe buýt
Avante hiện tại đang cháy hàng! Các bác có tìm được con nào thì múc luôn đi, ko sắp tăng giá đấy các bác ah!

nobita_di_venza

Xe buýt
Em là newbaby, trước tiên xin kính chào các bác. Mong các bác chỉ giáo cho vài đường về xe cộ. Chẳng là e rất khoái con xế Huyndai Avante, ko biết có bác nào rành về con xế này ko. Xin chỉ giáo cho em vài đường với ah. Cám ơn nhiều.
Cụ qua bên em lái thử xe rùi mình nói về em nó luôn!

Mr nhà quê

Xe buýt
mợ ơi.....tôi muốn mời mợ ngồi thử xe của tôi đc hun?

Chỉnh sửa cuối:

Korea parts

Xe buýt
Dạo này thấy các bác Avante im ắng quá ạ, cuối tuần này có dịp nào cafe giao lưu được không các bác nhỉ !

uduchi

Xe container
Các cụ các mợ hãy tận hưởng Avante 1.6 đi.Sắp tới HTC sẽ cho ra nhiều bản 2.0 và hạn chế 1.6,lúc ý 1.6 sẽ là hàng hím:P

Trạng thái
Thớt đang đóng