Bác nào muốn bán Fiat Albela không????

nguyen_kia

Xe điện
hèn chi em chờ dài cổ, cụ ở Đông Anh city à? Cụ PM e số cầm chân, hôm nào qua bên đó chiêm ngưỡng vợ 2 cụ vậy.

Taplai_07

Xe container

Taplai_07

Xe container
Cụ xem chữ ký của em đấy
Lại ghét rồi, chuyển sang hoạt động du kích hở. Nói thật nếu bán chưa vội thì cứ nghiên cứu xe khác đi rồi để em con đó nhé. Em thích nhất quả quay tay xe tải trên vô lăng của kụ đới. Muốn xe kụ bởi mỗi cái đó Nớ.

congnhuanphat

Xe điện
Lại ghét rồi, chuyển sang hoạt động du kích hở. Nói thật nếu bán chưa vội thì cứ nghiên cứu xe khác đi rồi để em con đó nhé. Em thích nhất quả quay tay xe tải trên vô lăng của kụ đới. Muốn xe kụ bởi mỗi cái đó Nớ.
Nhà cháu thấy bảo mua nguyên cái vô lăng cũng bán mừ

Taplai_07

Xe container
Nhà cháu thấy bảo mua nguyên cái vô lăng cũng bán mừ
Không phải đâu, vưỡn tiếc đới. Mừ iem muốn mua cái đóa để dược khuyến mại iem la bàn mờ. Trrong cho nó giống thầy lý. Hơ.

congnhuanphat

Xe điện
Không phải đâu, vưỡn tiếc đới. Mừ iem muốn mua cái đóa để dược khuyến mại iem la bàn mờ. Trrong cho nó giống thầy lý. Hơ.
Cụ máu để hôm nào cháu rủ rê nhà F.I.A.T đi cà cafe rồi ới cụ đến Chôm nhé :D

GB1

Xe tăng
Ngày ở gần hồ con Rùa, tối về gần hồ con Ốc.
Tưởng hội Fiat cấm mỗi thành viên có quá 1 xe cụ ơi :D?

F.I.A.T

Xe điện
Sang bên em uống bia Bắc Sông Hồng đê, rồi thích cái giề thì vặt cái đó, nhanh ko nà bán theo xe đấy ná :))

F.I.A.T

Xe điện
Cái nì ko phải để chơi đâu nhé, trên xe còn có quyển lịch vạn sự nữa, cứ trước khi khởi hành nổ máy là giở sách xem ngày xem hướng rồi nhắm la bàn mà đi. yên tâm lém, đấy, xe có bao giờ hỏng đâu, đỡ phải cúng, bái, đỡ tốn kém :P

xephaoma...tot

Xe buýt
Nếu cụ yêu cầu từ 2006 trở lên thì xác định tim albea đi cho ló nhanh, kiếm đâu ra Siena.
iêm đang chạy albea đây, cụ có máu ko, em cũng đang cần đổi xe, dưng ko gấp lắm vì em còn phải tìm xe đã, và đợi .....xiền về, em tìm xe tên công ty nên chắc cũng ko sẵn.
Xe em SX 05, đăng ký T12-06, cụ xem xe em bên mục này này, cụ máu thì xem xe đã nhé và tham khảo giá đi cho đỡ mất thời gian. các cụ ko có nhu cầu thực sự và thợ thuyền xin vui lòng ko gọi nhé.
Em chỉ tiếp được trong ngày nghỉ CN thôi, xe em ko đi nhưng em đi làm bận.
Em ở Đông Anh nhé, cụ nào sang chơi và xem xe em mời Bia Bắc tẹt ga.

Cụ nào muốn mua Fiat tốt nhất nên tìm hiểu kỹ về fiat đã để đỡ mất thời gian trả lời những cái ko cần thiết.
Vì em chưa cần bán gấp (vừa bán vừa tìm xe mà), nên cụ Mèo cứ để cho em ở đây nhé, khi nào bán puplic em sẽ đưa đủ thông tin em nó.

Vì vậy thời điểm này em chỉ tiếp cụ nào thực sự đam mê fiat thôi
Định gả vợ 2 mà chả cho tấm hình lên - tù mù quá. Ảnh cưới ko còn cái nào hả cụ ?

congnhuanphat

Xe điện
Cái nì ko phải để chơi đâu nhé, trên xe còn có quyển lịch vạn sự nữa, cứ trước khi khởi hành nổ máy là giở sách xem ngày xem hướng rồi nhắm la bàn mà đi. yên tâm lém, đấy, xe có bao giờ hỏng đâu, đỡ phải cúng, bái, đỡ tốn kém :P
Em khoái chỗ đo đỏ này nhất=))