Bác nào lấy Lac ex LD tháng 11 thì vào đây tham gia nhé

reloaded

Xe tăng
Em thấy bên Ford có cái thớt cũng dư này về Focus hay đáo để nên cũng bon chen 1 thớt ở bên daiu nhà mình.

Tình hình là em đặt con Lac tháng 11 này lấy. Hôm nay gọi điện cho cậu sale thấy bảo là khoảng giữa tháng xe về. Vậy mời các cụ cùng thời hạn lấy xe này vào trao đổi nhỉ.

Nhân đây cũng xin tham khảo các cụ mấy việc về lắp đồ cho em Lac này:
- Lắp DVD kèm màn hình cho Lac thì lắp loại nào xem ổn chút trong tầm tiền 10 củ?. Em đang phân vân giữa 1 em JVC khoảng hơn 10 củ và 1 em pioneer tàu khoảng 5 củ.
- Cảm biến lùi 4 mắt thì lắp loại nào tốt? Em thì không thích camera lùi rồi vì vẫn muốn luyện tí cảm giác :).
- Dán kính toàn xe em định xài Llumar vì ở nhà cũng dán kính llumar này thấy ổn phết. Các cụ tư vấn giúp dán như thế nào cho phù hợp (em muốn kính cửa sau tối 1 chút để giấu hàng (y), kính cửa trước sáng hơn để vẫn quan sát gương và đường xá được. Em chỉ định chi cho khoản này khoảng 4 củ.

Cảm ơn các cụ nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

HưngKenny

Xe đạp
em cũng tầm 22-11 là múc thêm em SE cho ông chú đây,hiện tại cũng đang chạy SE

bankymoon

Xe tải
Các bác đã chạy SE rồi làm ơn cho em hỏi tí ạ. Tình hình là cuối tuần sau em cũng cưới 1 em SE, các bác cho em hỏi chút là em nó ăn uống thế nào. Nếu được các bác cho em xin vài cảm nhận sau 1 thời gian kết hôn với em nó. Xin đa tạ các bác nhiều.(b)

reloaded

Xe tăng
Ơ các bác ơi đây là thớt về Lac EX liên doanh mà. Chả thấy các bác ex đâu toàn thấy se thế này à?

ducthanh1874

Đi bộ
cho hỏi Bác đặt gia bao nhiêu vậy, tôi cũng mới đặt mà kô đc bớt đồng nào. sao thấy trên đây các Bác đặt gia thấp hơn vài trăm kô à, mình thì chỉ thích độ con lac ex của mình thứ nhất là: kính hậu điện gập nhưng phải hàng gin. thứ 2 CD có màng hình, thứ 3 là bốn tay nấn cửa bằng inox và thứ 4 là đèn sương mù. nếu bác lấy xe trước có độ ở đâu tốt thì chi tôi với? xe tôi tới 20/11 mới lấy.

speedman

Xe tải
cho hỏi Bác đặt gia bao nhiêu vậy, tôi cũng mới đặt mà kô đc bớt đồng nào. sao thấy trên đây các Bác đặt gia thấp hơn vài trăm kô à, mình thì chỉ thích độ con lac ex của mình thứ nhất là: kính hậu điện gập nhưng phải hàng gin. thứ 2 CD có màng hình, thứ 3 là bốn tay nấn cửa bằng inox và thứ 4 là đèn sương mù. nếu bác lấy xe trước có độ ở đâu tốt thì chi tôi với? xe tôi tới 20/11 mới lấy.
Sao ý tưởng của bác giống em thế, hệt luôn dưng mà em phải luôi cái vụ CD lại vì không đủ xèng.
Em mà độ trước bác em sẽ post lên.
Vụ kinh hậu em xem hàng chỗ mợ minh0406 rùi, hàng trông khôn lắm, chắc hàng của mợ là zin đấy, chắc chắn sờ vào có cảm giác man mát của hàn xẻng. Cụ có ý tưởng CD nào gợi ý em với nhé!
(b)(b)(b)(b)

ducthanh1874

Đi bộ
Sao ý tưởng của bác giống em thế, hệt luôn dưng mà em phải luôi cái vụ CD lại vì không đủ xèng.
Vụ kinh hậu em xem hàng chỗ mợ minh0406 rùi, hàng trông khôn lắm, chắc hàng của mợ là zin đấy, chắc chắn sờ vào có cảm giác man mát của hàn xẻng. Cụ có ý tưởng CD nào gợi ý em với nhé!
(b)(b)(b)(b)
Bác hỏi mợ minh0406 coi kinh hậu gia bao nhiêu? có phải đồ zin kô? có chuyển vào trong nam được kô ? giúp tôi với

ducthanh1874

Đi bộ
(b)(b)(b)(b)
cái vụ CD mang hình mình cũng kô máu lắm, tại vì mình di xe thì đâu có xem đc, chấc phải gắn CD nghe nhạc thôi

reloaded

Xe tăng
cái vụ CD mang hình mình cũng kô máu lắm, tại vì mình di xe thì đâu có xem đc, chấc phải gắn CD nghe nhạc thôi
Nhà em có 2 F1 nên tính lắp DVD kèm màn hình để chúng nó coi Chuột&Mèo cho đỡ nhức đầu cụ ạ. Còn đúng là để phục vụ mình thì chỉ cần CD và radio là đủ thôi.

reloaded

Xe tăng
Em đặt 19.6 dưng mà đặt từ t8 đến t11 mới lấy mới có giá đó :6:. Em phải căn đúng thời điểm tiền nó về mới cưới vợ được (b).

Veyron2.0

Xe buýt
Hôm nay em với ông anh đi lòng vòng mấy showroom xem Lac, thấy có chú sâu bảo Lac nhập vưỡn dùng máy 1.6 của Lac EX liên doanh
Thế là thế lào nhỉ, cụ lào biết :69::69: hộ em xem có thật thế không
Nếu đúng thì tội giề mất thêm tới mấy K cho mỗi cái vỏ có vẻ đẹp hơn nhể :^):^)

speedman

Xe tải
Em đặt 19.6 dưng mà đặt từ t8 đến t11 mới lấy mới có giá đó :6:. Em phải căn đúng thời điểm tiền nó về mới cưới vợ được (b).
Cụ có đặt ở Minh Hoàng không? Đặt ở đó lâu vai te

Chỉnh sửa cuối:

sport4wheel

Xe tải
Lac ex của em lấy 19,5 đi được 2t rùi thấy cũng ổn. Đi trong phố em nó uống hết 10l/100km thế có được không hở các cụ(b), Hôm qua vùa qua mợ Minh0406 để đổi quốc tịch nó sang xe chervolet Mỹ :21::21:nhìn ngon hơn Lac nhập là cái trắc:21::21::)):))

Bobobabe

Xe hơi
Hôm nay em với ông anh đi lòng vòng mấy showroom xem Lac, thấy có chú sâu bảo Lac nhập vưỡn dùng máy 1.6 của Lac EX liên doanh
Thế là thế lào nhỉ, cụ lào biết :69::69: hộ em xem có thật thế không
Nếu đúng thì tội giề mất thêm tới mấy K cho mỗi cái vỏ có vẻ đẹp hơn nhể :^):^)
Oạch bác sâu ở cửa hàng nào nói thế đấy bác, bác cho tên cái showroom, để anh em ko đến đấy mua nữa...

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
Khổ thân mấy bác mua xe LD đợi tận 3 tháng vẫn ko có xe, em thì ko đủ kiên nhẫn chờ mấy bố sale bày trò như thế. Còn nếu em là sale của Vidamco thì em sẽ nói là máy Lac nhập thua xa máy LD mới đúng :69:

sport4wheel

Xe tải
Khổ thân mấy bác mua xe LD đợi tận 3 tháng vẫn ko có xe, em thì ko đủ kiên nhẫn chờ mấy bố sale bày trò như thế. Còn nếu em là sale của Vidamco thì em sẽ nói là máy Lac nhập thua xa máy LD mới đúng :69:
Chuẩn không cần chỉnh máy khỏe hơn là cái trắc:)) vì vỏ nó nhẹ hơn đến 100kg đúng ko các cụ(b)

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
chưa có bài nào phân tích cảm nhận con Lacety mới naỳ à các bác, bưã em đi trên đê Yên Phụ nhìn xuống bãi xe gara thấy con ẻm này đậu kế bên mấy chiếc Honda, Merz và Bim cũng phong cách xì tin lắm, lúc đấy em chưa biết nó là con gì, nhưng nghĩ bụng là xe quaí gì mới ra mà đẹp thế, cưả nóc , pha liếc đáng yêu ghê
Tìm maị trên 4r mà chưa có bài phân tích chi tiết nào..

reloaded

Xe tăng
(b)(b)(b)(b)
Vụ gương chiếu hậu em cũng máu lắm nhưng đọc đâu đó thấy bảo khoảng hơn 4tr 1 bộ, chát quá.

Em đang định thế này các bác nghe có xuôi không nhé: Em sẽ cứ để bộ gương nguyên bản, không làm dây bảo hiểm j hết, đi đến bao giờ bị vặt thì em sẽ bỏ luôn thay bộ gập điện cho oách. Tất nhiên sau khi thay bộ gương mới sẽ phải làm bảo hiểm gương và trong coi cẩn thận roài :21:

viser

Đi bộ
Em cũng cuối tháng 11 lấy xe.Lac EX màu bạc,hết vốn nên chỉ dán kính thôi.Mấy cái khác chắc để sau này mới lắp.
Mà em lấy đến 19,900$.Kì kèo mãi mà sales ko bớt,nên lấy luôn.Bác reloaded lấy đc 19,5.Hay thật đấy.:41::41: