[Thảo luận] Bác nào hay đi hướng Phạm Văn Đồng-Phạm Hùng để Ý nhé

kazome

Xe buýt
Một nhóm chuyên rình bắn tốc độ đứng ngay chân cầu vượt Mai Dịch hướng Phạm Văn Đồng- Phạm Hùng.Đội này đi xe biển trắng,không có giờ cố định kể cả ngày nghỉ-lưu ý nhất vào buổi trưa va ngày nghỉ...Cụ nào hay đi tuyến này lưu Ý nhé

hoangdole

Xe buýt
Thanks cụ đã cảnh báo.
Mình cũng nên chấp hành luật lệ giao thông, đi đúng tốc độ cho phép để an toàn cho mình và những người tham gia giao thông

cwise

Xe container
Một nhóm chuyên rình bắn tốc độ đứng ngay chân cầu vượt Mai Dịch hướng Phạm Văn Đồng- Phạm Hùng.Đội này đi xe biển trắng,không có giờ cố định kể cả ngày nghỉ-lưu ý nhất vào buổi trưa va ngày nghỉ...Cụ nào hay đi tuyến này lưu Ý nhé
Cái xe biển trắng này nhiều khi đỗ cũng bậy lắm thì phải.

hoangdole

Xe buýt
Em xin hỏi 1 ý ngu ngu như này các cụ giải thích giùm em nhé.
Đoạn đường này là cấm đỗ cấm dừng đúng ko ạ?
Thế em tố cáo cái xe biển trắng kia đỗ sai thì có được không vì em chắc chắn rằng không có giấy tờ gì quy định xe biển trắng và không có đèn còi báo hiệu là xe đang làm nhiệm vụ cả. Mặt khác nếu nó là xe biển xanh mà tháo ra lắp biển trắng vào thì tội càng nặng hơn.

Big_D

Xe buýt
Đoạn cầu vượt này em thấy OFer nhà mình cảnh báo nhiều rồi.
Cứ đúng tốc độ mà đi thôi các cụ ợ, Hà Nội không vội được đâu.

Demhanoipho

Xe máy
Nhà em cạnh đây, em thấy bắn từ lâu và thường xuyên mà. Cụ nào chót quá tốc độ thì xuống chân cầu rẻ phải ngay vào hàng rửa xe nhé. Vào đấy rồi đợi xxx lơ tơ mơ là vọt đi nhanh.

cubi2010

Xe buýt
hoangdole nói:
Em xin hỏi 1 ý ngu ngu như này các cụ giải thích giùm em nhé.
Đoạn đường này là cấm đỗ cấm dừng đúng ko ạ?
Thế em tố cáo cái xe biển trắng kia đỗ sai thì có được không vì em chắc chắn rằng không có giấy tờ gì quy định xe biển trắng và không có đèn còi báo hiệu là xe đang làm nhiệm vụ cả. Mặt khác nếu nó là xe biển xanh mà tháo ra lắp biển trắng vào thì tội càng nặng hơn.
Hôm nào em qua đó đến gần tè một phát xem sao

pbinh979

Xe tăng
Cái này có cũng lâu rồi.
Cảm ơn cụ đã nhắc nhở ae. Thôi cứ đúng tốc độ cho nó nành ạ.

hoangdole

Xe buýt
Hôm nào em qua đó đến gần tè một phát xem sao
Báo cáo cụ là em đã làm 1 lần rồi, chính đoạn Sóc Sơn nội bài mà em vừa có repot hôm qua cụ ạ.
Vì đoạn đó ko có biển cấm dừng nên em dừng xe trước họng súng nó luôn và xuống đi tè. Chú xxx bảo anh đỗ xe ra chỗ khác cho tôi làm nhiệm vụ. Em bảo làm nhiệm vụ éo gì chỗ này, thế là chú xxx chán lên xe ngồi luôn. Nhưng tè xong thì em cũng lên xe đi tiếp tránh dẫm phải ...ứt.

lobodo

Xe hơi
Em bị một phát ở đây ! Lâu rồi . Sử lý nhanh !

corolla7930

Xe đạp
đọc xong em mới nhớ hôm em đi nghệ an về qua thanh hóa đến đoạn đầu ninh bình định sinnhan xịn vượt thì thằng kỹ thuật nó bảo chỗ này có camera bắt sai làn,em không vượt nữa đi từ từ theo oto sau đến gần thấy mấy xxx em sinnhan vào gần đấy mấy xxx tưởng làm gì em mở cửa ra tè 1 bãi rồi đi hehehe mấy anh ý cứ nhìn :)

Gia_Khanh

Xe điện
Báo cáo cụ là em đã làm 1 lần rồi, chính đoạn Sóc Sơn nội bài mà em vừa có repot hôm qua cụ ạ.
Vì đoạn đó ko có biển cấm dừng nên em dừng xe trước họng súng nó luôn và xuống đi tè. Chú xxx bảo anh đỗ xe ra chỗ khác cho tôi làm nhiệm vụ. Em bảo làm nhiệm vụ éo gì chỗ này, thế là chú xxx chán lên xe ngồi luôn. Nhưng tè xong thì em cũng lên xe đi tiếp tránh dẫm phải ...ứt.
Hehe, cụ mà rủ thêm mấy ng trên xe nữa xúm vào tè cho nó biến luôn thì tốt !

cuongdt86

Xe tăng
đọc xong em mới nhớ hôm em đi nghệ an về qua thanh hóa đến đoạn đầu ninh bình định sinnhan xịn vượt thì thằng kỹ thuật nó bảo chỗ này có camera bắt sai làn,em không vượt nữa đi từ từ theo oto sau đến gần thấy mấy xxx em sinnhan vào gần đấy mấy xxx tưởng làm gì em mở cửa ra tè 1 bãi rồi đi hehehe mấy anh ý cứ nhìn :)
Các cụ tuyền để lộ hàng trước mặt chúng nó thôi :P
Nó mà lên cơn thì các cụ có khi lại khổ với bọn biến thái đấy đấy :D

255255

Xe máy
Đoạn đường này xxx chỉ bắn các cụ quá tốc độ thôi, còn mấy chú xe khách chạy bò ra đường cản trở giao thông thì không thấy bảo gì đâu.

NganPho

Xe hơi
Chú em nhà em hôm trước bị dính ở đây 57/50 chúng nó ăn 8lit đấy các cụ ạ

bonbon_0000

Xe buýt
cám ơn cụ nhiều để em để ý đoạn đó nhè nhẹ chân ga.