Bác nào đi Verna cho em hỏi chút ạ!

dtpx

Xe hơi
Abs xe nà cũng có , cụ xem accent có ESP ko thôi? Phần mông e verna xấu hơn so vs accent , e chỉ biết có thế thôi cụ
Cảm ơn cụ nhé, nhà cháu thấy có đèn Esp, cái này cũng là abs phải không cụ.

Traichuavo

Xe hơi
Từ thời gian mùa hè e đi bật điều hòa suốt (số nhỏ) thì thấy ngốn 10l/100km. Thấy máy 1.4 mà ngốn thế này thì cao quá. Có ông anh chạy altis std bảo xe ông ý bật đh suốt cũng chỉ 8l đường phố. Chẳng nhẽ xe HQ lại ăn hơn nhiều thế. Đã có bác nào thay thước lái chưa ạ? E mới thay mất 3tr8.
Nói thật vs cụ altis At chạy phố mà bật điều hòa có 8 lít thì e ạ ô a nhà cụ quá , yaris vào phố cũng xấp xỉ 10lits cụ nhé mà máy yaris có 1.3 còn altis tận 1.8 hoặc 2.0 , so sánh cũng thấy ô a cụ chém ẩu , trong phố thì vô cùng lắm , verna dng trường chạy dhoa cũng phải 7 đến 8lits /100km , tùy chân chạy cụ ợ ,

amato

Xe hơi
Cụ traichuavo có lẽ chuyên gia verna của of nhỉ?!:)
Xe cụ còn ko ạ? Hôm gọi hỏi cụ định xem xe nhưng lại phải đi công tác, giờ đang nhớ nhà lên of chém gió đây, xe mà còn hôm sau về em ping cụ

Traichuavo

Xe hơi
Cụ traichuavo có lẽ chuyên gia verna của of nhỉ?!:)
Xe cụ còn ko ạ? Hôm gọi hỏi cụ định xem xe nhưng lại phải đi công tác, giờ đang nhớ nhà lên of chém gió đây, xe mà còn hôm sau về em ping cụ
Cụ là cái cụ ở cầu giấy hôm trc gọi em đấy phỏng ? Xe em chỉ chở F1 đi chơi cuối tuần thôi , có chạy đâu đâu , cụ về thì call e vs cụ làm cốc cafe chém gió :)

amato

Xe hơi
Cụ là cái cụ ở cầu giấy hôm trc gọi em đấy phỏng ? Xe em chỉ chở F1 đi chơi cuối tuần thôi , có chạy đâu đâu , cụ về thì call e vs cụ làm cốc cafe chém gió :)
Đúng em roài cụ! Hy vọng có dịp chiêm ngưỡng con Verna của cụ, máu thuê cẩu xúc lun:)