Thảo luận Bác nào đang đi Cerato Hatback vào giao lưu tí

manhvpcp

Xe buýt
dua ty thoi lan dau tien ra nhap hội KCH
Chào mừng cụ tham gia gia đình Cerato HB.=D>
Thớt này lập ra để mọi người giao lưu, trao đổi kinh nghiệm, khoe hàng vợ hai là chính. Cụ cứ thỏa mái show hàng nhé!

nduc1211

Xe tải
Các cụ ơi hôm nay em đi lắp cái sub gầm tại cửa hàng của bạn thằng bạn em vì chủ quan nên cứ vứt xe ở đó đi cafe nên lúc về lấy thì thấy xung viền xung quanh của cái mặt dưỡng chỗ đoạn túi khí bên phụ ý ạ bị toét ra do thợ cậy cái mặt dưỡng để đấu dây.em bực quá nhưng ko nói nên đc lời.các cụ có biết chỗ nào khắc phục đc cái đo ko ạ?nếu fai thay mới thì ra đâu?các cụ cho em vài nhời với?

manhvpcp

Xe buýt
Cụ chủ quan và tin tưởng tay nghề thợ quá.
Em may hơn cụ vì chỉ bị vết cạy ở mấy cái nhựa đậy vít ở tapi cửa khi đi dán kính. Vợ hai yêu là thế, khi có vết rất bực mình.
Cái này cụ thử chụp ảnh up lên để anh em xem thế nào. E nghĩ dùng nhiệt để nhựa mềm ra rồi nắn. Tất nhiên sẽ không được như cũ. Khó chịu quá thì thay mặt dưỡng cho đỡ ngứa mắt. mặt dưỡng chắc cũng không đắt lắm, em dự trên 1tr.

kia cerato 2011

Xe đạp
mat duong co 2 loai 1 loại dầy gia khoảng 1t4, mặt mỏng gia khoảng 7tram, mua o Lê văn Lương

nduc1211

Xe tải
Cụ chủ quan và tin tưởng tay nghề thợ quá.
Em may hơn cụ vì chỉ bị vết cạy ở mấy cái nhựa đậy vít ở tapi cửa khi đi dán kính. Vợ hai yêu là thế, khi có vết rất bực mình.
Cái này cụ thử chụp ảnh up lên để anh em xem thế nào. E nghĩ dùng nhiệt để nhựa mềm ra rồi nắn. Tất nhiên sẽ không được như cũ. Khó chịu quá thì thay mặt dưỡng cho đỡ ngứa mắt. mặt dưỡng chắc cũng không đắt lắm, em dự trên 1tr.
Ko phải là cái mặt dưỡng đâu cụ ạ.ý e nói là cái viền da quanh cái chỗ lắp mặt dưỡng ý cụ ạ.mưa quá nên e ko ra xe chụp đc ảnh.

quyluong_3bánh

Xe điện
Em dự là phải thay cả cái taplo vợ 2 đấy ạh!em độ nhiều rùi nên em biết,chính vì vậy các cụ có ý định gì thì nên đến chỗ nào uy tín một chút.thợ làm quen tay sẽ khác ạh!

Cerato0607

Xe tải
tình hình là xe em chân ga cảm tưởng có 1 cái khấc (gờ) lúc đạp từ từ lên ga thì vượt qua cái khấc đó là xe hơi bị vọt 1 cái. có cụ nào bị giống em ko? liệu xe của em có vấn đề gì ko?

kia cerato 2011

Xe đạp
hôm nay đi trên đường đen quá va chạm lung tung, móp và xước cánh cửa sau, xước ba đờ sốc, trước sau, tức quá đi về thì công an lại phạp vì lỗi sai làn đường, (mất thêm 3 lít), đã gọi bảo hiểm, vì quen nên chọn gada nào cũng dc, Bác nào giúp e với chọn gada nào làm tốt nhi?? xin cảm ơn trước và có hậu tạ thật nhiều trà đá... cà phê phê

kia cerato 2011

Xe đạp
cho tôi hỏi với, sấy ghế trước thì bấm nút nào nhỉ.

Banhem

Xe hơi
Con này mình thích nhất sấy gương chiếu hậu. Hôm nào trời mưa, nước mưa vào gương, bật sấy lên lại nét như sonny

mê xe đẹp

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
tình hình là xe em chân ga cảm tưởng có 1 cái khấc (gờ) lúc đạp từ từ lên ga thì vượt qua cái khấc đó là xe hơi bị vọt 1 cái. có cụ nào bị giống em ko? liệu xe của em có vấn đề gì ko?
Do bác bật điều hòa nên máy bị ỳ, tắt điều hòa đi thì không bị như vậy nữa. Em lùi vào nhà toàn tắt điều hòa, ko nó vọt cho phát thì nát mông:P
hôm nay đi trên đường đen quá va chạm lung tung, móp và xước cánh cửa sau, xước ba đờ sốc, trước sau, tức quá đi về thì công an lại phạp vì lỗi sai làn đường, (mất thêm 3 lít), đã gọi bảo hiểm, vì quen nên chọn gada nào cũng dc, Bác nào giúp e với chọn gada nào làm tốt nhi?? xin cảm ơn trước và có hậu tạ thật nhiều trà đá... cà phê phê
Cụ ở khu nào thì mới biết để chỉ cho cụ cái gara gần gần. Em từ trước tới giờ toàn vào Nam Trường Thành gần CV Nghĩa Đô
Con này mình thích nhất sấy gương chiếu hậu. Hôm nào trời mưa, nước mưa vào gương, bật sấy lên lại nét như sonny
Xe cụ của thị trường nào mà có thế? Em cũng thích chức năng này nhưng xe em ko có (xe em hàng Châu Âu)

Banhem

Xe hơi
Xe cụ của thị trường nào mà có thế? Em cũng thích chức năng này nhưng xe em ko có (xe em hàng Châu Âu)
Xe mình cũng hàng châu Âu. Bác cứ bật nút real ở chỗ điều hòa ý. Mình cũng mới phát hiện ra thôi, đầu tiên là tưởng sấy kính xung quanh xe, xong bật lên khoảng 10 phút thấy 2 gương chiếu hậu khô cong mới biết là như vậy

mê xe đẹp

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
Xe mình cũng hàng châu Âu. Bác cứ bật nút real ở chỗ điều hòa ý. Mình cũng mới phát hiện ra thôi, đầu tiên là tưởng sấy kính xung quanh xe, xong bật lên khoảng 10 phút thấy 2 gương chiếu hậu khô cong mới biết là như vậy
Không phải real mà là rear nút đấy là bật sấy kính sau cụ ạ. Nút Font là sấy kính trước. Nhưng mà em cũng thử phát xem sao, có gì sẽ báo cáo các cụ

manhvpcp

Xe buýt
"Gương chiếu hậu" hay "kính hậu"?
Cụ đừng làm các anh em trên này chán xe nhé?

mê xe đẹp

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
Đoạn này là ở trong HDSD các cụ mở trang 4-72 ra là thấy
If your vehicle is equipped with the outside rearview mirror defrosters, they will operate at the same time you turn on the rear window defroster.
Em hỏi anh gúc thì anh ấy bảo là
Nếu xe các cụ có sấy gương bên ngoài, thì nó sẽ hoạt động khi các cụ bật sấy kính sau
Em nghĩ xe xuất Châu Âu có vì chế độ này giúp làm tan tuyết bám trên gương. Xe Trung Đông và anh Hải thì không biết thế nào? Các cụ test thử rồi chia sẻ nhé. Vuốt cụ banhem cái

Cuonghiem

Xe máy
xe e đỗ trên phố bị cào vừa xước dài vừa sâu, cụ nào có địa chỉ gara làm về sơn xe chuẩn thì chỉ e với nhé.

phapnt

Xe máy
"Gương chiếu hậu" hay "kính hậu"?
Cụ đừng làm các anh em trên này chán xe nhé?
Chiếu hậu làm gì có kính. Mirror là gương mà. Kính nhìn xuyên thấu qua sao phản chiếu đc hình ảnh mà bác đòi chiếu hậu !!! :D

Banhem

Xe hơi
xe e đỗ trên phố bị cào vừa xước dài vừa sâu, cụ nào có địa chỉ gara làm về sơn xe chuẩn thì chỉ e với nhé.
Nhà bác ở đâu thì xem gần đấy có cái gara nào mang vào mà sơn cho tiện. Còn muốn chất lượng hẳn thì mang xuống Toy Mỹ Đình mà làm

Cuonghiem

Xe máy
Nhà bác ở đâu thì xem gần đấy có cái gara nào mang vào mà sơn cho tiện. Còn muốn chất lượng hẳn thì mang xuống Toy Mỹ Đình mà làm
Nhà e Cát Linh, ông a giới thiệu xuống 1 cái ở Chùa Bộc, mai kia xuống xem thế nào, nghe nói tút lại sơn tầm 2 củ. E muốn cái chất lượng hẳn í. có j sẽ ghé qua Toy Mỹ Đình, tks Banhem