Thảo luận Bác nào đang chạy focus trend 2018 cho em xin tư vấn, em đang tính cưới em này

Hoangnam0311

Đi bộ
Nhờ cccm sâu inbox giá + khuyến mại FC trend 5 cửa giùm em với nhé, em ở Hà Nội nha, em quan tâm màu nâu hổ phách, Thanks!

Chỉnh sửa cuối:

Tom Tit-Tot

Xe tăng
Trend 2017 có cụ nào thích xe lướt đi rồi hú em 0983418818

phucfordhathanh

Xe tải
Website
www.banggiaford.vn
Focus trend bên e đợt này xe đang về cả 4 cửa và 5 cửa ạ khá là đầy đủ màu sắc. giá thì e không tiện báo trên này sợ anh em lại chém nhau nên cụ nào quan tâm thực sự thì alo e 0973426733 hoặc inbox cho e số đt e gọi lại ngay ạ

HÒA FORD 8668

Xe hơi
bên e có trend 5 cửa màu xanh ford nhé, màu này cực ít luôn, cụ nào cần thì alo e ngay nhé
số e: 096.147.1536

nhatld

Xe tăng
Các cụ báo giá lăn bánh em Ford Focus bản trend hatback màu bạc ánh hồng hoặc bạc ánh kim nhé. Có kèm theo khuyến mãi gì thì báo em luôn nhé. Giá ổn Em dự định lấy xe luôn trong tết

Duc Trung TH

Đi bộ
Em mới vô. Đang quan tâm FF có cụ nào sale báo giá chuẩn giúp em bản Trend với Titan. Được thì qua tuần em mang $ đi múc.

hienfam

Đi bộ
Em mới vô. Đang quan tâm FF có cụ nào sale báo giá chuẩn giúp em bản Trend với Titan. Được thì qua tuần em mang $ đi múc.
Ko biết có bác nào lấy Focus Trend mà giống e ko nữa, xe lấy đầu tuần thì cuối tuần nằm garage.
Lí do: Xe nóng máy, chạy ù hết cả tai, bảo dưỡng check nói lỗi quạt két nước, kt nói có thể lắp quạt cân bằng động ko chuẩn làm rung ù vô khoang.Nằm hết 1 ngày, lấy quạt mới tứ xe khác gắn qua-->kq là chỉ có giảm bớt, nên bên đl nói sẽ báo cho hãng Ford VN.
E có hỏi 1 a kt, a này nói trước có ng cũng bị vậy, ng ta cũng la um sùm đòi trả xe, nhung kq hinh như ko tới đâu...
Lấy xe mới mà vài hôm đã nằm ụ là bực bội rồi, nhưng vẫn chưa là gì so với cái bực thằng sales và đại lí Ford, ngày lên nhận xe thầy nó để xe mình đậu ngoài đường, xe thì dính toàn bụi sơn nước của ctr bên cạnh, nhìn ko thể ko chửi thề, làm ăn như kiểu chụp giựt vậy!
Xe đang chờ giải quyết từ hãng (bên d/l nói hãng sẽ cho ng xuống ktra) nên e tạm để đây,chưa công bố tên Sales và đại lí.
Vài chia sẻ cho bác nào muốn có tt từ Focus.

nhatld

Xe tăng
Ko biết có bác nào lấy Focus Trend mà giống e ko nữa, xe lấy đầu tuần thì cuối tuần nằm garage.
Lí do: Xe nóng máy, chạy ù hết cả tai, bảo dưỡng check nói lỗi quạt két nước, kt nói có thể lắp quạt cân bằng động ko chuẩn làm rung ù vô khoang.Nằm hết 1 ngày, lấy quạt mới tứ xe khác gắn qua-->kq là chỉ có giảm bớt, nên bên đl nói sẽ báo cho hãng Ford VN.
E có hỏi 1 a kt, a này nói trước có ng cũng bị vậy, ng ta cũng la um sùm đòi trả xe, nhung kq hinh như ko tới đâu...
Lấy xe mới mà vài hôm đã nằm ụ là bực bội rồi, nhưng vẫn chưa là gì so với cái bực thằng sales và đại lí Ford, ngày lên nhận xe thầy nó để xe mình đậu ngoài đường, xe thì dính toàn bụi sơn nước của ctr bên cạnh, nhìn ko thể ko chửi thề, làm ăn như kiểu chụp giựt vậy!
Xe đang chờ giải quyết từ hãng (bên d/l nói hãng sẽ cho ng xuống ktra) nên e tạm để đây,chưa công bố tên Sales và đại lí.
Em đang tính lấy xe này mà nghe cụ nói vậy lại hơi chùn

roninVN

Xe buýt
Chia buồn với cụ. Bực thật khi vừa lấy xe.
Lúc quạt kêu to đồng hồ có cảnh báo gì k?
Hóng xem đl và ford ứng xử ra sao

kodomo

Xe điện

Duc Trung TH

Đi bộ
Hôm nay em mới lướt hết các show. Hiện tại chỗ em còn mỗi m3 Civic 1.8 và FF titan. Chạy vòng vòng nhưng khả năng dừng chân ở FF titan. Vì kết cái chất xe quá. Các cụ cho em xin thêm tí động lực qua tuần rước em ấy về với. Thanks

KhieuDauDo

Xe điện
E tìm Fc trend từ 2016 trở lên , cụ nào có ới e

nhatld

Xe tăng
Hôm nay em mới lướt hết các show. Hiện tại chỗ em còn mỗi m3 Civic 1.8 và FF titan. Chạy vòng vòng nhưng khả năng dừng chân ở FF titan. Vì kết cái chất xe quá. Các cụ cho em xin thêm tí động lực qua tuần rước em ấy về với. Thanks
Cụ xem ford nào vậy. Đánh giá cảm nhận hàng ghế sau giùm em nhé

hienfam

Đi bộ
Hai cụ cứ bình tĩnh, nick đi bộ tuy rằng từ 2014, e thì e chưa tin lắm, cứ phải từ từ.
E đi bộ thiệt nhưng vì ít post bài, chủ yếu là đọc để biết tt thôi
E có đủ tin nhắn của sales và đạilí, biên bản giải quyết của hãng và biên bản thay quạt mới của bảo hành tại dl
Tình hình là ng của Ford xuống,sau khi thay quạt thì đề nghị mình cho tháo toàn bộ giàn mặt trước để tìm nguyên nhân, để có thể xử lí cho các xe sau nếu bị cùng vấn đề.Lúc đầu cũng nghĩ chắc phải chịu cho ng ta rã xe ra, nhưng nghĩ lại ng trước cũng bị mà cũng ko gq dc gì nên thôi, sau đó nv hãng thử độ ồn của xe sau khi thay quạt và so sánh vs 1 xe mới khác-->kq tương đương nhau ( đo bằng mấy cái app gì đó trên phone????)
sau cùng phải chấp nhận, nhưng lấy xe về ra cao tốc chạy thử thì cảm giác nó vẫn còn ù.
so sánh với lúc đầu thì bớt dc khoảng 80%.
Nếu bác mua xe mới 1 tuần mà phải nằm xưởng cho họ ngâm kiú, liệu cảm xúc bác lúc đó thế nào? chưa kể service của dl và sales, lấy tiền coi như xong, trách nhiệm còn lại thuộc về hãng.

Hôm bàn giao xe cho khách đây, xe để ngoài đường các bác ạ,,,