bác nào đã chạy xe Gran Livina 7 chỗ rồi cho e thông tin thêm nhé

thangtvsp

Xe đạp
Website
www.mercedes-benzs.vn
ông bác e định mua e 7 chỗ Granlivina nissan, e thấy kiểu dáng xe bắt mắt nhưng thấy gầm xe thấp, bác nào đã đi rồi cho e thông tin với nhé.

HungIBC

Xe đạp
Thông tin của xe thì Pác vào nissan.com.vn. Cần tư vấn nữa thì pác đến thẳng Nissan Hà Đông, cần thêm thông tin người đã sử dụng xe thì Pác nhắn tin cho em ra Cafe khu vực Nguyễn Thị Định nhé. Tùy vào mục đích sử dụng thì xe này có thể ổn về nhiều mặt ...... Gầm xe 18cm thì cũng không thấp lắm, có thể leo lên vỉa hè tại các vị trí Curb chéo với kỹ thuật lái chéo bánh xe ....

Chỉnh sửa cuối:

VHSon

Đi bộ
Minh mua Nissan Grand Livina (nhap khau) tu cuoi nam 2009.
Gam khong thap lam dau. Minh da di Ha Giang theo duong Du Gia va thuong xuyen di pha ra Cat Ba.
Gam xe rat tot. Da tai meo cao roat roat ma khong co van de gi !

hoanghungk47

Xe đạp
Bác định mua xe Grand livina thì quất trong tháng 6 đi, đang có chương trình khuyến mại 30 tr đây. Chứ để sang tháng 7 la tăng thêm 20 tr đấy bác à!

caisua

Xe lăn
em thì thấy hơi hẹp bề ngang, nói chung hơi nhỏ

XeOnline

Xe tăng
Em ko đi xe này, nhưng ngồi xe này mấy lần rồi, cảm nhận của em là xe chật hơn so với xe 7 chỗ cũng phân khúc ( trừ Carens và Vivant ), ngồi đủ 7 người mà đi xa sẽ có cảm giác bí, tiếng là xe đa dụng nhưng em có cảm giác đi em này gầm thấp như xe Sedan. Chất lượng thì em ko bàn vì em ko sử dụng.

maidaiquan

Xe đạp
Grand Livina chạy ổn đấy bác ạ. E làm lắp ráp xe này tại Nhà máy Ô tô Hoà Bình mà. Động cơ thì không chê vào đâu được: thiết kế nhỏ gọn, máy nổ êm, rất tiết kiệm nhiên liệu. Nội thất cũng tạm được, vật liệu tốt. Nhìn bề ngoài bé hơn Innova nhưng khi ngồi trong xe cũng rất thoải mái với 8 người do thiết kế rất khoa học.

vanhai0850

Xe tăng
Granlivina nissan là dòng xe chính hãng. Cụ ới cụ hoanghungk47 và đi đến Nissan Hà Đông là chuẩn nhất cụ ạ

nissanglobal

Xe hơi
Website
vatgia.com
toàn thấy các bác sale nissan trong nầy=))nói chung bác cứ khuyên tiền bối lấy xe này đi, gầm 18cm không thấp đâu, mấy dòng sedan còn thấp hơn cũng ít người kêu huống chi dòng này

nissanthanglon

Đi bộ
:-bdBác cưới em này là ok xe này lắp ráp tại việt nam nhưng tỉ lệ nội địa hóa=0% thôi. E mời bác qua nissan thăng long để rước e nó về dinh. Chúc bác sớm có vợ hai

wagonviettri

Xe hơi
Website
hangnhattienloi.com
Mình lấy xe này tháng 4 năm ngoái. Về hình thức thì mỗi người có một sở thích nên không cần bàn. Về chất lượng thì đảm bảo innova phải gọi bằng cụ. Mình đã chạy được 52300 km rồi, không vấn đề gì cả chỉ mỗi tội cứ đổ xăng vào là chạy nên không kinh doanh gì mà 1 năm chạy 5 vạn km thì hơi lãng phí. Hehe. Đừng sống theo lối sống bầy đàn. Hãy làm theo con tim mách bảo

xebokeooto

Xe tăng
Mình lấy xe này tháng 4 năm ngoái. Về hình thức thì mỗi người có một sở thích nên không cần bàn. Về chất lượng thì đảm bảo innova phải gọi bằng cụ. Mình đã chạy được 52300 km rồi, không vấn đề gì cả chỉ mỗi tội cứ đổ xăng vào là chạy nên không kinh doanh gì mà 1 năm chạy 5 vạn km thì hơi lãng phí. Hehe. Đừng sống theo lối sống bầy đàn. Hãy làm theo con tim mách bảo
E thấy xe đó có 1 dàn lạnh, Cụ đi rồi cho E cái cảm nhận về máy lạnh hững hôm ngoài trời 39-40 độ C với?

zeromanvp

Xe tăng
Grand livina là xe lai xedan mà bác, nên khoảng sáng gầm xe thấp hơn Innova chút xíu, nhưng bù lại trọng tâm xe thấp nên vào cua rất êm và không có cảm giác lật. Với lại Grand livina là xe gia đình nên thiết kế tuy nhìn nhỏ gọn nhưng bên trong lại rất rộng rãi. Pác nào cần tư vấn thêm về Em Livina thì cứ alo cho em theo số cầm tay của em
0989 375 046
Botay về trình của sales

Okio_VIP

Xe hơi
Gia đình em cũng mua con em này! Được gần 1 năm rồi! Em thấy xe đi rất ổn, gầm hơi thấp hơn innova 1 chút nhưng bác ko lo chạm gầm đâu, có điều khj xuống bậc cao để ý cái pô xe 1 chút ( hay bị chạm chỗ đó nhất )!
Về tính năng vận hành em thấy rất ok, tăng tốc nhanh, bám đường tốt, ko ồn như innova, vào cua chắc lái hơn, tay lại nhẹ và dễ điều khiển, ko bị lác nhiều khi ở tốc độ < 130km/h! Em đã test thử maxspeed của em nó là 170km/h!
Về nội thất em thấy ok, bản số TĐ nội thất khá đẹp, bọc da đẹp, mỗi tội có 1 dàn lạnh nên hàng ghế 3 mát hơi lâu! :D
Xe nhà em là số TĐ, em đã chạy thử số tay, thấy số tay chạy có vẻ êm hơn khi tăng tốc đột ngột, mỗi tội nội thất lại là nỉ!
Theo em nếu bác mua cho gia đình thì em này là hợp lí bác àh! :D!
Đây là xe nhà em! :D

Chỉnh sửa cuối:

xebokeooto

Xe tăng
Gia đình em cũng mua con em này! Được gần 1 năm rồi! Em thấy xe đi rất ổn, gầm hơi thấp hơn innova 1 chút nhưng bác ko lo chạm gầm đâu, có điều khj xuống bậc cao để ý cái pô xe 1 chút ( hay bị chạm chỗ đó nhất )!
Về tính năng vận hành em thấy rất ok, tăng tốc nhanh, bám đường tốt, ko ồn như innova, vào cua chắc lái hơn, tay lại nhẹ và dễ điều khiển, ko bị lác nhiều khi ở tốc độ < 130km/h! Em đã test thử maxspeed của em nó là 170km/h!
Về nội thất em thấy ok, bản số TĐ nội thất khá đẹp, bọc da đẹp, mỗi tội có 1 dàn lạnh nên hàng ghế 3 mát hơi lâu! :D
Xe nhà em là số TĐ, em đã chạy thử số tay, thấy số tay chạy có vẻ êm hơn khi tăng tốc đột ngột, mỗi tội nội thất lại là nỉ!
Theo em nếu bác mua cho gia đình thì em này là hợp lí bác àh! :D!
Đây là xe nhà em! :D
E đang lăn tăn giữa e này với e Kia Caren.
E Nissan này còn một nhược điểm nữa là hơi chật, chỉ đi 6 người là hợp lý có đúng không Cụ ạ?

hungpham5688

Xe tải
con này chạy hay phết,máy 1.8 nhưng chạy kha khỏe,cách âm hơn ỉn nhiều,ông cậu e lấy t11 năm ngoái,cũng ở quảng ninh:)

huyngx

Xe máy
nói chung người VN mình đã phải trả giá khá lớn cho tính "bầy đàn" - nói vậy nhưng e vẫn kg thoát khỏi X_X