Bác nào chế thêm cổng USB cho FF chưa?

xebanhxich

Xe tải
Chào các bác ạ! Em muốn hỏi kinh nghiệm xem bác nào đã chế được thêm cổng USB và đưa được cổng Aux của dàn âm thanh xe FF ra mặt tap lô giữa chưa? nếu rồi thì bày cho em với. Cổng Aux bố trí trong cốp phụ bất tiện quá, mà thời buổi này thiếu cổng USB cũng thấy thiếu, vì nó thật sự tiện dụng. Đừng bác nào bảo em thay đầu đĩa nhé, vì em thấy chất lượng âm thanh xe em khá là ổn rồi (xe e 6 loa), chỉ lăn tăn hai vấn đề kia thôi, nếu thay đầu khác sợ lại không tương thích loa và hệ thống điện đóm...
Nghĩ đến chuyện này em lại ghen tị vs các bác đi xe Hàn xẻng, đủ hết cả! Haizzz!
Đa tạ các bác nhiều! :D

digger

Xe tăng
Xe cụ là Hatchback à, kéo USB và AUX lên trên thì có vấn đề gì đâu, có mỗi cái dây thôi mà.
Em không có nhu cầu này nên không kéo.
Cụ nhấc cả cục lên phần trên í.

luklak

Xe điện
Aux nối dài thì không khó dưng USB lên tab thì hơi khó đó, nếu có thì kể cũng tiện thật vì mp3 320k nghe chất lượng gần bằng cd mà tiện dụng rất nhiều hơn cd, không biết đã bác nào thử chưa nhỉ.

HamLong3.0V

Xe điện
Em cũng thấy món này hay hay nhưng chưa thử bao giờ. Bác nào độ rồi cho anh em xin 500 ảnh đi ah. Em muốn hỏi thêm các bác đi Fiesta có biết mua thảm nỉ ( không phải loại nhựa đâu nhé ) để chân ở đâu và giá cả thế nào không ah ? Em hỏi mãi mấy hôm mà không ai biết, đi xe mà cứ lê giày dép ướt trên tấm sàn simily nhìn bẩn quá. Các bác giúp em với !

banphagia

Xe tăng
Aux nối dài thì không khó dưng USB lên tab thì hơi khó đó, nếu có thì kể cũng tiện thật vì mp3 320k nghe chất lượng gần bằng cd mà tiện dụng rất nhiều hơn cd, không biết đã bác nào thử chưa nhỉ.
nối usb cũng dễ mà cụ,cần một cái mỏ hàn để hàn chân usb,cụ ra cửa hàn điện tự nhờ họ hàn giùm cho

yetnavis

Xe hơi
Em cũng thấy món này hay hay nhưng chưa thử bao giờ. Bác nào độ rồi cho anh em xin 500 ảnh đi ah. Em muốn hỏi thêm các bác đi Fiesta có biết mua thảm nỉ ( không phải loại nhựa đâu nhé ) để chân ở đâu và giá cả thế nào không ah ? Em hỏi mãi mấy hôm mà không ai biết, đi xe mà cứ lê giày dép ướt trên tấm sàn simily nhìn bẩn quá. Các bác giúp em với !
Thảm này thì trong hãng có rồi mà bác, giá 370k thì phải, còn bên ngoài loại ngon thì 300k. Em có 2 bộ bác thích thì em share lại cho một bộ.

Chỉnh sửa cuối:

HamLong3.0V

Xe điện
Thảm này thì trong hãng có rồi mà bác, giá 370k thì phải, còn bên ngoài loại ngon thì 300k. Em có 2 bộ bác thích thì em share lại cho một bộ.
Oh hay quá, thế mà hôm trước em ngồi ở 94 Ngô Thì Nhậm thì bên đó bảo không có. Em tìm bộ màu hợp chút vì xe bà nhà em đã bọc da thật màu be sáng. Bác PM cho em xin số cầm chân để em liên lạc với bác nhé, thanks bác ! Mà bên ngoài loại ngon là ở đâu thế bác ? Số cầm chân của em là 0912154848, mail là chiendo@ctarch.vn. Em chờ tin của bác ah.

digger

Xe tăng
Oh hay quá, thế mà hôm trước em ngồi ở 94 Ngô Thì Nhậm thì bên đó bảo không có. Em tìm bộ màu hợp chút vì xe bà nhà em đã bọc da thật màu be sáng. Bác PM cho em xin số cầm chân để em liên lạc với bác nhé, thanks bác ! Mà bên ngoài loại ngon là ở đâu thế bác ? Số cầm chân của em là 0912154848, mail là chiendo@ctarch.vn. Em chờ tin của bác ah.
Cụ là Kiến trúc sư à (nhìn cái email đoán thía)