Bác nào chạy xe Verna mời vào

lamps

Xe đạp
Các bác ới,
EM cũng muốn tham gia vào hội Vớ,
Các bác chỉ cho em chỗ mua xe với.
Em muốn cưới em Số sàn, máy xăng.
Mong các bác sớm cho em mời các bác Vokkkaaaa !

lamps

Xe đạp
mtungdt viết
Em mua ở bên Long Biên gần như Full có ABS, EPS, 1 túi khí, cảm biến lùi...
Điện thoại, Volum chỉnh trên volang, (Mỗi tội xe vẩn dùng băng, em đang định đổi sang DVD 2dim kèm màn hình ko biết có chỉnh được volum nưa ko?, nhờ các báo tư vấn cho em nhé.)

Bác mua em này mấy xiền đấy

lamps

Xe đạp
HỢp ní quá đấy bác ạ,
COn bác xem màu gì đấy, MT hay AT?

Ndchung

Xe buýt
Ông Chú vừa Mua 1 Bạn Ven . Tôi chạy thử cũng Thấy được. Máy êm khỏe. Nhược: Đuôi xe thiết kế Hơi Xấu -Không có Gạt nước sau- Gương không tự cụp. Mai Tôi sẽ Post Ảnh cụ thể Hầu Các cụ.

lamps

Xe đạp
Bác Tuoi ở Linh Đàm à ?
Bác cho em mời bác cafe xin thỉnh giáo về em Vơna được chứ ạ?
Em cũng đang tăm tia vợ hai giống của bác !
Em ở 9B bán đảo bác ạ.

mr_hieu1

Xe điện
các bác ơi giúp em với tình hình em muốn cưới 1 em verna nhưng đang không biết rổ giá chính xác em nó ở thời điểm này như nào và các thông tin về xe ạ , em cũng đang phân vân giữa em này với LAC
các bác cho em ít thông tin về giá cả cũng như cảm nhận
thank các bác

lamps

Xe đạp
các bác ơi giúp em với tình hình em muốn cưới 1 em verna nhưng đang không biết rổ giá chính xác em nó ở thời điểm này như nào và các thông tin về xe ạ , em cũng đang phân vân giữa em này với LAC
thank các bác
Mình cũng đang băng khoăn vậy đó.
giá của em này linh tinh quá, mà Option cũng thế.
Mình chỉ chọn em này thôi, LAC chán lắm. :D

dungboder

Xe tải
Website
www.autoland.vn
thấy bảo ở Hàn mới ra verna mới các bác nhỉ, không biết về Việt Nam chưa, cụ chủ thớt đợi em này trông xì tin hơn đấy (b)

Tuôi

Xe tăng
Bác Tuoi ở Linh Đàm à ?
Bác cho em mời bác cafe xin thỉnh giáo về em Vơna được chứ ạ?
Em cũng đang tăm tia vợ hai giống của bác !
Em ở 9B bán đảo bác ạ.
Xe em gửi ở bãi xe Linh Đàm, lúc nào rỗi bác qua đó mà xem. Bác bảo các chú bảo vệ gọi cho em nhé, em sẽ ra hầu bác.
Tuần sau bác nhé. Cuối tuần này em phải đưa F1 đi thi.

cocsku

Xe cút kít
Xe em gửi ở bãi xe Linh Đàm, lúc nào rỗi bác qua đó mà xem. Bác bảo các chú bảo vệ gọi cho em nhé, em sẽ ra hầu bác.
Tuần sau bác nhé. Cuối tuần này em phải đưa F1 đi thi.
cụ Tuôi có con thi đại học rồi ah?

cocsku

Xe cút kít
thank các bác
Về máy móc chắc chắn là hơn LAC rồi, nhưng ngoại hình thì thua LAC, phải nói là bọn GM thiết kế đẹp thật.

vitara29y

Xe buýt
Em chạy được một năm rồi, hình thức không đẹp bằng Lac nhưng đi đầm và cách âm tốt hơn Lac nhiều, cảm giác lái còn phê hơn cả Vios nữa

amatuer

Xe tải
Em chạy được một năm rồi, hình thức không đẹp bằng Lac nhưng đi đầm và cách âm tốt hơn Lac nhiều, cảm giác lái còn phê hơn cả Vios nữa
Nếu bác đã nhìn thấy Verna màu đen thì bác sẽ nghĩ khác đấy trông đẹp khoẻ hơn Lác nhìu, mà e cũng mới nhìn thấy đúng 1 con Verna màu đen hôm đi đường 1

Tuôi

Xe tăng
Nếu bác đã nhìn thấy Verna màu đen thì bác sẽ nghĩ khác đấy trông đẹp khoẻ hơn Lác nhìu, mà e cũng mới nhìn thấy đúng 1 con Verna màu đen hôm đi đường 1
Vâng màu đen rất đẹp. Đợt đó bọn em cùng mua 3 chiếc, 2 màu bạc, 1 màu đen. Đúng ra là em lấy trước 1 ngày, nhưng em lấy màu bạc vì nghĩ xe nhỏ, lấy màu sáng trông cho nó đỡ bé.:)
Màu xanh tím than trông cũng được bác ạ.

Song Hong

Xe buýt
e vừa chạy vào Rạch Giá -Kiên Giang về các bác ahf, chay quần quật nhiều lúc toàn 130km/1h, nói chung xe chạy tốt lắm, đi tổng cộng 4300km thi đổ hết 3,7 trieu tiền xăng, hồi xăng chưa tăng thêm 1k ý, mà 4 người đi nhé, trên xe toàn đồ làm việc

zhongau2

Xe đạp
Em mua ở bên Long Biên gần như Full có ABS, EPS, 1 túi khí, cảm biến lùi...
Điện thoại, Volum chỉnh trên volang, (Mỗi tội xe vẩn dùng băng, em đang định đổi sang DVD 2dim kèm màn hình ko biết có chỉnh được volum nưa ko?, nhờ các báo tư vấn cho em nhé.)
Ơ vẫn dùng Băng hả bác, sao lạ thế. Showroom em bán xe dấy nhưng dùng CD mp3 rùi, cũng ABS, trợ lực lái điện tử EPS...như xe bác. Còn bác định đổi sang DVD cũng được, vẫn chỉnh âm thanh như bình thường bác ah

ltlinh

Xe tăng
Hi bác tuoi, Em với bác đúng là có duyên. Em nhìn thấy bác đưa F1 đi thi toán sáng thứ 7 vừa rồi ở điểm thi Bạch Mai phải không ạ. Em cũng đưa em gái đi thi, nhìn thấy biển xe bác quen quen mà em đỗ ở cạnh bệnh viện chắc bác không nhìn ra. F1 thi tốt chứ bác, chúc f1 nhà bác đỗ đạt như ý muốn nhé.