bác nào chán CDX thì ới em

PĐH

Xe tải
full op sừn + thuế + biển căng đét gọi là 641 tr ..trước đây thuế 5% + đô chưa tăng thì giá còn rẻ nữa ... chơi xe theo kiểu buôn xe thế thì có mà chết à
sao bác nói dốt thế,fải tính trên cơ sở thị trường tại thời điểm bây h chứ,giá xe lên thì tỉ lệ thuận với nhau hết làm j` có cái chuyện tính toán "ngày xưa mày mua rẻ nên bây h fải bán giá đo cho tao" kg hiểu j` vê` điện thì đừng có đ á i vào motơ nhé ngày xưa bác ấy mua rẻ dc đồng nào(so với bây h) thi` bác ấy dc đông` ấy nhá:mad:

bachcp

Xe tải
sao bác nói dốt thế,fải tính trên cơ sở thị trường tại thời điểm bây h chứ,giá xe lên thì tỉ lệ thuận với nhau hết làm j` có cái chuyện tính toán "ngày xưa mày mua rẻ nên bây h fải bán giá đo cho tao" kg hiểu j` vê` điện thì đừng có đ á i vào motơ nhé ngày xưa bác ấy mua rẻ dc đồng nào(so với bây h) thi` bác ấy dc đông` ấy nhá:mad:
em không hiểu gì về điện nhưng em đang so sánh cái giá lúc mua và giá hiện tại .. tại bác kia nói là thuế má vào xe đắt .. nhưng mà đấy là xe bây h .. em chỉ nói là bác ấy mua xe đợt trước là rẻ thôi chứ bác đừng dùng từ ngữ kiểu đ ái ... anh em OF mất lòng nhau ra

curlyhair

Xe máy
hic.nghe các bác cãi nhau chán bỏ xừ(y). Bác chưa có xe thì GATO, đưa ra đủ lý do để dìm giá, nào là xe hàn, nào là trước đây thuế 5%+đô chưa tăng:77:... Bác có xe rồi thì nghe thế lại tức*-). Túm lại là e chẳng hiểu các bác nói thế để làm gì, bác muốn mua thì nói thế cũng chả thể nào mua rẻ hơn được còn bác muốn bán thì cũng chẳng vì mấy câu chém gió trên này mà có thể bán giá cao được:69:. E thấy là bác nào đi xe rồi thì sẽ tự cảm nhận được và đánh giá được giá trị thực của nó. Chém gió nhiều làm gì cho mệt(b)

PĐH

Xe tải
em không hiểu gì về điện nhưng em đang so sánh cái giá lúc mua và giá hiện tại .. tại bác kia nói là thuế má vào xe đắt .. nhưng mà đấy là xe bây h .. em chỉ nói là bác ấy mua xe đợt trước là rẻ thôi chứ bác đừng dùng từ ngữ kiểu đ ái ... anh em OF mất lòng nhau ra
bác thông cảm ,e hơi nóng mới fọt ra cái câu kia(thuận môm` thôi ạ) nhưng bác bẩu bác ấy chơi xe kiểu kinh doanh rooi` thế nay` thế nọ nghe sai lệch nên e mới lên tiếng,bác thông cảm nhé:P

bocxep

Xe đạp
Tôi đồng ý với bác Curlihair , nên giữ hòa khí có khi sau này thành anh em , vì bồ kết các Bác , chiều thứ 6 tuần này , mời các bác đi 1 chầu bia hơi nhé , quán bia hơi Ha nội ngay ngã 3 Đào tấn - Linh lang , nhân tiện anh em biết mặt nhau luôn. Số phone của tôi là 0904 88 36 46 - Bốc xếp.
P/S : Tôi giữ lại LAC để dùng , vì đi nó có " LỘC " các bác à . Cảm ơn tất cả các Bác đã ủng hộ nhiệt tình .(b)

tamy

[Tịch thu bằng lái]
úi dào, anh em cũng có nghìn kiểu anh em mà, xe bác vừa mua cách đây 2 tháng khoảng 600M, h có bác lại chọc ngoáy bảo bán khéo mới được 500M, ai nghe chả lộn hết cả lòng mề lên.
Giả sử có cụ nào mua xe từ hồi tháng 6, tháng 7 khoảng >500M 1 chút thì bây h bán được 600M cũng chả lãi được xu nào đâu ạ, vì tiền đó đi mua xe khác cũng tăng hết cả rồi, tăng là tăng chung chứ có phải mua Lac rẻ xong bây h bán có giá hơn đâu.
Cụ nào chán Lac thì nhượng lại cho chủ thớt nhé. Em ko phải thợ đâu, nhưng em nghĩ nếu Lac CDX 1.6 full op đi 2-3k km mà mua được giá 550M đã là may lắm rồi đấy ạ.

Anthq

Xe tăng
Xe LD tỷ lệ nội địa hóa chưa được 1% mà cụ! coi như xe nhập chứ! hij
Chưa nói về tỷ lệ nội địa hóa, chỉ tính riêng option thì Lac Cruze lắp trong nước đã thiếu rất nhiều so với Lac nhập rồi, may mà ăn được quả động cơ 1.8 kéo lại :)):)):))
Mà cái chính là khi nó ra thì cụ phải tính cái tỷ lệ làm giá chứ!

bachcp

Xe tải
em công nhận .. 550M là 1 cái giá rất hợp lí .. em cũng đang nài nỉ ông bà già cố gắng mua xe trước tết đây .. xe lên cao quá :mad:

ddbin

Xe tải
Chưa nói về tỷ lệ nội địa hóa, chỉ tính riêng option thì Lac Cruze lắp trong nước đã thiếu rất nhiều so với Lac nhập rồi, may mà ăn được quả động cơ 1.8 kéo lại :)):)):))
Mà cái chính là khi nó ra thì cụ phải tính cái tỷ lệ làm giá chứ!
E nghĩ tụi Vidamco sẽ làm giá cho thấp hơn LAC nhập! :69:

Anthq

Xe tăng
E nghĩ tụi Vidamco sẽ làm giá cho thấp hơn LAC nhập! :69:
Nhưng option thì sẽ thiếu nhiều so với xe nhập: ví dụ như sẽ không có cửa nóc hay là vành chỉ là 16", không có start/stop ... :69:

Chỉnh sửa cuối:

curlyhair

Xe máy
úi dào, anh em cũng có nghìn kiểu anh em mà, xe bác vừa mua cách đây 2 tháng khoảng 600M, h có bác lại chọc ngoáy bảo bán khéo mới được 500M, ai nghe chả lộn hết cả lòng mề lên.
Giả sử có cụ nào mua xe từ hồi tháng 6, tháng 7 khoảng >500M 1 chút thì bây h bán được 600M cũng chả lãi được xu nào đâu ạ, vì tiền đó đi mua xe khác cũng tăng hết cả rồi, tăng là tăng chung chứ có phải mua Lac rẻ xong bây h bán có giá hơn đâu.
Cụ nào chán Lac thì nhượng lại cho chủ thớt nhé. Em ko phải thợ đâu, nhưng em nghĩ nếu Lac CDX 1.6 full op đi 2-3k km mà mua được giá 550M đã là may lắm rồi đấy ạ.
bác ơi,e cũng chay cdx ạ.ai chọc ngoáy gì thì kệ họ đi bác:69:.ai chạy cdx rồi thì sẽ tự cảm thấy hài lòng,cảm thấy xứng đáng với số tiền mình bỏ ra,thế là được rồi.mình có rỗi hơi đâu mà quan tâm đến thiên hạ hả bác:77:.xã hội cũng có nhiều loại người mà.bác chấp mấy câu nói vớ vẩn đấy làm gì cho thêm bực mình(b)