[CCCĐ] Bắc Giang. Tiềm năng du lịch quê em!

Divephiamattroi

[Tịch thu bằng lái]
Còn đây là Thành phố Bắc Giang.

Xem qua ảnh đẹp quá
Mấy tòa cao ốc full glassy tạo điểm nhấn quá ấn tượng cho khu vực trung tâm
Cả cái quảng trường nữa, hao hao như Ba Đình ấy
Đường sá, phố phường được quy hoạch khá bài bản
Nhìn tổng thể đây là một tp trẻ mang dáng dấp đô thị khá hiện đại
Chắc chắn sẽ là một đô thị tầm cỡ của vùng Đông bắc, và có thể sẽ vượt Bắc ninh, Lạng sơn, thậm chí Hải dương trong tương lai gần

Nếu được Sungroup, Vingroup, FLC ....... quan tâm chọn đầu tư, thì tiềm năng là rất sáng sủa.
Vấn đề là chưa chủ động xúc tiến mời gọi các tập đoàn lớn, tạo sức bật cho sự phát triển

Chưa lên đến nơi cứ tưởng toàn rừng núi, ai ngờ tp cũng khang trang không kém các đô thị lớn dưới xuôi.
Cũng vì công tác quảng bá của địa phương này còn bị xem nhẹ, một điều rất đáng tiếc trong xu thế thu hút đầu tư rầm rộ trên cả nước hiện nay

Khách quan, không liên quan gì đến BG đâu ạ.
Nếu mợ chủ là tác giả của những bức ảnh về BG ntn, thì E nghĩ mợ xứng đáng được 8/10 điểm.

Chỉnh sửa cuối:

Sun flower

Xe buýt
Xem qua ảnh đẹp quá
Mấy tòa cao ốc full glassy tạo điểm nhấn quá ấn tượng cho khu vực trung tâm
Cả cái quảng trường nữa, hao hao như Ba Đình ấy
Đường sá, phố phường được quy hoạch khá bài bản
Nhìn tổng thể đây là một tp trẻ mang dáng dấp đô thị khá hiện đại
Chắc chắn sẽ là một đô thị tầm cỡ của vùng Đông bắc, và có thể sẽ vượt Bắc ninh, Lạng sơn, thậm chí Hải dương trong tương lai gần

Nếu được Sungroup, Vingroup, FLC ....... quan tâm chọn đầu tư, thì tiềm năng là rất sáng sủa.
Vấn đề là chưa chủ động xúc tiến mời gọi các tập đoàn lớn, tạo sức bật cho sự phát triển

Chưa lên đến nơi cứ tưởng toàn rừng núi, ai ngờ tp cũng khang trang không kém các đô thị lớn dưới xuôi.
Cũng vì công tác quảng bá của địa phương này còn bị xem nhẹ, một điều rất đáng tiếc trong xu thế thu hút đầu tư rầm rộ trên cả nước hiện nay

Khách quan, không liên quan gì đến BG đâu ạ.
Nếu mợ chủ là tác giả của những bức ảnh về BG ntn, thì E nghĩ mợ xứng đáng được 8/10 điểm.
Thanks cụ chủ đã có nhời động viên, khu trung tâm này là hình chuẩn e không pho to sờ hốp đâu, toà nhà đôi màu xanh là trụ sở Liên cơ quan và trung tâm hành chính công của tỉnh em, ở giữa là trung tâm hội nghị, bên cạnh là KS Mường Thanh. Nhìn buổi tối còn đẹp hơn (em sẽ chụp ảnh buổi tối sau); em cũng nghĩ tương lai gần tỉnh em sẽ được như cụ nói. Em mời cụ vài ly ạ:-bd

Meoluoi1

Xe máy
BÉC GIANG còn nổi tiếng món Cờ Tây nữa , mưa gió Thế lày nói đến Em lại thèm rởt nước miếng ạ

Sun flower

Xe buýt
Khoe với các cụ hình ảnh của Gốm Làng Ngòi quê em.

Nghệ nhân Lưu xuân Khuyến, chủ cơ sở Gốm Làng Ngòi.

Divephiamattroi

[Tịch thu bằng lái]

kaj

Xe máy
sao em đi bắc giang suốt mà k thấy cảnh như cụ chủ chụp nhờ :((

Xhung73

Xe buýt
Bắc Giang mình trên này cũng đông ra phết cccm nhỉ

Xhung73

Xe buýt
Xin phép mợ gửi cái ảnh TP Bắc Giang ngày mưa, ngã tư Nguyễn Công Hãng với đường Trần Đăng Tuyển. Mưa thì ngập, nắng ráo thì không ngày nào không có tai nạn, thỉnh thoảng lại rầm..mm..do tầm nhìn bị khuất.

Sun flower

Xe buýt
Nói thực lòng em cũng thấy quê em đẹp các cụ ạ:) bởi lẽ nhìn những bức hình được chụp rất chân thực và tự nhiên này nó đã toát ra vẻ đẹp kiêu sa, huyền bí. Bọn em đang có chương trình kỷ niệm lớn và làm một MV bằng FLycam, những ngày qua những hình ảnh quê hương được chụp từ trên cao, em nhìn mà xao lòng các cụ ợ8->

Nhà máy điện Đồng Rì, Sơn Động.

Cầu Cẩm lý, Lục Nam