[CCCĐ] Bắc Giang. Tiềm năng du lịch quê em!

NHON 2012

Xe điện
Cám ơn mợ. khác rất nhiều: cổng, phòng học, sân đều rất đẹp. Có chăng hàng cây là vẫn cũ, hàng cây đó có thể từ thời bọn em chăm sóc.

zicano

Xe hơi
Em đã đến Bắc Giang. Lục Ngạn. Sơn Động. Xa Lý. Lục Nam. Rất nhiều cảnh đẹp. người dân thân thiện dễ gần. Đặc biệt là món rượu sắn và rượu ngô rất ngon. Ngoài ra còn có gà nữa. Các cụ nên đến để thưởng thức. Cảm ơn cụ chủ top đã cho em đc sống lại thời gian đến nơi này.

Sun flower

Xe buýt
Mợ Sun flower có ảnh mới QL1A cũ đoạn từ cống hòa vang- Trường THCS Tân Dĩnh- Phố giỏ up lên cho em nhớ chút được không? lâu lắm đoạn này chưa qua.
Cám ơn mợ. khác rất nhiều: cổng, phòng học, sân đều rất đẹp. Có chăng hàng cây là vẫn cũ, hàng cây đó có thể từ thời bọn em chăm sóc.
té ra cụ cũng ở PLT ?\:D/

Sun flower

Xe buýt
Em thấy, thơ mộng phết!
Cụ Thương Giang đâu òi! :D
Thơ mộng, lên thơ lắm cụ ạ, BG cũng là nguồn cảm xúc thơ ca của rất nhiều nhạc sỹ, với những ca khúc gắn liền với thời gian như: Hồ Trên núi, Về quê, Tấm áo chiến sỹ mẹ vá năm xưa, chiều sông thương....

nguyen nghiep

Xe container
Thơ mộng, lên thơ lắm cụ ạ, BG cũng là nguồn cảm xúc thơ ca của rất nhiều nhạc sỹ, với những ca khúc gắn liền với thời gian như: Hồ Trên núi, Về quê, Tấm áo chiến sỹ mẹ vá năm xưa, chiều sông thương....
Chúc mừng mợ có... quê hương thơ mộng! =D>=D>=D>

oanh84

Xe hơi
Chẳng có gì đặc sắc

Xhung73

Xe buýt
Điểm du lịch đâu tiên của huyện Lục Ngan em xin giới thiệu đó là Hồ Khuôn Thần. Cách Tp.BG hớn 40km, là quần thể thiên nhiên bao gồm rừng và hồ. Rừng vó diện tích khoảng 800ha, trong đó 300ha là rừng tự nhiên còn 500ha là rừng trồng, rừng tái sinh và đồng cỏ. Hồ khuôn Thần rộng 240ha được bao bọc bởi những rừng thông, chàm, keo tai tượng tươi tốt quanh năm.
Vâng, chỗ này bọn em hay câu cá, mợ làm một lèo các huyện ở BG mình nhé, giới thiệu các đập thủy lợi cảnh rất đẹp:Đập Suối Nứa, Đập Thum, Đập Đá Ong, Đập Ngạc Hai, Cầu Dẽ.....em thì toàn ảnh đi câu thôi, ko đẹp

Xhung73

Xe buýt
Mợ Sun flower có ảnh mới QL1A cũ đoạn từ cống hòa vang- Trường THCS Tân Dĩnh- Phố giỏ up lên cho em nhớ chút được không? lâu lắm đoạn này chưa qua.
Đường này giờ ít người đi cụ ơi, em ko có ảnh, cụ cứ tưởng tượng: đường bây giờ có vẻ nhỏ hơn trước do làm hàng lang bảo vệ bên đường tầu BG -LS :D

Sun flower

Xe buýt
Nên xóa ảnh đấy đi mợ ạ!
Quảng bá thì nó phải thế! :D:D:D:D:D
Em công nhận cụ nói đúng, nhưng k cứ giề ở BG mà ở đâu cũng vậy vẫn có những con xe gắn máy thiếu gương hoặc dùng gương nhỏ...sở thích của một số thanh niên di như vậy để thể hiện cá tính. Có thể ở đây chiếc xe của bạn thanh niên này thiếu gương vì lý do nào đây#-omình hãy nghĩ theo hướng tích cực đi là "xe đang chế độ bảo hành gương;)". Xe chỉ làm vận dụng dùng để chụp ảnh tại chỗ còn khi khởi động sẽ đầy đủ nội thất. Luật pháp giao thông bây giờ cũng nghiêm nghị lắm mà sự chấp hành luật ATGT của Thanh niên tình nguyện thì :-bd nên mình hãy đơn giản về cách nhìn nhận này, cụ thấy được k hay vẫn phải xoá ạ?

BmwnhaChuoi

Xe tăng
Tỉnh em cũng đã và đang triển khai...nhưng cụ nói đúng để đánh thức tiềm năng du lịch thì còn phải thực hiện nhều kế hoạch lắm.8->
Đánh thức các vị quan chức ở đây thôi, Bắc Ninh tách ra thay đổi nhiều còn BG thì vẫn đang tiềm năng...

Chỉnh sửa cuối:

nguyen nghiep

Xe container
Em công nhận cụ nói đúng, nhưng k cứ giề ở BG mà ở đâu cũng vậy vẫn có những con xe gắn máy thiếu gương hoặc dùng gương nhỏ...sở thích của một số thanh niên di như vậy để thể hiện cá tính. Có thể ở đây chiếc xe của bạn thanh niên này thiếu gương vì lý do nào đây#-omình hãy nghĩ theo hướng tích cực đi là "xe đang chế độ bảo hành gương;)". Xe chỉ làm vận dụng dùng để chụp ảnh tại chỗ còn khi khởi động sẽ đầy đủ nội thất. Luật pháp giao thông bây giờ cũng nghiêm nghị lắm mà sự chấp hành luật ATGT của Thanh niên tình nguyện thì :-bd nên mình hãy đơn giản về cách nhìn nhận này, cụ thấy được k hay vẫn phải xoá ạ?
Mợ phân tích thật chí lý! :-bd
Xe đang đỗ thì có nghĩa là không tham gia giao thông. Vậy nên, không thể nói là vi phạm được!
Đúng là phúc tổ nhà em để lại nên em mí được nói chuyện mí mợ! :x Mợ nói vài câu mờ hơn em mấy chục năm... đèn sách! L-)

BmwnhaChuoi

Xe tăng
Bắc Giang đã và đang đẩy mạnh phong trao xây dựng nông thôn mới.

Cây gạo xã Lãng Sơn, huyện Yên Dũng.
.
Tuổi thơ em gắn với lưng bò, cây đa đầu làng, và cây gạo triền đê. Tâm hồn thơ mộng như này chắc Mợ chủ trước đây trường khối C và đang làm công tác xã hội?