Bác có tin rằng: Chỉ cần 8L xăng, Escape 2.3 sẽ vi vu được 100 cây chuối?

Bác có tin: Với 8L xăng, Escaper sẽ vi vu được 100 cây chuối?

• Tổng bình chọn
    140
  • Thời gian đóng: .
Trạng thái
Thớt đang đóng

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Báo cáo các cụ Innova club đang kiểm tra, dò mìn, chuẩn bị kỹ lưỡng test cả In AT và Ỉn MT để ra giếng giao lưu với các cụ Ếch ạ. Tin mới nhất em chả dám nói không sợ các bác Ếch lại ngất trên cành quất....ạ :D
Hì hì, hay! Tuyệt quá còn gì!

Em dự là nếu trong điều kiện đường sá lý tưởng, kiểu như Đại lộ Thăng Long hoặc Pháp Vân - Cầu Giẽ, Ỉn AT hay MT chạy nương đà, vòng tua ko quá cao, giữ tốc độ đều ở tầm 60-70km/h thì ỈN ko quá 5.5L/100km.

at2009

Xe tăng
Hì hì, hay! Tuyệt quá còn gì!

Em dự là nếu trong điều kiện đường sá lý tưởng, kiểu như Đại lộ Thăng Long hoặc Pháp Vân - Cầu Giẽ, Ỉn AT hay MT chạy nương đà, vòng tua ko quá cao, giữ tốc độ đều ở tầm 60-70km/h thì ỈN ko quá 5.5L/100km.
Kích bao tấn đới cụ?:D

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Ếch & In so kè hay rồi đới.
Anh Xồn Làng có kèo nè! Hayza
Về mặt kỹ thuật. Hay nhất của vụ giao lưu này, đấy là: Cuộc test của Inova 2.0V 1 chiếc xe trong dàn xe nổi tiếng tiết kiệm nhiên liệu của hãng Toyota vs Escape XLS 2.3 chiếc xe thuộc nhóm uống xăng bạo nhất nhà Ford.
Về mặt lý tính thì Esc chạ có cửa gì nếu thi tiết kiệm nhiên liệu với Ỉn, nhưng anh em 2 nhà vẫn lập thành kèo, thế mới máo, mới đúng chất ọp phờ (b)

Vinh Nguyễn

Xe điện
@ Củ Từ: Thằng ăn tàn bạo đem thi với con tiết kiệm nhứt. Kể cũng lạ gớm nhễ nhưng cũng hay của nó chớ nhễ
Tinh thần này chỉ có ở Ếch Hâm hay sao ý :))

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Về mặt kỹ thuật. Hay nhất của vụ giao lưu này, đấy là: Cuộc test của Inova 2.0V 1 chiếc xe trong dàn xe nổi tiếng tiết kiệm nhiên liệu của hãng Toyota vs Escape XLS 2.3 chiếc xe thuộc nhóm uống xăng bạo nhất nhà Ford.
Về mặt lý tính thì Esc chạ có cửa gì nếu thi tiết kiệm nhiên liệu với Ỉn, nhưng anh em 2 nhà vẫn lập thành kèo, thế mới máo, mới đúng chất ọp phờ (b)
Kiểu như là biết thua rồi nhưng vẫn phải đá, vẫn phải ra sân và hoàn thành 90' ấy, kể cả luật nếu có hiệp phụ vẫn phải chơi :D

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
@ Củ Từ: Thằng ăn tàn bạo đem thi với con tiết kiệm nhứt. Kể cũng lạ gớm nhễ nhưng cũng hay của nó chớ nhễ
Fun thôi mà anh :D
Quan trọng là có kèo, có kèo là được chạy, được nhậu. Chờ thông tin từ các bác Inova Club.

Vinh Nguyễn

Xe điện
Ếch sẵ sàng chào đón các cụ Ỉn ra kèo này để giao lưu. (B)

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Fun thôi mà anh :D
Quan trọng là có kèo, có kèo là được chạy, được nhậu. Chờ thông tin từ các bác Inova Club.
Em hóng hớt đâu đó, thấy có bác chạy Ỉn ở cung đường gần như lý tưởng, Ỉn V chỉ nằm < 5.5L thôi đấy Chủ tịch! Nếu theo căn cứ này, Ếch thua ngay từ vòng ngoài lúc nổ máy để garanti rồi, nhưng kèo thì vẫn cứ mong là có với sự hợp lực của các bác Ỉn Club.

Cứ hình dung, mùa Xuân, đầu năm mới, 2 Chi hội có 1 kèo chung, cùng trải nghiệm trên 1 cung đường, cùng khám phá và hiểu thêm hơn nữa về chiếc xe mình đang sử dụng - THÚ PHẾT :x

Vinh Nguyễn

Xe điện

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em xin một chân ứng cử đại diện nhà Ếch tiếp chiêu Ỉn V bằng em XLS 2009 đã dùng 3 năm 2 tháng và 7,2 vạn km!

Tiếc là Ếch không có MT nhưng bọn em cũng mong các bác Ỉn cho một em Ỉn G tham gia để anh em Ếch được mở mắt hiểu biết thêm!

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Em hóng hớt đâu đó, thấy có bác chạy Ỉn ở cung đường gần như lý tưởng, Ỉn V chỉ nằm < 5.5L thôi đấy Chủ tịch! Nếu theo căn cứ này, Ếch thua ngay từ vòng ngoài lúc nổ máy để garanti rồi, nhưng kèo thì vẫn cứ mong là có với sự hợp lực của các bác Ỉn Club.

Cứ hình dung, mùa Xuân, đầu năm mới, 2 Chi hội có 1 kèo chung, cùng trải nghiệm trên 1 cung đường, cùng khám phá và hiểu thêm hơn nữa về chiếc xe mình đang sử dụng - THÚ PHẾT :x
Nhân tiện giải quyết nốt kèo đang còn tồn đọng của ESC Team: Pajero supreme 3.5 V6 đọ xăng với Escape 2.3 vừa test trong thớt này. Chủ nhân của chiếc Pajero sốt ruột lắm rồi.

xe muon

Xe tăng
Chã khóa thớt này vào đê,mở thớt mới,tiêu đề mới.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Nhân tiện giải quyết nốt kèo đang còn tồn đọng của ESC Team: Pajero supreme 3.5 V6 đọ xăng với Escape 2.3 vừa test trong thớt này. Chủ nhân của chiếc Pajero sốt ruột lắm rồi.
Kèo này là kèo nội bộ ESC-Team thôi, ta cứ kết hợp đc luôn thì càng tốt, càng xôm! Mọi việc từ đo đếm nhiên liệu vẫn đảm bảo đúng yêu cầu như kèo chính! Mục tiêu anh em đi thi, đi tét thử, người thắng cũng như người thua đều thấy happy cả. Đấy là mục tiêu!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Chã khóa thớt này vào đê,mở thớt mới,tiêu đề mới.
Mr Sốt ruột quá của nhà Esc đã vào :))
Kèo này là kèo nội bộ ESC-Team thôi, ta cứ kết hợp đc luôn thì càng tốt, càng xôm! Mọi việc từ đo đếm nhiên liệu vẫn đảm bảo đúng yêu cầu như kèo chính! Mục tiêu anh em đi thi, đi tét thử, người thắng cũng như người thua đều thấy happy cả. Đấy là mục tiêu!
Oze'! Chờ thông tin của các bác Inova club thôi!
Vụ này hay đấy ko biết có penanti ko các cụ nhỉ(b)
Hay nhất là vụ sau kèo nhiên liệu đến kèo nhậu, giao lưu mà chỉ để test nhiên liệu thì bọn em nhận thua luôn cũng được :)

xe muon

Xe tăng
Đã tổng kết thớt đâu mà khóa :D Cho nó đủ trăm tầng rồi khóa luôn thể, nhanh ấy mà!
Chém nhiều nó lạc đề,loãng thớt.
Rất rất lâu rồi, giờ mới thấy bác CR-Vic dạo bước qua đây, vậy mà sao chưa thấy lên tiếng nhỉ!
Em chào bác :)
Cụ cứ mần xong với Toy đi đã,rồi mời các cụ Honda chưa muộn.
Mr Sốt ruột quá của nhà Esc đã vào :))

Oze'! Chờ thông tin của các bác Inova club thôi!

Hay nhất là vụ sau kèo nhiên liệu đến kèo nhậu, giao lưu mà chỉ để test nhiên liệu thì bọn em nhận thua luôn cũng được :)
Em không dám ý kiến gì đâu CT,em chỉ bên hội hóng thôi,cứ đi là được rồi,thắng thua đếch quan trọng,toàn ae cùng diễn đàn cả ý mà.

Trạng thái
Thớt đang đóng