Bà 5 Forte - Vài cảm nhận thực tế ban đầu !

Copra

Xe buýt
Làm thế nào để có được logo của OF hả cụ cuabien?

chien_vn2

Xe đạp
chúc mừng cụ ! xe đẹp quá.......

Cuabien

Xe điện
Làm thế nào để có được logo của OF hả cụ cuabien?
Loại như của em thì hôm nào OF có đợt phát hành để ủng hộ từ thiện thì cụ đăng ký, còn loại thường cụ lên Cafe Phố cũ (Lê Thánh Tông) hỏi là có ngay mà !

Mazspeed

Xe container
Xe này giá hợp lý, nhưng em không thích cái nét vuốt cong lên của tôn cửa chỗ gương chiếu hậu, nhìn phát biết ngay là phong cách Hàn.

manhodessa

Xe tải
Xe này giá hợp lý, nhưng em không thích cái nét vuốt cong lên của tôn cửa chỗ gương chiếu hậu, nhìn phát biết ngay là phong cách Hàn.
Thế cái chữ KIA to đùng không phải HQ hả cụ . Mà xe HQ giờ có phải mấy chú HQ thiết kế đâu mà cụ lo :^)

totorauxom

Xe điện
xe đẹp, nhưng thay Pô đi đẹp hơn cụ ạ:21::21::21:

Cuabien

Xe điện
Nhiều khi những cái ở xe Hàn mà có trên xe Nhật hoặc Đức thì các cụ khen nó đẹp, nó ở trên xe Hàn nó tự nhiên thành xấu ! :77::77::77: Nếu người thiết kế này không làm cho Kia mà vẫn gắn mác Audi hoặc Vonvagen chắc chẳng cụ nào chê nó phong cách Hàn cả ! :^)

Với cá nhân em, mỗi Hãng đều có nét hay, dở. Việt nam mình toàn đi Copy những gì ở ngoài về chứ đã làm được gì cho ra hồn đâu. Bây giờ cứ sản xuất được em nào như Lifan đã là cố gắng vượt bậc rồi !

Mazspeed

Xe container
Nhiều khi những cái ở xe Hàn mà có trên xe Nhật hoặc Đức thì các cụ khen nó đẹp, nó ở trên xe Hàn nó tự nhiên thành xấu ! :77::77::77: Nếu người thiết kế này không làm cho Kia mà vẫn gắn mác Audi hoặc Vonvagen chắc chẳng cụ nào chê nó phong cách Hàn cả ! :^)

Với cá nhân em, mỗi Hãng đều có nét hay, dở. Việt nam mình toàn đi Copy những gì ở ngoài về chứ đã làm được gì cho ra hồn đâu. Bây giờ cứ sản xuất được em nào như Lifan đã là cố gắng vượt bậc rồi !
Ồ cụ đừng tự ái, xe cụ thế là ngon lắm rồi, mỗi người 1 ý thích mà. Có thể em chưa quan sát hết các xe, nhưng em nhớ rằng cái nét cong cong đó là đặc trừng của xe Hàn... đời trước, chính thế nên em mới không khoái. Còn thì em chả miệt thị xe Hàn cả, em cũng đang chạy Picanto hàng ngày mà.

damhieu

Xe tải
Con này nhìn còn đỡ chứ bác nhìn elantra ngang mà xem, ẽo uột fát kinh, mới nhìn còn hay hay nhưng giờ nhìn xấu kinh

Đường mật

Xe buýt
@ Cuabien: Hôm nay em ra Hoàng Gia hỏi, cậu bán xe báo giá 29,5k. Có đắt quá không? Em ngồi thử thấy cái vô lẵng có vẻ như hơi cao quá, cứ đâm thẳng vào người.
Muốn hỏi cụ Cua đa dùng xe thì thấy có ổn không? Có chỉnh được không? (b)(b)(b)
Em cũng khoái KFC lắm lắm

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Công nhận Kia Forte nhìn quý tộc thật(l), ở gần nhà em có 1 em màu đen biển 30P - 6868, phê vãi

SpecX7426

Xe tăng
Chúc bác có xe ngon! Khi nào lấy biển số bác cho E đi thử xe của bác cái! Ông anh E cũng máu lấy con này nên đang hỏi ý kiến của E. E chưa biết nên trả lời sao!

chickenfly

Xe máy
Chúc mừng cụ có xe đẹp. Ống xả của cụ nhìn hoành tráng hơn của pác Kenu nhỉ, xe cụ option cao cấp hơn ạ?

Cuabien

Xe điện
@ Cuabien: Hôm nay em ra Hoàng Gia hỏi, cậu bán xe báo giá 29,5k. Có đắt quá không? Em ngồi thử thấy cái vô lẵng có vẻ như hơi cao quá, cứ đâm thẳng vào người.
Muốn hỏi cụ Cua đa dùng xe thì thấy có ổn không? Có chỉnh được không? (b)(b)(b)
Em cũng khoái KFC lắm lắm
Vô lăng chỉnh cao thấp được mà cụ ! Nhiều cụ lại thích cao ngồi dựa lưng lái cho thoải mái, nếu không cụ gạt cái lẫy rồi hạ nó xuống ạ !

Giá đó em nghĩ cũng vẫn thỏa thuận thêm chút xíu nữa được nhưng giờ chắc chờ hơi lâu thôi !

Cuabien

Xe điện
Chúc bác có xe ngon! Khi nào lấy biển số bác cho E đi thử xe của bác cái! Ông anh E cũng máu lấy con này nên đang hỏi ý kiến của E. E chưa biết nên trả lời sao!
Để em lấy biển xong ới cụ ! Ngày trước lúc còn chạy CD5 em nhìn xe cụ cũng thích vãi, giờ thì em vừa gả một em như vậy để nâng cấp !

hqkccang

Xe đạp
Chúc mừng bác Cua đã cưới được vợ mới.Ghế sau là nỉ hay da hay là pha nỉ da vậy bác cua, vì em thấy mấy đường kẻ trên ghế sau.Nhìn xe bác em:38::38::38: Đang chờ rải ngân và nhanh đến ngày lành tháng tốt để học tập bác. hic

Cuabien

Xe điện
Chúc mừng bác Cua đã cưới được vợ mới.Ghế sau là nỉ hay da hay là pha nỉ da vậy bác cua, vì em thấy mấy đường kẻ trên ghế sau.Nhìn xe bác em:38::38::38: Đang chờ rải ngân và nhanh đến ngày lành tháng tốt để học tập bác. hic
Da thật hết 100% luôn cụ ạ ! Nhìn ảnh nó vậy nhưng đó là lỗ tròn li ti để thoát hơi thôi. Em thích nhất bộ ghế vì da nó mềm và ngồi rất ôm người !

Cụ nên lấy đi, di con này rất sướng cụ ạ ! :69:

concoc114

Xe đạp
Chúc mừng cụ Cua nhé !Hôm nay em bân quá bây giờ mới lên OF được , thấy cái thớt của cụ , xe đẹp quá , giống hệt con của em luôn ( Hehe , giống của em nên khen quá đẹp :))
Sáng nay em cũng vừa đi đăng ký rồi , cũng hơi đau một tý vì ko được hưởng thuế sau 1-5 .Em hơi đen vì đi đóng thuế từ mấy hôm trước nhưng có việc bận mấy hôm để đăng ký sau thì đùng một cái hôm qua biết tin giảm thuế .Dù sao thì em cũng vui lắm , chắc sang tuần các cụ sẽ thấy có con xe em giống hệt cụ cua chạy ngoài đường đấy , hehe ....Em ít lên diễn đàn nhưng cũng chịu khó đọc các thớt KFC và rất cảm ơn các cụ về những kinh nghiệm quý báu , đặc biệt các cụ CUA , KEN , LATDA , vv...Em rất muốn được gia nhập hội Gà rán của các cụ để còn tranh thủ hỏi các cụ nhiều vì thực sự em mua Forte nhưng chưa có hiểu biết nhiều về nó , đơn giản vì thích quá mà . Bây giờ em cung quan tâm đến mấy thứ đồ của nó nữa nhưng chắc để đi vài bữa đã .
Chúc mừng cụ nhé ,(b)(b)(b)