báo giá phụ tùng matiz

Trạng thái
Thớt đang đóng

JustCar

Xe hơi
Ở trang này e thấy cũng nhiều loại, đều là Atlas và hình thức giống nhau, nhưng đủ các loại giá, có loại lên đến 4 tr ??? KHông biết khác nhau cái gì?
Chắc hãng thì đắt hơn ở ngoài rồi, nhưng khoảng 1 lít thì dc chứ hơn 40-50% thì dở quá bác nhể. :-q
Của e thì trông nó thế này, Hãng bảo BH có 6 tháng. Của bác cũng thế ah?

rubythang

Xe tăng
Âm ly loa đầu cd bãi www.amthanhnoidia.com
Website
www.amthanhnoidia.com
Ở trang này e thấy cũng nhiều loại, đều là Atlas và hình thức giống nhau, nhưng đủ các loại giá, có loại lên đến 4 tr ??? KHông biết khác nhau cái gì?
Chắc hãng thì đắt hơn ở ngoài rồi, nhưng khoảng 1 lít thì dc chứ hơn 40-50% thì dở quá bác nhể. :-q
Của e thì trông nó thế này, Hãng bảo BH có 6 tháng. Của bác cũng thế ah?
khác nhau về cái dung lượng thôi cụ.35 AH giá rẻ hơn 40AH... và đương nhiên hình thức sẽ hơi khác nhau,cái to ngang,cái cao,thường dung lượng lớn sẽ to hơn.

codeviet8x

Xe hơi
Website
linatech.vn
các bác cho em hỏi cắp đen pha của Spark bao nhiêu tiền nhỉ?
xe em đen pha bị vàng đi tối quá muốn thay mà chưa biết giá nên hỏi các bác tham khảo phát.
thank you!

rubythang

Xe tăng
Website
www.amthanhnoidia.com
các bác cho em hỏi cắp đen pha của Spark bao nhiêu tiền nhỉ?
xe em đen pha bị vàng đi tối quá muốn thay mà chưa biết giá nên hỏi các bác tham khảo phát.
thank you!
1 cặp bóng siêu sáng e mua cách đây gần 2 tháng là 220k.e mua ở Tam Chinh.ko nhỡ địa chỉ.sáng phết mà hộp hiếc nhìn hịn đề Made In Korea đàng hoàng.
Nhưng mắt V2 cụ chắc hay chạy đường dài nhiều hay sao mà hỏng Pha.e toàn chạy phố nên chủ yếu Cos kém thôi.còn Pha lúc nào cũng sáng trắng.

rubythang

Xe tăng
Website
www.amthanhnoidia.com
lúc tối ,e đi đường xóc vì đang làm mà rụng mất chiếc ốp la zăng lúc nào ko biết.có cụ nào mua cả bộ thừa thì để lại e 1 cái.
ko thì cụ nào thiếu thì tổng hợp khoảng 3 người rụng như e thì e lên chợ làm 1 bộ rồi campuchia.

Chỉnh sửa cuối:

luuvandung

Xe tăng
lúc tối ,e đi đường xóc vì đang làm mà rụng mất chiếc ốp la zăng lúc nào ko biết.có cụ nào mua cả bộ thừa thì để lại e 1 cái.
ko thì cụ nào thiếu thì tổng hợp khoảng 3 người rụng như e thì e lên chợ làm 1 bộ rồi campuchia.
ơ chợ trời có mà bác, bác đi qua hàng điện tử tới hàng ( ốc vít, calê.... nói chug la hàng sat thép) đi gần hết hàng đấy bác thấy mấy quán bán toàn bóng đèn, ...ở đấy có 1 quán bán ốp laz ang cũ, chắc cũng hàng móc lốp về. có đủ cả các loại, hôm e đi tìm mua bong led tình cờ gập.

rubythang

Xe tăng
Website
www.amthanhnoidia.com
ơ chợ trời có mà bác, bác đi qua hàng điện tử tới hàng ( ốc vít, calê.... nói chug la hàng sat thép) đi gần hết hàng đấy bác thấy mấy quán bán toàn bóng đèn, ...ở đấy có 1 quán bán ốp laz ang cũ, chắc cũng hàng móc lốp về. có đủ cả các loại, hôm e đi tìm mua bong led tình cờ gập.
nó rẻ quá nên mua mới cho đẹp cụ ạ.

Martit

Xe buýt
Nhưng mỗi người một kiểu mẫu khác nhau thì làm sao Campuchia đc cụ? Lắp khác kiểu vào nhìn chối lắm.

tranminhquan

Xe hơi
EM có bộ ốp lazang 4 cái ( đã dùng rồi ) có Kụ nào cần em về tìm và tặng, nó cũng hơi xước. Em thì không thích ốp lazăng nên mới tháo ra

xuanha_ng

Xe điện
Cụ cho em đăng ký nhé, em thiếu 1 cái sau đó pot ảnh lên xem cụ nào thiêu loại gì sẽ tính toán

rubythang

Xe tăng
Website
www.amthanhnoidia.com
Ok, nhưng hiện nay nhà em đang công tác hẹn khoảng 2 tuần nữa nhé nếu kụ đợi được.:-bd
e chờ vậy.cho 2 tuần đi 1 chân ko giầy hơi xấu tí cũng đc.đỡ phải đi mua.cụ về comment sớm nhé.

rubythang

Xe tăng
Website
www.amthanhnoidia.com
Nhưng mỗi người một kiểu mẫu khác nhau thì làm sao Campuchia đc cụ? Lắp khác kiểu vào nhìn chối lắm.
vậy thì chơi theo kiểu thay cả 2 bánh 1 bên cùng loại cho nó máu.
e chờ cụ tranminhquan tặng cho 1 cái.

xuanha_ng

Xe điện
Có 3 cụ cần 1 cái thì cứ lấy bộ của cụ Quân về xem thừa thiếu thế nào

tranminhquan

Xe hơi
Ok, khi nào về mang tới tặng các Kụ liền. Em còn cái bọc vôlăng (mới nguyên nhưng để 8 năm trong túi nó cũng có phần kém sắc.) cũng mang tới đưa các Kụ dùng được thì dùng ko thì bỏ. Thời gian chính xác em không giám sure (ko có các Kụ lại bảo em nổ :-bd). Hôm qua đi đường VT gặp em Matiz 2 mầu hồng nhưng tối quá không kịp chụp được ảnh.

Chỉnh sửa cuối:

xuanha_ng

Xe điện
Lúc nào cụ về thì ới em chạy qua

Tuanrau13

Xe buýt
Ok, khi nào về mang tới tặng các Kụ liền. Em còn cái bọc vôlăng (mới nguyên nhưng để 8 năm trong túi nó cũng có phần kém sắc.) cũng mang tới đưa các Kụ dùng được thì dùng ko thì bỏ. Thời gian chính xác em không giám sure (ko có các Kụ lại bảo em nổ :-bd). Hôm qua đi đường VT gặp em Matiz 2 mầu hồng nhưng tối quá không kịp chụp được ảnh.
Mềnh đăng ký cái bọc vô lăng nhé. Lúc nào về alo cho mềnh nhá
Anh tuấn : 0983526756

xuanha_ng

Xe điện
Báo cáo các cụ về giá đăng kiểm
Sáng nay 7h30 đi đăng kiểm. 8h có mặt tại trung tâm đăng kiểm cùng cụ Bong07, tình hình rất trơn tru nộp 260K và 100K trong hộc, nhưng lại rủi là cho 100K vào hộc xe nhưng đóng lại, thế là em tự nhiên biết được bao nhiêu bệnh của xe: Cầu trước cầu sau dơ 45% trong khi tiêu chuẩn là 25%, sau đó lại kêu khí thải không đạt, rồi cuối cùng là phanh cũng phải đi chỉnh lại. Sau khi chạy qua Gara sửa lại phanh thì chủ Gara kêu phanh chả lỗi lầm gì, nếu làm lại chắc phải hết cả ngày, chán quá gọi hỏi cụ Bong07 nhơ xem có quen ai không nhưng cụ sợ lỗi nhiều thế thì làm sao nó cho qua được, thôi cứ đánh bài ngửa hỏi trực tiếp nó xem. Từ gara em phi thẳng vào trong trung tâm xin làm trước vì em đang làm dở, bác kiểm đinh kêu phải xếp hàng lại từ đầu, thế là em lại xếp nốt cuối rồi chờ, lần này thì em rút kinh nguyệt đợt trước để 200K vào hộc rồi mở toang nó ra. CHờ đợi 1 xe, rồi lại 1 xe, rồi lại một xe, rồi đến lượt xe em, em thấy chú kia gọi 1 chú nữa lên xe kiểm tra rồi lượn qua một lượt cầu lăn khoảng 3 phút rồi đỗ lại luôn, em hồi hộp quá không dám hỏi đạt hay không đạt lại ngồi đợi, chả thấy ai ra kiểm tra xe em nữa, lại ngồi đợi. Sau khi kiểm định xong 1 bác xe tải em mon men đến hỏi thì nhận được câu trả lời: xe được rồi còn gì, ngồi đợi lấy giấy là về thôi. Sướng quá cùng lúc đấy loa gọi tên và em lên xe lượn về luôn, tranh thủ đi làm mà lại lên công ty làm tiếp, hehe không phải nghỉ vẫn đi kiểm định được. Đợi qua đoạn có xxx bắt rẽ si nhan, em bốc máy gọi cụ bon07 để cám ơn, lái 1 tay xe số lên dốc cầu đuống xe lại xịt máy, đề 1 phát xe nó kêu khẹc khẹc rồi lịm dần, phát 2,3 vẫn thế. Lại nhờ cụ Bong07 gọi thợ ra xem. Trong lúc chờ thợ ra xem em đề thử lại ngon, sướng quá định vào xe ngồi đợi thợ đến xem nguyên nhânthì hỡi ôi trong lúc đề thì lỡ tay ấn vào nút khóa xe, thợ đến thì xe nổ, khóa đóng chán qúa, thợ ngắt cầu chì rồi về, em lại dùng phương án gọi cho người thân mang chìa khóa lên. Trên đường về trong lúc đợi đèn đỏ thì thấy xe lim lim và nổi đèn acquy nên lại đạp thêm ga nên ko chết máy, may mắn vẫn về nhà và lên được công ty
Hôm nay chắc ra đường bước chân trái hay gặp mái nặng vía không rõ nguyên nhân nào để biết còn tránh

Trạng thái
Thớt đang đóng