báo giá phụ tùng matiz

Trạng thái
Thớt đang đóng

rubythang

Xe tăng
Âm ly loa đầu cd bãi www.amthanhnoidia.com
Website
www.amthanhnoidia.com
mua làm gì, nộp phí của anh # đến đ.ít rồi
e nghĩ quốc hội ko thông qua đâu.
làm gì vô lý thế chứ.
Cái ô tô về mình chịu các loại thuế rồi chưa đủ thì đến thua các bác ý.
mua cái xe mới giá 500tr thì đến hơn 200tr tiền thuế má đủ kiểu.
quan trọng là các bác ấy quản lý ngân sách sao cho hợp lý là ngon hết.

Phương Nga

Xe lăn
e nghĩ quốc hội ko thông qua đâu.
làm gì vô lý thế chứ.
Cái ô tô về mình chịu các loại thuế rồi chưa đủ thì đến thua các bác ý.
mua cái xe mới giá 500tr thì đến hơn 200tr tiền thuế má đủ kiểu.
quan trọng là các bác ấy quản lý ngân sách sao cho hợp lý là ngon hết.
anh # là xơi hết, chả bỏ cái gì của anh em mình đâu =))

xuanha_ng

Xe điện
Đúng đấy cái nhà # này nó bên dầu khí, tiền nó rất nhiều rồi, bây giờ nó làm để lấy danh tiếng thôi, sai thì sửa đúng thì tiếng muôn đời, quan trọng là có nhiều quan tham nên 20T hay 50T chả là cái đinh gỉ gì nhưng chúng nó được cái đi lại thoáng và người đi xe máy có nhiều hơn người đi ô tô nên khả năng vẫn cao lắm. Đành sống chung với lũ và chờ thêm một anh Đoàn Văn Vươn mới tại TP HP và HCM

Matizbk

Xe tải
Quen cái kiểu tiêu tiền chùa bên dầu khí roài. Sang bên GT gập đúng năm kinh tế khó khăn, ko có tiền đâu tư vào GT nên ae MSC mình bị vạ lây.
Chứ hồi # làm cán bộ tép diu bên Sông Đà chắc chẳng dám nghĩ có ngày lại pán ghê thế này hihi

rubythang

Xe tăng
Website
www.amthanhnoidia.com
Quen cái kiểu tiêu tiền chùa bên dầu khí roài. Sang bên GT gập đúng năm kinh tế khó khăn, ko có tiền đâu tư vào GT nên ae MSC mình bị vạ lây.
Chứ hồi # làm cán bộ tép diu bên Sông Đà chắc chẳng dám nghĩ có ngày lại pán ghê thế này hihi
để tránh lạc chủ đề các cụ thử dự báo giá xem matiz phải nộp phí lưu hành bao tiền 1 tháng?

rubythang

Xe tăng
Website
www.amthanhnoidia.com
e dự như này các cụ xem hợp lý ko :
- Mức 1 chạy dưới 200km/thang nộp 500k
- Mức 2 chạy trên 200km/thang nộp 800k
- Mức 3 chạy chuyên nghiệp,cave tiếp khách nhiều 1,2trieu/thang
Lưu ý: Các mức chỉ là căn cứ áp phí cố định, tùy theo tình hình thức tế kiểm soát viên có thể điều chỉnh tăng hoặc giảm.
P/s Chuẩn bị msc quan hệ với các cụ KSV là vừa.

Matizbk

Xe tải
Cháu nghĩ rằng chắc chắn sẽ phải nộp.:D. Nhà nc ko dám in quá nhiều tiền vì sợ lạm phát đến 30-40%. Nợ Vina vưỡn còn đó. Đường xá thì đang tắc. Lý do quá chính đáng để có xiền trả nợ roài.
Theo cháu dự thì hô sẽ rất to nhưng đóng chắc bằng mười quả nho thôi: Matiz nhà mình chắc tầm 50 lít/ năm các cụ ah/ Thu theo cụ Ruby thì lằng nhằng quá. Lại tốn thêm xiền cho bọn đi soi công tơ mét xem chạy được bao nhiu km/tháng.

rubythang

Xe tăng
Website
www.amthanhnoidia.com
Cháu nghĩ rằng chắc chắn sẽ phải nộp.:D. Nhà nc ko dám in quá nhiều tiền vì sợ lạm phát đến 30-40%. Nợ Vina vưỡn còn đó. Đường xá thì đang tắc. Lý do quá chính đáng để có xiền trả nợ roài.
Theo cháu dự thì hô sẽ rất to nhưng đóng chắc bằng mười quả nho thôi: Matiz nhà mình chắc tầm 50 lít/ năm các cụ ah/ Thu theo cụ Ruby thì lằng nhằng quá. Lại tốn thêm xiền cho bọn đi soi công tơ mét xem chạy được bao nhiu km/tháng.
e nói với cụ là ở mềnh mà cái gì cũng minh bạch đc thì có mà thành ở Tây.
cụ có biết đến bộ Luật mới ra đời đc quốc hội thông qua rồi mà để đi vào thực hiện còn chờ nào là các van bản dưới luật hướng dẫn thi hành,thông tư... cứ phải lằng nhằng mỳ tôm cái đã.(Luật là cao nhất rồi còn thế)
Thế cho nên cán bộ làm luật nhiều khi còn chẳng cập nhật hết nữa là.
====

Matizbk

Xe tải
e nói với cụ là ở mềnh mà cái gì cũng minh bạch đc thì có mà thành ở Tây.
cụ có biết đến bộ Luật mới ra đời đc quốc hội thông qua rồi mà để đi vào thực hiện còn chờ nào là các van bản dưới luật hướng dẫn thi hành,thông tư... cứ phải lằng nhằng mỳ tôm cái đã.(Luật là cao nhất rồi còn thế)
Thế cho nên cán bộ làm luật nhiều khi còn chẳng cập nhật hết nữa là.
====
Tiếp thu ý kiến của cụ. Nhưng ở VN mình cũng có cái rất hay. Luật lá mà có lợi cho dân thì rất lâu. Nhưng luật gì có lợi cho quan thì nhanh chưa từng thấy :D. Mấy cái vụ thu phi này em chẳng nói cũng biết là có lợi cho ai mấy cụ nhỉ? =))

Trạng thái
Thớt đang đóng