B giang h cp mt "v"..tctc

zavaca

Xì hơi lốp
Đừng tiếc nữa cụ ơi, thôi thay nhớt shell đang khuyến mãi cho vợ cả, biết đâu may mắn rinh lại đc em "vợ 2" mới cáu...chúc bác may mắn.

Em hóng cho cụ thông tin thay nhớt này nhá

Chỉnh sửa cuối:

chickie

Xe hơi
@ cụ mqbhmol :

Cụ mơ giống e ka ka...Thôi chuyến này shell khuyến mãi thay nhớt cho xe máy, chờ lần sau đi cụ.

Thay nhớt lần này may mắn trúng 3 xe SH thì gần 4 bánh đó cụ..ka ka
Bác nào mơ bạo thế cụ, em mơ 1 em SH thấy còn khó khăn đây. Chỉ có 3 cái SH thôi, không biết mình có may mắn không?
cụ này đây cụ ợ :))
tham k cho anh em mình xơ múi gì lun =))

namphong74

Xe buýt
Website
www.shopkorea.net.vn
Trước tết E cũng bị giống cụ,e còn có mối quan hệ với trợ lý của xếp chung e nó bảo viết đơn nộp cho s7 Thiền Quang mà đến giờ chẳng thấy tăm hơi đâu..!:D
Em vừa để "vợ" (chiếc SH) ngay trước cửa hàng điện thoại để mua thẻ cào, quay ra thì không thấy "vợ" em đâu. Thiệt tình tức trào máu vì chỉ trong vòng chưa tới 5 phút đã bị tụi giang hồ "hớt bằng tay" mất vợ :((. Vợ hai này em tuyển và ôm ấp chưa được 6 tháng, vậy mà........Em đã báo công an nhưng thấy chẳng có tí hi vọng các bác ấy kiếm lại dùm mình được. Vợ cả ở nhà thì nhăn nhó, làu bàu suốt ngày vì tiếc chiếc xe. Mấy ngày nay đi làm em toàn phải đi ké xe với vợ cả nên rất bất tiện vì không tạt được chỗ này chỗ kia như trước đây được. Ôi, nghĩ tới những ngày tháng cày bừa để sắm lại vợ khác mà em buồn ơi là sầu. Quả này chán bỏ bu các bác ah 8-x.

Vào đây than với các bác 1 tí.

dungdadieu

Xe buýt
Một năm kinh tế buồn, năm sau buồn, mất xe buồn! Chia buồn với Cụ

@ cụ mqbhmol :

Cụ mơ giống e ka ka...Thôi chuyến này shell khuyến mãi thay nhớt cho xe máy, chờ lần sau đi cụ.

Thay nhớt lần này may mắn trúng 3 xe SH thì gần 4 bánh đó cụ..ka ka
Bác nào mơ bạo thế cụ, em mơ 1 em SH thấy còn khó khăn đây. Chỉ có 3 cái SH thôi, không biết mình có may mắn không?
cụ này đây cụ ợ :))
tham k cho anh em mình xơ múi gì lun =))
chỉ cần 1 tin nhắn với cú pháp <SHELL>khoảng cách<Mã số may mắn>. Gửi về tổng đài: 8024
các cụ sẽ dập tắt ước mơ của anh ấy ngay =)). Mấy bác xem em giống aloxinh k cơ chứ :))))

chervolet

Xe tải
Cụ này gớm nhể? Tranh thủ không có mặt mình chơi mình đây :)] 113 ở đây sắp có loạn.
Đã lôi kéo một số người tham gia để vớt em SH đấy cụ.

chỉ cần 1 tin nhắn với cú pháp <SHELL>khoảng cách<Mã số may mắn>. Gửi về tổng đài: 8024
các cụ sẽ dập tắt ước mơ của anh ấy ngay =)). Mấy bác xem em giống aloxinh k cơ chứ :))))

Ut.Minh

Xe container
Chia buồn cùng cụ chủ. Cụ cứ hy vọng đi rồi một ngày đẹp trời nào đấy XXX alo cho cụ đến làm thủ tục nhận xe. E cũng có bà chị mất con SH vào 30/4 năm ngoái vừa rồi XXX cũng gọi đến làm thủ tục xác nhận xe rồi.
tks cụ tui cũng hi vọng thế nhưng mong manh quá, tui sợ giờ tụi nó vụ xe chính chủ nó k bán nguyên chiếc mà rã ra :(
xxx có gọi lấy lại chắc ruột thay cũng gần hết..hic...
tui cũng nghĩ thế hic

Trước tết E cũng bị giống cụ,e còn có mối quan hệ với trợ lý của xếp chung e nó bảo viết đơn nộp cho s7 Thiền Quang mà đến giờ chẳng thấy tăm hơi đâu..!:D
Chia buồn cùng cụ chủ,em hôm trước cũng suýt mất xe,nó bẻ khóa rùi nhưng sau xe em báo động,nó ko đề được,nên bỏ xe chạy,tiếc là ko bắt được
tks cụ, chúc mừng cụ đã may mắn còn tui thì ..............

Ut.Minh

Xe container
Chia buồn với bác nhưng nghe giọng bác thì có vẻ kiếm được con vợ mới cũng nhanh thôi
tui có đại gia gì đâu cụ cũng đi làm công nhưng đỡ tui được làm chức lớn lớn tí , mà hay đi giao dịch với khách hàng không lẽ đi với "vợ 2" cùi cùi thì cũng trở ngại. Phải chi có $ rước vợ 4 bánh về khỏi bị vụ này :(

Theo quy định thuế trước bạ là thuế nhà nước bảo hộ quyền sở hữu chiếc xe đó cho chủ xe, bên nước ngoài nó vứt xe đầy đường có mất đâu, vì nó sẽ tra tìm cho bằng được, nước ta thì... :)) chả liên quan :)) ra trình báo các anh xyz lại còn mất thêm tiền, thôi kinh nghiệm bác ợ, riêng su hào với air blade thì chỉ tính = giây thôi.
tui trình thì trình rùi cụ à, còn bỏ $ để mong tìm vợ 2 tui phiêu quá nên không bỏ
Chia buồn với cụ chủ, nhà E cũng bị cưỡng đoạt vợ 2 từ năm 2011 đến giờ chưa thấy đâu. Mới sắm vợ 3 là SH2013 định lắp S-bike nhưng đang hết hàng!
ngưỡng mộ cụ vợ 3 o:-)

motobuoc

Xì hơi lốp
Cụ này gớm nhể? Tranh thủ không có mặt mình chơi mình đây :)] 113 ở đây sắp có loạn.
Đã lôi kéo một số người tham gia để vớt em SH đấy cụ.
mấy cụ cứ xí xọn, muốn mình có nhiều cơ hội thì mua Shell về thay cho cả xóm đi, lấy nhiều mã số vào, cơ hội có giải sẽ cao hơn :o)

LexusLFA2012

Xe máy
mấy cụ cứ xí xọn, muốn mình có nhiều cơ hội thì mua Shell về thay cho cả xóm đi, lấy nhiều mã số vào, cơ hội có giải sẽ cao hơn :o)
Thế này thì cũng có lý, nhưng tốn kém quá cụ ơi :D

motobuoc

Xì hơi lốp
Thế này thì cũng có lý, nhưng tốn kém quá cụ ơi :D
Zờii...cụ lạ nhẩy, muốn làm ăn lớn thì phải chịu đâu tư chứ, cứ đầu tư mạnh vào, ko đc gì thì cũng đc cái tiếng với cả xóm chứ ;))

zavaca

Xì hơi lốp
Há há,..ai k muốn thế cụ. Chắc em bỏ xiền mua về cho cả cc thay quá..kiểu nào cũng dính 1 ẻm SH hay AB...nhưng biết đâu dính toàn nhớt ka ka

noibatdau12

Xe tải
Vợ này của bác mà dùng khóa Litech thì em đảm bảo k thể mất trong vòng 5p đc.

Ut.Minh

Xe container
Vợ này của bác mà dùng khóa Litech thì em đảm bảo k thể mất trong vòng 5p đc.
xe tui khóa contac , rùi cài cảm ứng mà đi cũng đi . Nói ra hện VN mình, dân đóng tiền nào là anh ninh nào là quốc phòng mà người dân sống bất an rồi bọn cướp lộng hành . chán vãi

linhtrang_tb

Đi bộ
giang hồ hiểm ác quá!!!

Chỉnh sửa cuối:

motobuoc

Xì hơi lốp
Há há,..ai k muốn thế cụ. Chắc em bỏ xiền mua về cho cả cc thay quá..kiểu nào cũng dính 1 ẻm SH hay AB...nhưng biết đâu dính toàn nhớt ka ka
Ko dính gì thì cũng có cái tiếng thơm chứ cụ :))

motobuoc

Xì hơi lốp
Các cụ cứ gắn thiết bị GPS quản lý xe cho an toàn. Định vị chính xác từng mét thì trộm chạy làm sao được . Nhưng đừng chơi đồ China nhé các cụ.
Cụ nào cần định vị GPS chất lượng tốt, giá hợp lý ới cho em theo số :0919402937 nhé . Hoặc vào trang này xem sp : viettracker.vn .
uh, gắn GPS e thấy cũng ổn đó, mấy cụ chạy xe xịn gắn GPS vào cho chắc.